AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

जिओची सर्वात स्वस्त प्लान, दररोज 1.5 जीबी डेटा मिळवा आणि 100 रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत विनामूल्य कॉल करा

जिओच्या या सर्वात स्वस्त प्रीपेड योजनेची किंमत 98 रुपये आहे. यामध्ये आपल्याला दररोज 1.5 जीबी डेटासह विनामूल्य कॉलिंग सुविधा मिळेल. (Jio's cheapest plan, get 1.5 GB of data per day and make free calls for less than Rs 100)

जिओची सर्वात स्वस्त प्लान, दररोज 1.5 जीबी डेटा मिळवा आणि 100 रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत विनामूल्य कॉल करा
केवळ 75 रुपयांमध्ये कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग, एसएमएस आणि डेटा
| Updated on: May 26, 2021 | 6:58 PM
Share

मुंबई : रिलायन्स जिओ नेहमीच आपल्या ग्राहकांसाठी काहीतरी वेगळे आणते, कंपनी आज प्रीपेड आणि पोस्टपेड ग्राहकांना अनेक योजनांची ऑफर करते, जे डेटा आणि अमर्यादित कॉलिंग प्रदान करते. त्याचवेळी जर या योजनांची किंमत थोडीशी वाढली तर आपल्याला ओटीटीची सदस्यता मिळेल. कंपनीने जिओची सर्वात स्वस्त प्रीपेड योजना आणली आहे. जिओच्या या सर्वात स्वस्त प्रीपेड योजनेची किंमत 98 रुपये आहे. यामध्ये आपल्याला दररोज 1.5 जीबी डेटासह विनामूल्य कॉलिंग सुविधा मिळेल. (Jio’s cheapest plan, get 1.5 GB of data per day and make free calls for less than Rs 100)

98 रुपयांचा प्लान

या प्लानची वैधता 14 दिवसांची आहे. यात आपल्याला दररोज 1.5 जीबी डेटा मिळतो. या योजनेत आपल्याला एकूण 21 जीबी डेटा मिळतो. जिओच्या 98 रुपयांच्या या योजनेत तुम्ही कोणत्याही नंबरवर विनामूल्य कॉल करू शकता. रिलायन्स जिओच्या या योजनेत तुम्हाला जियो अ‍ॅप्सची सदस्यताही मिळते.

आधी प्लान बंद केला, आता डेटा वाढवला

याआधी जिओने हा प्लान थांबवला होता. परंतु आता याचा डेटा वाढविण्यात आला आहे. नोटाबंदीदरम्यान जिओची सर्वात स्वस्त योजना 129 रुपये होती. पण आता कंपनीने 98 रुपयांच्या प्लानमध्ये बरेच बदल केले आहेत. या प्लानमध्ये तुम्हाला दररोज 1.5 जीबी डेटा मिळतो, तर आधी युजर्सना योजनेत एकूण 2 जीबी डेटा मिळत होता.

129 रुपयांच्या प्लानमध्ये काय आहे खास?

98 रुपयांच्या जिओ प्लॅननंतर वापरकर्त्यांना 129 रुपयांचा सर्वात स्वस्त प्लॅन मिळतो. याची वैधता 28 दिवस आहे. या योजनेत आपण कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग करू शकता. योजनेत उपलब्ध एकूण डेटा 2 जीबी आहे. तसेच, 300 एसएमएससह, आपल्याला जिओ अॅप्सची सदस्यता देखील मिळेल.

डिजिटल सेवा आणि डेटा वापरामध्ये जिओ आघाडीवर

डिजिटल सेवा आणि डेटा वापरात भारताच्या नेत्रदीपक वाढीमध्ये जिओ आघाडीवर आहे. स्ट्रीमिंग व्हिडीओ, रिमोट वर्कफोर्स, 5G, आयओटी आणि त्यापलीकडे असलेल्या मागण्या पूर्ण करण्यासाठी जिओ आयएएक्स आणि आयईएक्स सबमरीन प्रणाल्यांची नेतृत्व करण्याची भूमिका पहिल्यांदाच तयार करीत आहे. जागतिक साथीच्या वेळी या गंभीर यंत्रणेची अंमलबजावणी करणे एक आव्हान आहे, परंतु कोरोना महामारीमुळे उपक्रम आणि ग्राहकांना अधिक चांगला अनुभव देण्यासाठी डिजिटल परिवर्तन आणि उच्च-कार्यक्षम वैश्विक कनेक्टिव्हिटीची गरजच तीव्र झाली असल्याचे रिलायन्स जिओचे अध्यक्ष मॅथ्यू ओमरन यांनी एका बिझनेस कार्यक्रमात म्हटले होते. (Jio’s cheapest plan, get 1.5 GB of data per day and make free calls for less than Rs 100)

इतर बातम्या

नवी मुंबई विमानतळाला लोकनेते दि. बा. पाटील यांचे नाव द्या, नाना पटोलेंची आग्रही मागणी

Big News | वर्षातील सर्वात मोठा चित्रपट ‘RRR’, हिंदीच नव्हे जगातील अनेक भाषांमध्ये होणार प्रदर्शित!

महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?.
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?.
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'.
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर.
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना..
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना...
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?.
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?.
सारंगखेड्याच्या घोडेबाजारात 21 लाखांच्या बाबाची क्रेझ, का होतेय चर्चा?
सारंगखेड्याच्या घोडेबाजारात 21 लाखांच्या बाबाची क्रेझ, का होतेय चर्चा?.
2029 ला मोदीच PM, महायुतीला एक वर्ष अन् फडणवीसांना थेट सांगून टाकलं..
2029 ला मोदीच PM, महायुतीला एक वर्ष अन् फडणवीसांना थेट सांगून टाकलं...
महायुतीच्या वर्षपूर्ती निमित्त अनाथ मुलांशी संवाद साधताना फडणवीस भावूक
महायुतीच्या वर्षपूर्ती निमित्त अनाथ मुलांशी संवाद साधताना फडणवीस भावूक.