AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

काळंबेरं झाल्यास सरकार अडचणीत! रोहित पवारांचा पुन्हा इशारा

काळंबेरं झाल्यास सरकार अडचणीत! रोहित पवारांचा पुन्हा इशारा

| Updated on: Feb 24, 2026 | 10:44 AM
Share

अजित पवारांच्या विमान अपघाताच्या प्राथमिक चौकशी अहवालावरून रोहित पवारांनी सरकारला गंभीर इशारा दिला आहे. अहवालात काळंबेरं झाल्यास उर्वरित 70 टक्के माहिती उघड करू, ज्यामुळे सरकारला महागात पडेल असे ते म्हणाले. तपासातील त्रुटी आणि संशयावर त्यांनी बोट ठेवले असून निष्पक्ष चौकशीची मागणी केली आहे.

अजित पवारांच्या विमान अपघाताच्या आगामी प्राथमिक अहवालावरून आमदार रोहित पवारांनी महाराष्ट्र सरकारला तीव्र शब्दांत इशारा दिला आहे. येत्या चार ते पाच दिवसांत हा अहवाल येणे अपेक्षित असून, जर त्यात ‘काळंबेरं’ किंवा कोणतीही छेडछाड आढळली, तर त्यांच्याकडे असलेली उर्वरित 70 टक्के माहिती सार्वजनिक करण्याची धमकी रोहित पवारांनी दिली आहे. त्यांच्या म्हणण्यानुसार, आतापर्यंत केवळ 20-30 टक्के माहितीच समोर आली आहे.

ब्लॅक बॉक्सचा फोटो आपल्याकडे असल्याचा दावा करत, अपघाताच्या तपासात संशय निर्माण झाल्याचे रोहित पवारांनी नमूद केले. ब्लॅक बॉक्स जळाल्याचे म्हटले जात असले तरी, तो भाग शाबूत असल्याचा त्यांचा दावा आहे. या घटनेमागील सत्य बाहेर येईपर्यंत शांत बसणार नसल्याची भूमिका त्यांनी विधानसभेत शोक प्रस्तावावर बोलताना मांडली. अपघातातील दोषींना तुरुंगात टाकल्याशिवाय स्वस्थ बसणार नसल्याचा निर्धार त्यांनी व्यक्त केला.

Published on: Feb 24, 2026 10:44 AM