AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Nanded Flood : ...नाहीतर पुढच्या वेळेला गाडी फुटेल, भाजप आमदाराला शेतकऱ्यांचा घेराव अन् दिला इशारा

Nanded Flood : …नाहीतर पुढच्या वेळेला गाडी फुटेल, भाजप आमदाराला शेतकऱ्यांचा घेराव अन् दिला इशारा

| Updated on: Sep 30, 2025 | 5:03 PM
Share

नांदेड येथे शेतकऱ्यांनी भाजप आमदाराला घेराव घालून ओल्या दुष्काळाच्या भरपाईसाठी तीव्र इशारा दिला. दिवाळीपूर्वी हेक्टरी एक लाख रुपये अनुदान न मिळाल्यास आमदारांची गाडी फोडण्याची संतप्त धमकी शेतकऱ्यांनी दिली आहे.

नांदेडमध्ये संतप्त शेतकऱ्यांनी ओल्या दुष्काळाच्या भरपाईसाठी आंदोलन करत भाजपच्या एका आमदाराला घेराव घातला. योगायोगाने किंवा सरकारी पाठबळामुळे आंदोलनास्थळी उपस्थित असलेल्या या आमदाराला शेतकऱ्यांनी स्पष्ट इशारा दिला. दररोज वेगळ्या गाडीतून येणारे आमदार आज अनोळखी गाडीतून आल्याचे शेतकऱ्यांनी निदर्शनास आणले.

शेतकऱ्यांनी आमदारांना सांगितले की, जर दिवाळीपूर्वी ओला दुष्काळ जाहीर करून हेक्टरी एक लाख रुपये भरपाई मिळाली नाही, तर पुढील वेळी आमदारांची गाडी फोडण्यात येईल. सध्याचे ८,००० ते ८,५०० किंवा अगदी १०,०००, २०,०००, ५०,००० रुपये हेक्टरी मदत दिवाळीसाठी पुरेशी नाही, असे शेतकऱ्यांनी म्हटले. त्यांना किमान एक लाख रुपये हेक्टरी अनुदान हवे आहे. शेतकऱ्यांनी नमूद केले की, ते सध्या अत्यंत तणावात आणि रागात आहेत. त्यामुळे, सरकारने त्वरित दिलासा देऊन त्यांच्या मागण्या पूर्ण कराव्यात, अन्यथा गंभीर परिणाम होतील असा इशारा त्यांनी दिला.

Published on: Sep 30, 2025 05:03 PM