AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

रेंजच्या बाबतीत या इलेक्ट्रिक सायकलसमोर स्कूटरही ठरतात अपयशी, सिंगल चार्जमध्ये 72 किमीपर्यंत धावते

या ई-बाईकमध्ये हायड्रॉलिक डिस्क ब्रेक, नवीन एर्गोनॉमिक फ्रेम, साधे यूजर इंटरफेस, कस्टम गिअर्ड हम मोटर आणि उत्कृष्ट सस्पेंशन देण्यात आले आहे.

रेंजच्या बाबतीत या इलेक्ट्रिक सायकलसमोर स्कूटरही ठरतात अपयशी, सिंगल चार्जमध्ये 72 किमीपर्यंत धावते
रेंजच्या बाबतीत या इलेक्ट्रिक सायकलसमोर स्कूटरही ठरतात अपयशी
| Edited By: वैजंता गोगावले | Updated on: Jul 26, 2021 | 8:47 PM
Share

नवी दिल्ली : जगभरात इलेक्ट्रिक वाहनांची मागणी झपाट्याने वाढत आहे आणि बर्‍याच कंपन्या इलेक्ट्रिक बाईक, कार आणि सायकल बाजारात आणत आहेत. या भागामध्ये अमेरिकेच्या अग्रगण्य इलेक्ट्रिक सायकल उत्पादकांपैकी एकाने रेडओव्हरने आपले नवीन सायकल रेडओव्हर 6 प्लस सादर केले आहे. ही कंपनीची पहिली ई-बाईक आहे ज्यामध्ये सेमी-इंटिग्रेटेड बॅटरी देण्यात आली आहे. ही बॅटरी सहजपणे काढली आणि पुन्हा घातली जाऊ शकते. कंपनीने या इलेक्ट्रिक सायकलची किंमत $ 1,999 (अंदाजे 1.5 लाख रुपये) ठेवली आहे. (In terms of range, scooters also fail in front of these electric bicycles, running up to 72 km on a single charge)

सायकलची वैशिष्ट्ये काय आहेत?

सुगम पोर्टेबिलिटीसाठी बॅटरी चार्जिंग आणि प्रॅक्टिकल ग्रीप मॉनिटर करण्यासाठी चारकोल रंगाची रॅडओव्हर 6 प्लस(RadRover 6 Plus) इलेक्ट्रिक सायकल बॅटरी 10 एलईडी डिस्प्लेसह आली आहे. या ई-बाईकमध्ये हायड्रॉलिक डिस्क ब्रेक, नवीन एर्गोनॉमिक फ्रेम, साधे यूजर इंटरफेस, कस्टम गिअर्ड हम मोटर आणि उत्कृष्ट सस्पेंशन देण्यात आले आहे.

अधिक चांगली व्हिजिबिलिटी मिळण्यासाठी या इलेक्ट्रिक सायकलमध्ये हॅलो हेडलाईट, टेल लाईट आणि इंटिग्रेटेड ब्रेक लाईट देण्यात आली आहे. हे लाईट एकदा सायकल सुरू झाल्यावर स्वयंचलितपणे सक्रिय होतात आणि रात्री अधिक चांगले व्हिजन देतात. हे अंगभूत टायर लाइनर्ससह आल्यास पंचर प्रतिरोधक असलेल्या 26 × 4 इंचाच्या फ्लॅट टायर्स मिळतात.

सिंगल चार्जमध्ये 72 किमीपेक्षा अधिक रेंज देते

रेडओव्हर 6 प्लस(RadRover 6 Plus)मध्ये 48V, 14 Ah लिथियम-आयन बॅटरी दिली गेली आहे, जी सिंगल चार्जमध्ये 72 किमीपेक्षा जास्त रेंज देते. यासह, त्याची पेलोड क्षमता 120 किलोपेक्षा जास्त आहे. या सायकलचा डिजिटल डिस्प्ले प्रत्येक वेळी बॅटरी लेवलसह स्पीडोमीटर, ओडोमीटर, पेडल असिस्ट लेव्हल, क्लॉक अशा बर्‍याच गोष्टी दर्शविते. यासह, त्यात एक वॅटज मीटर देखील देण्यात आले आहे, जे निर्धारीत वेळेत मोटार किती शक्ती देते हे सांगते. यासह, हेडलाइट-ऑन सूचक हेडलाइट चालू आहे की बंद आहे याची माहिती देते.

ही इलेक्ट्रिक बाईक बरीच रेड पॉवर बाईक अ‍ॅक्सेसरीज जसे की रियर किंवा फ्रंट रॅक, यूएसबी चार्जर, बॅटरी ट्रॅव्हल केस किंवा बॅटरी टर्मिनल कव्हर इत्यादींशी देखील कनेक्ट केली जाऊ शकते. युएसमध्ये बाईक प्री-ऑर्डरसाठी उपलब्ध आहे आणि 30 सप्टेंबरपासून वितरण सुरू होईल. (In terms of range, scooters also fail in front of these electric bicycles, running up to 72 km on a single charge)

इतर बातम्या

पूरग्रस्त भागातील वीज, पाणी पुरवठा, रस्ते दुरूस्ती करा, आरोग्य सुविधाही उपलब्ध करुन द्या, मुख्यमंत्र्यांचे निर्देश

मुसळधार पावसाने उद्ध्वस्त केलं, पूरग्रस्तांच्या मदतीसाठी ठाणे महापालिका धावली, प्रत्यक्ष मदतीला सुरुवात

Follow Us
अण्णा हजारे विद्यार्थ्यांसाठी मैदानात, उद्या आंदोलन करणार
Anna Hazare | अण्णा हजारे विद्यार्थ्यांसाठी मैदानात, उद्या आंदोलन करणार
हे आंदोलन तर बेजबाबदारपणा, एकनाथ शिंदेंची राहुल गांधींवर टीका; म्हणाले
हे आंदोलन तर बेजबाबदारपणा, एकनाथ शिंदेंची राहुल गांधींवर टीका; म्हणाले आंदोलनाची जागा...
देशाची बदनामी होऊ नये याचा विचार करा, CM फडणवीसांचे आंदोलकांना आवाहन
देशाची बदनामी होऊ नये याचा विचार करा, CM फडणवीसांचे आंदोलकांना आवाहन
आम्हाला कोणतेही व्हिडिओ पाहायचे नाहीत; जंतर-मंतर लाठीचार्ज प्रकरणावर..
आम्हाला कोणतेही व्हिडिओ पाहायचे नाहीत; जंतर-मंतर लाठीचार्ज प्रकरणावर सुप्रीम कोर्टाचा सुनावणीला तात्काळ नकार
हे सरकार हटवा, आम्ही वर्दीत आहोत; राहुल गांधींना फरफटत नेताना पोलीस...
हे सरकार हटवा, आम्ही वर्दीत आहोत; राहुल गांधींना फरफटत नेताना पोलिसांने कानात काय सांगितलं?
152 पेपरफुटी, 5 कोटी विद्यार्थ्यांचं भविष्य उद्ध्वस्त!
Rahul Gandhi | 152 पेपरफुटी, 5 कोटी विद्यार्थ्यांचं भविष्य उद्ध्वस्त! राहुल गांधींचा मोदी सरकारवर घणाघात
तोंडातून रक्त येत होतं अन्,.. स्वतः राहुल गांधींंनीच सांगितलं, अटके
तोंडातून रक्त येत होतं अन्... स्वतः राहुल गांधींंनीच सांगितलं, अटकेवेळी नेमकं काय घडलं?
धर्मेंद्र प्रधानांच्या राजीनाम्याच्या मागणीवर आशिष जैस्वालांचा पलटवार
Aashish Jaiswal | धर्मेंद्र प्रधानांच्या राजीनाम्याच्या मागणीवर आशिष जैस्वालांचा पलटवार; म्हणाले थेट संबंध नाही...
ओमराजेंसह सर्व फुटीर खासदारांना... ठाकरे गटाने कोर्टात धाव घेताच मोठी
Arvind Sawant | ओमराजेंसह सर्व फुटीर खासदारांना... ठाकरे गटाने कोर्टात धाव घेताच मोठी अपडेट समोर
राहुल गांधींना अमित साटमचं थेट चॅलेंज! पासपोर्ट दाखवा, परदेश...
Ameet Satam | राहुल गांधींना अमित साटमचं थेट चॅलेंज! पासपोर्ट दाखवा, परदेश दौऱ्यांचा हिशेब द्या
मोठी बातमी! ठाकरे बंधू रस्त्यावर उतरणार, विद्यार्थ्यांच्या भविष्यासाठी 26 तारखेला संयुक्त मोर्चा.

मोठी बातमी! ठाकरे बंधू रस्त्यावर उतरणार, विद्यार्थ्यांच्या भविष्यासाठी 26 तारखेला संयुक्त मोर्चा

मोदींनी धर्मेंद्र प्रधान यांचा राजीनामा न घेण्यामागचं ओडिशा कनेक्शन? वाचा इन्साईड स्टोरी.

मोदींनी धर्मेंद्र प्रधान यांचा राजीनामा न घेण्यामागचं ओडिशा कनेक्शन? वाचा इन्साईड स्टोरी

66 दिवसांपूर्वी क्रिकेटपटूच्या मृत्यूची अफवा, आता थेट संघाचं कर्णधारपद मिळालं.

66 दिवसांपूर्वी क्रिकेटपटूच्या मृत्यूची अफवा, आता थेट संघाचं कर्णधारपद मिळालं

…तर मंत्र्यांना स्पष्ट संदेश जाईल, अण्णा हजारेंचं पंतप्रधान मोदींना पत्र, धर्मेंद्र प्रधान यांच्या राजीनाम्याची मागणी.

…तर मंत्र्यांना स्पष्ट संदेश जाईल, अण्णा हजारेंचं पंतप्रधान मोदींना पत्र, धर्मेंद्र प्रधान यांच्या राजीनाम्याची मागणी

Akhil Chitre : पाकिस्तानच्या बॉर्डरवर आलोय का? अखिल चित्रे पोलीस अधिकाऱ्यात जुंपली; आंदोलकांना ताब्यात घेतल्यानं वातावरण तापलं!.

Akhil Chitre : पाकिस्तानच्या बॉर्डरवर आलोय का? अखिल चित्रे पोलीस अधिकाऱ्यात जुंपली; आंदोलकांना ताब्यात घेतल्यानं वातावरण तापलं!

मोदींच्या माफींची राहुल गांधींची नवी मागणी… मागण्यांमध्येच घोळ.

मोदींच्या माफींची राहुल गांधींची नवी मागणी… मागण्यांमध्येच घोळ