AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘Koo तुमच्या घरासारखे बाकी सगळे भाड्याचे’, ट्विटरवरून निलंबित होताच कूने केले कंगनाचे स्वागत!

मंगळवारी ट्विटरने कंगना रनौत हिच्या ट्विटरवर कायमस्वरुपी बंदी घातली आहे. ट्विटरच्या या कारवाईनंतर कू अॅप (Koo App) कंगनाच्या समर्थनात पुढे आले आहे.

‘Koo तुमच्या घरासारखे बाकी सगळे भाड्याचे’, ट्विटरवरून निलंबित होताच कूने केले कंगनाचे स्वागत!
कंगना रनौत
| Updated on: May 05, 2021 | 12:36 PM
Share

मुंबई : बॉलिवूड अभिनेत्री कंगना रनौत (kangana Ranaut) तिच्या बेधडक शैलीसाठी ओळखली जाते. ही अभिनेत्री सोशल मीडियावर आपली मत देखील बेधडकपणे मांडताना दिसते आहे. परंतु, कंगनाची ही शैली ट्विटरला आवडलेली नाही. मंगळवारी ट्विटरने कंगना रनौत हिच्या ट्विटरवर कायमस्वरुपी बंदी घातली आहे. ट्विटरच्या या कारवाईनंतर कू अॅप (Koo App) कंगनाच्या समर्थनात पुढे आले आहे (Koo App Welcomes kangana Ranaut on new social media platform).

आता जेव्हा ट्विटरद्वारे कंगनाचे खाते निलंबित केले गेले आहे, तेव्हा त्याचा स्वदेशी पर्याय असणाऱ्या ‘कू’ने या अभिनेत्रीचे जाहीर स्वागत केले आहे. कंगनाच्या विरोधात केलेल्या या कारवाईबाबत ट्विटरने म्हटले आहे की, अभिनेत्रीने ‘वारंवार नियमांचे उल्लंघन केल्याने’ त्यांनी हे पाऊल उचलले आहे.

‘कू’मध्ये कंगनाचे स्वागत

Koo app

कू

कूचे सह-संस्थापक आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी अप्रमेय राधाकृष्ण यांनी मंगळवारी सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवरुन कंगनाच्या पहिल्या कू पोस्टचा स्क्रीनशॉट शेअर केला, ज्यात तिने ‘कु आप घर है’ असं म्हटलं आहे. अश्या परिस्थितीत हे पोस्ट करुन अप्रमेयने अभिनेत्रीला ‘बरोबर’ असे म्हणत दुजोरा दिला आहे. आणि पुढे म्हटले की, ‘कू तिच्या घरासारखे आहे, तर बाकीची भाड्याने घेण्यासारखे आहेत’.

कूच्या या स्वागतामुळे कंगनाचे चाहते खूप खुश झाले आहेत. कंगना ट्विटरप्रमाणेच कू वरही खूप अ‍ॅक्टिव आहे. कू लाँच झाल्यानंतर लगेचच अभिनेत्री यात सामील झाली. या प्लॅटफॉर्मवर कंगनाचे अधिकृत पेज आहे आणि त्यावर तिचे 449K फॉलोअर्स आहेत (Koo App Welcomes kangana Ranaut on new social media platform).

ट्विटरच्या कारवाईवर कंगनाचे प्रत्युत्तर

ट्विटरच्या या कारवाईनंतर अभिनेत्री संतप्त झाली आहे आणि तिने म्हटले आहे की, या व्यासपीठाने तिची मते बरोबर असल्याचे सिद्ध केले आहे. ‘हे गोरे लोक स्वत:ला श्वेत लोकांना गुलाम बनवण्यास पात्र मानतात’. सिनेमासह असे अनेक मंच आहेत. तथापि, ती अशा लोकांचा विचार करत आहेत जे हजारो वर्षांपासून अत्याचार, गुलामगिरी आणि सेन्सॉरशिपचा बळी होत आहेत आणि तरीही त्यांची वेदना संपत नाही.

अलीकडेच पश्चिम बंगालमध्ये पुन्हा एकदा ममता बॅनर्जी यांचे सरकार स्थापन झाले आहे. ज्यानंतर कंगना टीएमसीविरोधात अनेक ट्विट करत होती. भाजपला पाठिंबा देत कंगना उघडपणे टीएमसीवर निशाणा साधत होते. गँगरेपचा आरोप करत कंगनाने टीएमसीवर ट्विट केले होते, त्यानंतरच तिचे खाते निलंबित केले गेले आहे.

(Koo App Welcomes Kangana Ranaut on new social media platform)

हेही वाचा :

जेव्हा मिश्रांची लेक भोसलेंच्या घरची सून होते, वाचा संकेत-सुगंधाच्या ‘प्यारवाली लव्हस्टोरी’बद्दल…

Drishyam 2 | ‘दृश्यम 2’च्या घोषणेनंतर अडचणीत सापडला चित्रपट, निर्मात्याविरुद्ध गुन्हा दाखल

Follow Us
सगळ्या पदांपेक्षा मोठी ओळख लाडका भाऊ; एकनाथ शिंदेंचं विधान
सगळ्या पदांपेक्षा मोठी ओळख लाडका भाऊ; एकनाथ शिंदेंचं विधान.
महिला दिनानिमित्त सीएसएमटी मेट्रो स्थानकात आकर्षक सजावट
महिला दिनानिमित्त सीएसएमटी मेट्रो स्थानकात आकर्षक सजावट.
जिल्हा परिषदेत भाजपाचा अध्यक्ष होईल! चंद्रकांत पाटील यांचा विश्वास
जिल्हा परिषदेत भाजपाचा अध्यक्ष होईल! चंद्रकांत पाटील यांचा विश्वास.
सोलापूरात मराठा क्रांती मोर्चाकडून काळी रंगपंचमी साजरी
सोलापूरात मराठा क्रांती मोर्चाकडून काळी रंगपंचमी साजरी.
भारताला पुन्हा विश्वचषक जिंकण्याची संधी! क्रिकेटप्रेमींचा उत्साह
भारताला पुन्हा विश्वचषक जिंकण्याची संधी! क्रिकेटप्रेमींचा उत्साह.
संतोष देशमुख हत्या प्रकरण; आरोपी जयराम चाटे एक दिवस जेलबाहेर
संतोष देशमुख हत्या प्रकरण; आरोपी जयराम चाटे एक दिवस जेलबाहेर.
बहुप्रतिक्षीत सायन उड्डाणपूल 15 ऑगस्टला खुला होणार!
बहुप्रतिक्षीत सायन उड्डाणपूल 15 ऑगस्टला खुला होणार!.
भाजपने पराभवाची सवय लावून घ्यावी! विशाल पाटील यांची टीका
भाजपने पराभवाची सवय लावून घ्यावी! विशाल पाटील यांची टीका.
... हे घाणेरडं राजकारण! आशिष शेलार यांची ममता बॅनर्जींवर टीका
... हे घाणेरडं राजकारण! आशिष शेलार यांची ममता बॅनर्जींवर टीका.
भारत - न्यूझीलंडच्या टीम टी 20 च्या फायनलमध्ये भिडणार!
भारत - न्यूझीलंडच्या टीम टी 20 च्या फायनलमध्ये भिडणार!.