AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

कल्याणमध्ये वृद्ध महिलेचा अ‍ॅम्ब्युलन्स अभावी मृत्यू, रुग्णवाहिका न मिळाल्याने पोलीस व्हॅनमधून रुग्णालयात

कल्याणमध्ये एका वृद्ध महिलेचा अपघात झाला.(Kalyan old age women accident death due to not get ambulance)

कल्याणमध्ये वृद्ध महिलेचा अ‍ॅम्ब्युलन्स अभावी मृत्यू, रुग्णवाहिका न मिळाल्याने पोलीस व्हॅनमधून रुग्णालयात
| Updated on: Sep 07, 2020 | 10:04 PM
Share

कल्याण : कल्याणमध्ये एका वृद्ध महिलेचा अपघात झाला. मात्र अपघातानंतर एक तास रुग्णवाहिका उपलब्ध न झाल्याने या महिलेला पोलिस व्हॅनमधून रुग्णालयात नेण्यात आले. मात्र या महिलेचा दुदैवी मृत्यू झाला. जर महिलेला वेळेत उपचार मिळाले असते, तर तिचा मृत्यू झाला नसता. ही महिला प्रशासनाच्या हलगर्जीपणाची बळी ठरली, असा आरोप शिवसेना नगरसेवक महेश गायकवाड यांनी केला आहे. (Kalyan old age women accident death due to not get ambulance)

कल्याण पुर्वेकडील चक्कीनाका परिसरातील पुना लिंकरोडवर एका भरधाव दुचाकी चालकाने वृद्ध महिलेस धडक दिली. या महिलेच्या हातापायाला आणि डोक्याला गंभीर दुखापत झाली. यानंतर स्थानिक नागरिकांसह शिवसेना नगरसेवक महेश गायकवाड यांनी महिलेला रुग्णालयात नेण्यासाठी रुग्णवाहिकेाशी संपर्क साधला.

मात्र तासभर उलटल्यानंतरही रुग्णवाहिका उपलब्ध झाली नाही. अखेर या रस्त्यावरील एक पोलिस व्हॅन येताना दिसली. या महिलेचे प्राण वाचवण्यासाठी तिला रुग्णालयात घेऊन चला, अशी विनंती पोलिसांनी केली.

हा सर्व प्रकार पाहून पोलिसांनी व्हॅनमध्ये टाकले. तिला उल्हासनगरातील मध्यवर्ती रुग्णालयात नेले. मात्र तिला रुग्णालयात नेण्यास उशीर झाल्याने तिचा मृत्यू झाला.

ही मृत महिला नक्की कुठे राहते, ती कोण आहे, याची कोणतीही महिती अद्याप समोर आलेली नाही. सध्या पोलीस या महिलेचा शोध सुरु आहे. (Kalyan old age women accident death due to not get ambulance)

संबंधित बातम्या : 

बुलडाण्यात दहा रुपयांच्या उधारीसाठी दारु विक्रेत्याने एकाला पेट्रोल टाकून जिवंत पेटवलं, गुन्हा दाखल

उसने दिलेले पैसे परत न केल्याने मुंबईतील व्यापाराचे अपहरण, पुण्यातून चौघांना अटक

Follow Us
एकनाथ शिंदेंनी मला 500 कोटी रुपये दिल्याचं... मनोज जरांगे पाटलांचा...
एकनाथ शिंदेंनी मला 500 कोटी रुपये दिल्याचं... मनोज जरांगे पाटलांचा थेट सवाल, नेमकं प्रकरण काय?
2029 मधील निवडणुकीबाबत मनोज जरांगे पाटलांचं मोठं विधान, म्हणाले, मराठी
2029 मधील निवडणुकीबाबत मनोज जरांगे पाटलांचं मोठं विधान, म्हणाले, मराठी बांधवांसाठी...
मनोज जरांगे दसरा मेळाव्यात संतापले! समर्थकांना खडसावत म्हणाले...
मनोज जरांगे दसरा मेळाव्यात संतापले! समर्थकांना खडसावत म्हणाले...
एकनाथ शिंदेंना पुन्हा मुख्यमंत्री करण्याची तयारी? बड्या नेत्याचं विधान
एकनाथ शिंदेंना पुन्हा मुख्यमंत्री करण्याची तयारी? बड्या नेत्याच्या विधानाने चर्चांना उधाण
एकनाथ शिंदेंच्या दसरा मेळाव्यात शेतकऱ्यांसाठी खास संदेश! त्या बॅनरची..
एकनाथ शिंदेंच्या दसरा मेळाव्यात शेतकऱ्यांसाठी खास संदेश! 'त्या' बॅनरची तुफान चर्चा
पुण्यातील महालक्ष्मी देवीचे राजेशाही रूप! 16 किलो सोन्याची साडी
पुण्यातील महालक्ष्मी देवीचे राजेशाही रूप! दसऱ्यानिमित्त नेसवली 16 किलो सोन्याची साडी, दर्शनासाठी भाविकांची गर्दी
जितेंद्र आव्हाडांनाच वारंवार धमक्या का? प्रताप सरनाईकांचा सवाल,
जितेंद्र आव्हाडांनाच वारंवार धमक्या का? प्रताप सरनाईकांचा सवाल, Z सुरक्षेची...
फडणवीस, शिंदे आणि सुनेत्रा पवार उद्या दिल्ली दौऱ्यावर; मोठं कारण समोर
फडणवीस, शिंदे आणि सुनेत्रा पवार उद्या दिल्ली दौऱ्यावर; मोठं कारण समोर
उद्धव ठाकरेंच्या दसरा मेळाव्यासाठी शिवसैनिकांमध्ये प्रचंड उत्साह;
उद्धव ठाकरेंच्या दसरा मेळाव्यासाठी शिवसैनिकांमध्ये प्रचंड उत्साह; सोलापूरचा शिवसैनिक सर्वात आधी दाखल!
टायगर श्रॉफला सुरक्षा, सामान्य नागरिकांचं काय? संजय राऊतांचा सरकारला..
टायगर श्रॉफला सुरक्षा, सामान्य नागरिकांचं काय? संजय राऊतांचा सरकारला थेट सवाल!