AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Pisces Horoscope Today : आजचे मीन राशीभविष्य, 24 डिसेंबर 2021: शेजाऱ्यांशी वाद करणे टाळाच…

तुमचा आजचा दिवस कसा जाईल? मीन राशीच्या लोकांनी आजचा दिवस खास करण्यासाठी कोणते उपाय करावेत, जेणेकरून त्यांचा दिवस शुभ जाईल आणि सर्व महत्वाची कामे मार्गी लागतील. याशिवाय अशा कोणत्या गोष्टी आहेत. ज्या लक्षात ठेवल्यास आज तुम्ही होणारे नुकसान टाळू शकता.

Pisces Horoscope Today : आजचे मीन राशीभविष्य, 24 डिसेंबर 2021: शेजाऱ्यांशी वाद करणे टाळाच...
मीन राशी
| Edited By: | Updated on: Dec 24, 2021 | 9:58 AM
Share

मुंबई :  मीन राशीच्या (Pisces Horoscope) लोकांनी आजचा दिवस खास करण्यासाठी कोणते उपाय करावेत, जेणेकरून त्यांचा दिवस शुभ जाईल आणि सर्व महत्वाची कामे मार्गी लागतील. याशिवाय अशा कोणत्या गोष्टी आहेत. ज्या लक्षात ठेवल्यास आज तुम्ही होणारे नुकसान टाळू शकता. यासोबतच आज कोणत्या गोष्टींची काळजी घ्यावी. या दिवशी कोणता रंग, कोणता अंक आणि कोणते अक्षर शुभ आहे हे देखील जाणून घेऊयात. चला, 24 डिसेंबरचे राशीभविष्य जाणून घ्या.

मीन राशिफल, 24 डिसेंबर : आजचा तुमचा दिवस व्यस्त असेल मात्र, तरीही तुम्हाला तुमच्या आवडीशी संबंधित कामासाठी वेळ मिळेल. ज्यामुळे तुम्हाला आध्यात्मिक आनंद मिळेल. अनुभवी व्यक्तींचा सल्ला महत्त्वाचा ठेवा. तो तुमच्यासाठी नक्कीच फायदेशीर ठरेल. शेजाऱ्यांशी कोणत्याही वादात पडू नका. यामुळे वाद वाढण्याची शक्यता आहे. आज कोणत्याही प्रकारचा प्रवास करू नका.

शुभ रंग – केशरी

भाग्यवान अक्षर –

अनुकूल क्रमांक – 3

या गोष्टी लक्षात ठेवा- कुटुंबातील सदस्यांसाठी भेटवस्तू आणणे आणि त्यांच्यासोबत वेळ घालवणे यामुळे घरातील वातावरण अधिक आनंददायी राहिल. आरोग्य चांगले राहील. परंतु घरातील ज्येष्ठ सदस्याच्या तब्येतीची चिंता राहील.

लेखकाबद्दल: डॉ. अजय भांबी हे ज्योतिषशास्त्रातील एक प्रसिद्ध नाव आहे. डॉ. भांबी हे नक्षत्र ध्यानाचे तज्ञ आणि उपचार करणारे देखील आहेत. ज्योतिषी म्हणून पंडित भांबीची कीर्ती जगभर पसरली आहे. त्यांनी इंग्रजी आणि हिंदी भाषेत अनेक पुस्तके लिहिली आहेत. ते अनेक भारतीय आणि आंतरराष्ट्रीय वृत्तपत्रे आणि मासिकांसाठी लेखही लिहितात. त्यांचे अलीकडचे पुस्तक प्लॅनेटरी मेडिटेशन – ए कॉस्मिक अॅप्रोच इन इंग्लिश हे बरेच लोकप्रिय झाले आहे. थायलंडच्या उपपंतप्रधानांच्या हस्ते बँकॉकमध्ये World Icon Award 2018 ने त्यांना सन्मानित करण्यात आले. त्यांना अखिल भारतीय ज्योतिष परिषदेत जीवनगौरव पुरस्कारही मिळाला आहे.

संबंधित बातम्या : 

Zodiac NewYear2022 |सावधान ! 2022 मध्ये निर्माण होणार ‘त्रिग्रही योग’ , या 5 राशींच्या अडचणी वाढणार, तुमची रास यामध्ये आहे का?

Rashifal : 2021 च्या अखेरीस ‘या’ राशींच्या लोकांसाठी सुगीचे दिवस, जाणून घ्या महत्वाचे!

Follow Us
राज्यसभेच्या जागेसाठी राष्ट्रवादीत मोठ्या हालचाली, छगन भुजळ यांना...
राज्यसभेच्या जागेसाठी राष्ट्रवादीत मोठ्या हालचाली, छगन भुजळ यांना...मोठी अपडेट समोर!
चार अल्पवयीन मुलांसोबत स्टंट, आजोबांचा कारनामा महागात पडला, पोलिसांनी
चार अल्पवयीन मुलांसोबत स्टंट, आजोबांचा कारनामा महागात पडला, पोलिसांनी थेट...व्हिडीओ व्हायरल
अन्न व औषध प्रशासनाची मोठी कारवाई; 1.02 कोटी रुपयांचा अवैध गुटखा जप्त
Dharashiv | धाराशिवमध्ये अन्न व औषध प्रशासनाची मोठी कारवाई; 1.02 कोटी रुपयांचा अवैध गुटखा जप्त
मुंबई | गॅस वाहतूक करणाऱ्या टँकरचा भीषण अपघात; गॅस गळतीने खळबळ, पहा Vi
मुंबई | गॅस वाहतूक करणाऱ्या टँकरचा भीषण अपघात; गॅस गळतीने खळबळ, पहा Video
राष्ट्रवादीला सहकार्य पडलं महागात? सेनेच्या 38 पदाधिकाऱ्यांचे राजीनामे
मोठी घडामोड! राष्ट्रवादीला सहकार्य पडलं महागात? रायगडमध्ये शिंदेसेनेत नाराजी; 38 पदाधिकाऱ्यांचे राजीनामे
लोकलचा खोळंबा! मध्य रेल्वेममध्ये सिग्लनचा बिघाड; वाचा कुठं काय घडलं?
लोकलचा खोळंबा! मध्य रेल्वेममध्ये सिग्लनचा बिघाड; वाचा कुठं काय घडलं? लोकल किती लेट?
भुजबळांसाठी दिल्ली दरबारचे दरवाजे उघडणार?; अंतिम निर्णय फडणवीसांच्या क
मोठी बातमी! भुजबळांसाठी दिल्ली दरबारचे दरवाजे उघडणार?; अंतिम निर्णय फडणवीसांच्या कोर्टात
उद्धव ठाकरेंचा कॉकरोच जनता पार्टीला पाठिंबा? पहिली प्रतिक्रिया समोर,
उद्धव ठाकरेंचा कॉकरोच जनता पार्टीला पाठिंबा? पहिली प्रतिक्रिया समोर, थेट म्हणाले...
कल्याणमध्ये रिक्षाचालकांसाठी मराठीची शाळा; आरटीओचा मोठा निर्णय
Kalyan | कल्याणमध्ये रिक्षाचालकांसाठी मराठीची शाळा; दर रविवारी शिकवले जाणार मराठी भाषेचे धडे
गारपीटीमुळे फळबागांचं नुकसान; पंचनामे करून मदत द्या, शेतकऱ्यांची....
Baramati Crop Loss | बारामतीत गारपीटीमुळे फळबागांचं नुकसान; पंचनामे करून मदत द्या, शेतकऱ्यांची आर्त हाक