Ajit Pawar Death In Plane Crash : अश्रूंचा बांध फुटला! बारामतीत पोहोचताच सुनेत्रा पवार यांना अश्रू अनावर
अजित पवार यांच्या दुःखद विमान अपघाती निधनानंतर संपूर्ण महाराष्ट्र शोकाकुल झाला आहे. सुनेत्रा पवार, सुप्रिया सुळे आणि इतर कुटुंबीय शोकात बुडालेल्या अवस्थेत बारामती येथील धावपट्टीवर दाखल झाले. या घटनेमुळे पवार कुटुंबावर दुःखाचा डोंगर कोसळला असून, महाराष्ट्राने एक प्रभावी नेतृत्व गमावले आहे.
अजित पवारांच्या अकाली निधनानंतर बारामतीत शोकाकुल वातावरण निर्माण झाले आहे. एका विमान अपघातात अजित पवारांचे निधन झाल्याने संपूर्ण महाराष्ट्रात हळहळ व्यक्त होत आहे. बारामती येथील ज्या धावपट्टीवर त्यांचे विमान उतरणार होते, त्याच ठिकाणी हा दुर्दैवी अपघात घडला. या घटनेने महाराष्ट्राने एक उमदे आणि महत्त्वाचे नेतृत्व गमावले आहे.
अजित पवारांच्या पत्नी सुनेत्रा पवार, खासदार सुप्रिया सुळे, पुत्र पार्थ पवार आणि श्रीनिवास पवार यांच्यासह कुटुंबातील इतर सदस्य आणि नातेवाईक बारामतीत दाखल झाले आहेत. संसदेच्या अधिवेशनासाठी दिल्लीत असलेल्या सुनेत्रा पवार आणि सुप्रिया सुळे यांना ही बातमी धडकल्यानंतर त्यांनी तातडीने बारामतीकडे प्रस्थान केले. कुटुंबावर कोसळलेल्या दुःखात त्यांना आधार देण्यासाठी प्रफुल्ल पटेल आणि राणा जगजितसिंह पाटील यांच्यासारखे नेतेही उपस्थित आहेत. ही घटना पवार कुटुंबासाठी आणि महाराष्ट्रासाठी कधीही भरून न निघणारी पोकळी निर्माण करून गेली आहे.
Published on: Jan 28, 2026 03:50 PM
एकच खळबळ! भाजपमध्ये भयंकर घडतंय... नरेंद्र मोदी आहे तोपर्यंतच शांतता..
खासदार फोडणं, आमदार फोडणं... राज्याचा विचका झालाय!; राज ठाकरे भडकले
पवनराजे निंबाळकर हत्याकांड प्रकरणी कोर्टात काय घडतंय? न्यायालयाने नमूद
परभणीत ATS चा धडाका! 10 ठिकाणी छापेमारी, अनेक जण ताब्यात!
