AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

CISF च्या जवानांनी कोरोनाला गाडलं, 6 जवान कोरोनामुक्त, पनवेलमध्ये 10 जणांना डिस्चार्ज

राज्यभर कोरोनाचा कहर वाढत असताना, पनवेलमधून (Corona Positive CISF Jawan discharged) मोठी दिलासादायक बातमी आली आहे.

CISF च्या जवानांनी कोरोनाला गाडलं, 6 जवान कोरोनामुक्त, पनवेलमध्ये 10 जणांना डिस्चार्ज
| Updated on: Apr 21, 2020 | 2:03 PM
Share

नवी मुंबई : राज्यभर कोरोनाचा कहर वाढत असताना, पनवेलमधून (Corona Positive CISF Jawan discharged) मोठी दिलासादायक बातमी आली आहे. पनवेल कोव्हिड उपजिल्हा रुग्णालयातील दहा कोरोना रुग्णांना पूर्ण उपचारानंतर आता घरी पाठवण्यात आले आहे. यामध्ये CISF च्या सहा जवानांचा समावेश आहे. तर 3 जण उलवे आणि 1 जण खारघरचा रहिवाशी आहे. या सर्व दहा जणांना आता काही दिवस घरातच थांबण्याचा सल्ला डॉक्टरांनी दिला आहे. (Corona Positive CISF Jawan discharged)

10 जणांची दुसरी कोरोना चाचणीदेखील निगेटिव्ह आल्याने या रुग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला आहे. हे दहा रुग्ण चार एप्रिलला रुग्णालयात दाखल झाले होते. तब्बल दहा जणांना रुग्णालयातून डिस्चार्ज मिळाल्याने, पनवेल आणि नवी मुंबईकरांना मोठा दिलासा मिळाला आहे.

या रुग्णांवर डॉक्टरांनी अतिशय मेहनतीने उपचार करुन त्यांना कोरोना मुक्त केलं. उलवे, कळंबोली आणि खारघरच्या या दहा रुग्णांनी कोरोनावर मात केली.

या महिन्याच्या सुरुवातीला म्हणजे 4 एप्रिलला पनवेल तालुक्यातील 10 रुग्ण कोरोनाबाधित आढळल्यानंतर, त्या सर्वांना पनवेलमधील उपजिल्हा रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. यांच्यावर मागील 16 दिवसात योग्य उपचार केल्यानंतर या सर्व 10 जणांची कोरोना टेस्ट आता निगेटिव्ह आली.

रात्री उशिरा या सर्व 10 जणांना रुग्णालयातून घरी सोडण्यात आले. यावेळी रुग्णालयातील सर्व स्टाफने टाळ्या वाजवत निरोप दिला. एकूणच कोरोना रुग्ण बरे होण्याचे प्रमाण देखील वाढत असल्याने पनवेलकरांसाठी ही दिलासादायक बातमी म्हणता येईल.

इतर रुग्णांची प्रकृती स्थिर आहे. तेही लवकरच पूर्ण बरे होतील, असा विश्वास डॉक्टरांनी व्यक्त केला. डॉ. नागनाथ येमपल्ले, डॉ. सचिन संकपाळ, डॉ. राजेंद्र इटकरे, डॉ. सुनील खरात आणि सर्व शासकीय यंत्रणेला हे मोठे यश आले आहे.

संबंधित बातम्या 

महाराष्ट्रातील 81 टक्के रुग्णांमध्ये कोरोनाची लक्षणेच नाहीत : आरोग्य मंत्री  

Pune Corona Update : पुण्यात ससून, भारती आणि नायडू रुग्णालयातील सर्व आयसोलेशन बेड फुल्ल

महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?.
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?.
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'.
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर.
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना..
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना...
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?.
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?.
सारंगखेड्याच्या घोडेबाजारात 21 लाखांच्या बाबाची क्रेझ, का होतेय चर्चा?
सारंगखेड्याच्या घोडेबाजारात 21 लाखांच्या बाबाची क्रेझ, का होतेय चर्चा?.
2029 ला मोदीच PM, महायुतीला एक वर्ष अन् फडणवीसांना थेट सांगून टाकलं..
2029 ला मोदीच PM, महायुतीला एक वर्ष अन् फडणवीसांना थेट सांगून टाकलं...
महायुतीच्या वर्षपूर्ती निमित्त अनाथ मुलांशी संवाद साधताना फडणवीस भावूक
महायुतीच्या वर्षपूर्ती निमित्त अनाथ मुलांशी संवाद साधताना फडणवीस भावूक.