AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Welcome-2023: नवीन वर्षात या चार राशींचे वाढू शकतात खर्च, तर या राशींना होऊ शकतो धनलाभ

2023 हे वर्ष पैशाच्या बाबतीत सर्व राशींसाठी कसे परिणाम करू शकते ते जाणून घेऊया.

Welcome-2023: नवीन वर्षात या चार राशींचे वाढू शकतात खर्च, तर या राशींना होऊ शकतो धनलाभ
2023 राशी भविष्यImage Credit source: Social Media
| Updated on: Jan 01, 2023 | 2:07 PM
Share

मुंबई, नवीन वर्ष 2023 (welcome-2023) सुरू झाले आहे आणि हे वर्ष आर्थिक बाबतीत अनेक राशींसाठी शुभ असणार आहे. ज्योतिषीय गणनेनुसार, 2023 मध्ये अनेक राशी असलेल्या लोकांना धन आणि संपत्तीचा लाभ होईल. तथापि, मिथुन, वृश्चिक, मकर आणि कुंभ राशीच्या लोकांना त्यांच्या वाढत्या खर्चामुळे त्रास होऊ शकतो. 2023 हे वर्ष पैशाच्या बाबतीत सर्व राशींसाठी कसे परिणाम करू शकते ते जाणून घेऊया.

  1. मेष- जीवनात अनेक बदलांना सामोरे जावे लागेल. करिअरमध्ये बदलासह मोठे यश मिळेल. बदलानंतर तुम्हाला भरपूर पैसे मिळतील. आगामी वर्षाच्या सुरुवातीला मालमत्तेतून लाभ होऊ शकतो. सूर्यदेवाची उपासना विशेष लाभदायक ठरेल.
  2. वृषभ- सुरुवातीला कामाच्या बाबतीत काही अडचणी तुम्हाला त्रास देऊ शकतात. पण आर्थिक स्थिती हळूहळू सुधारेल. वर्षाच्या मध्यानंतर संपत्तीचा लाभ होईल. या वर्षी, बुडलेले आणि रखडलेले पैसे काढण्याचा प्रयत्न करा. शनिदेवाच्या पूजेने लाभ होईल.
  3. मिथुन- आर्थिक स्थिती हळूहळू सुधारेल. जुन्या समस्यांना सामोरे जाण्यासाठी खूप पैसे खर्च होतील.  या वर्षी नवीन व्यवसाय सुरू होण्याची शक्यता आहे. वर्षभर शिवाची आराधना करा.
  4. कर्क- हे वर्ष असे असेल ज्यामध्ये सर्व समस्या दूर होतील. पैसा आणि मालमत्तेचे प्रकरण चांगले राहील. तुम्हाला वर्षाच्या सुरुवातीपासूनच पैसे मिळू लागतील. या वर्षी तुम्ही नवीन वाहन खरेदी करू शकता. शनिदेवाची नियमित पूजा करा.
  5. सिंह- करिअर आणि पैशाच्या बाबतीत हे वर्ष मध्यम असेल. मात्र, पैशाशी संबंधित कामेही पूर्ण होतील. नवीन मालमत्तेतून लाभ होण्याची शक्यता आहे. शेअर बाजार, जुगार, सट्टा यापासून दूर राहा. सूर्यदेवाची नित्य उपासना करा.
  6. कन्या- एकंदरीत वर्ष मध्यम असेल. आर्थिक आणि मालमत्तेचे प्रकरण सोपे होईल. दिलेले पैसे अडकू शकतात, काळजी घ्या. वाहने आणि मालमत्ता खरेदी करू नका. गुरु ग्रहाची उपासना करणे लाभदायक ठरेल.
  7. तूळ- आर्थिक बाजू चांगली असल्याने सर्व समस्या दूर होतील. रोजगाराच्या उत्तम संधी उपलब्ध होतील. रखडलेले किंवा बुडवलेले पैसे मिळण्याची शक्यता आहे. कर्जाच्या व्यवहारात थोडी काळजी घ्यावी लागेल. भगवान शंकराला जल अर्पण केल्यास लाभ होईल.
  8. वृश्चिक- या वर्षी आर्थिक स्थिती हळूहळू सुधारेल. खर्चामुळे त्रास होऊ शकतो. अडकलेले आणि बुडलेले पैसे बाहेर काढण्याचा प्रयत्न करा. कर्ज देणे आणि पैसे वाटणे टाळा. शनिवारी काहीतरी दान करणे फायदेशीर ठरेल.
  9. धनु- नवीन व्यवसाय आणि मालमत्ता आनंद मिळेल. आर्थिक स्थितीत सतत सुधारणा होईल. वाहन व इमारतीत लाभ होऊ शकतो. या वर्षी पैसे गुंतवताना काळजी घ्या. सूर्यदेवाला जल अर्पण करा.
  10. मकर- करिअरमध्ये बदल आणि मोठे यश मिळेल. आर्थिकदृष्ट्या मजबूत होईल. या वर्षी मालमत्तेची खरेदी-विक्री होण्याची शक्यता आहे. या वर्षी खर्चावर नियंत्रण ठेवा, अन्यथा आर्थिक आघाडीवर तुमच्या अडचणी वाढू शकतात.
  11. कुंभ- एकंदरीत वर्ष परिपूर्ण असे जाईल. आर्थिक आणि व्यवसायात भरपूर यश मिळेल. विनाकारण कर्ज घेणे टाळा. आरोग्याच्या दृष्टीने खर्च वाढू शकतो. भगवान शिवाची नित्य उपासना करा.
  12. मीन- आर्थिक स्थिती आणि नोकरीत स्थिरता राहील. कर्जाच्या ओझ्यातून बऱ्याच अंशी सुटका होईल. रखडलेले पैसे मिळण्याची शक्यता आहे. अनावश्यक उधळपट्टी टाळा. शनि मंत्राचा नियमित जप केल्यास फायदा होईल.

(वरील माहिती उपलब्ध स्रोतावरून देण्यात आलेली आहे.याच्या तथ्यांबद्दल आम्ही कुठलाही दावा करीत नाही,तसेच अंधश्रद्धेला दुजोरा देत नाही)

महापौरपदाच्या निवडणुकीत गडबड होऊ नये म्हणून ठाकरेंचे नगरसेवकांना व्हीप
महापौरपदाच्या निवडणुकीत गडबड होऊ नये म्हणून ठाकरेंचे नगरसेवकांना व्हीप.
गटारातील पाण्यात फळे धुतली; व्हिडीओ पाहून तुम्हालाही किळस येईल
गटारातील पाण्यात फळे धुतली; व्हिडीओ पाहून तुम्हालाही किळस येईल.
मुंबई-पुणे वाहतूक कोंडीवर राज ठाकरेंकडून ट्विट करत टीका
मुंबई-पुणे वाहतूक कोंडीवर राज ठाकरेंकडून ट्विट करत टीका.
पुणे-मुंबई एक्सप्रेसवेवर वाहतूक कोंडी! 2 तासांत 2 किलोमीटर अंतर पार
पुणे-मुंबई एक्सप्रेसवेवर वाहतूक कोंडी! 2 तासांत 2 किलोमीटर अंतर पार.
थोड्या दिवसात जयंत पाटील भाजपात येतील! सदाभाऊ खोत यांचं मोठं विधान
थोड्या दिवसात जयंत पाटील भाजपात येतील! सदाभाऊ खोत यांचं मोठं विधान.
पार्थ पवारांनी चौकशीला सामोरं जात...; संजय राऊतांचं विधान
पार्थ पवारांनी चौकशीला सामोरं जात...; संजय राऊतांचं विधान.
मुंबईत भाजपचा महापौर बसणं हा महाराष्ट्रासाठी काळा दिवस असेल
मुंबईत भाजपचा महापौर बसणं हा महाराष्ट्रासाठी काळा दिवस असेल.
सुनेत्रा पवार यांच्या शपथविधीवर शेकापच्या जयंत पाटलांची टीका
सुनेत्रा पवार यांच्या शपथविधीवर शेकापच्या जयंत पाटलांची टीका.
पवारांनी मोठे केलेले लोक आज त्यांनाच सल्ले देताय! राऊतांचा खोचक टोला
पवारांनी मोठे केलेले लोक आज त्यांनाच सल्ले देताय! राऊतांचा खोचक टोला.
24 तासांपासून महाराष्ट्राच्या 'विकासा'चा मार्ग बंद;
24 तासांपासून महाराष्ट्राच्या 'विकासा'चा मार्ग बंद;.