शिंदे गटातील नेत्यावर गंभीर आरोप; आक्षेपार्ह शिवगाळ प्रकरणी थेट… अडचणी वाढणार?
प्रशांत आंबी यांच्या पत्नी आरती आंबी आमदार संजय गायकवाड यांच्याविरोधात कोथरूड पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल करणार आहेत. गायकवाडांकडून पतीला अश्लील शिवीगाळ आणि त्यांच्या कार्यकर्त्यांकडून जीवे मारण्याची धमकी मिळाल्याचा आरोप त्यांनी केला आहे. साडेचार महिन्यांपूर्वीही असाच प्रकार घडल्याचे सांगत, 11 तारखेला तक्रार नोंदवली जाईल असे आरती आंबी यांनी म्हटले आहे.
प्रशांत आंबी यांची पत्नी आरती आंबी यांनी आमदार संजय गायकवाड यांच्याविरोधात कोथरूड पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल करण्याचा निर्णय घेतला आहे. गायकवाड यांच्याकडून प्रशांत आंबी यांना अश्लील शिवीगाळ करण्यात आल्याचा आरोप आरती आंबी यांनी केला आहे, तसेच त्यांच्या कार्यकर्त्यांनी जीवे मारण्याची धमकी दिल्याचा दावाही त्यांनी केला आहे.
साडेचार महिन्यांपूर्वी संजय गायकवाड यांनी फोनवरून पतीला धमकी दिली होती, असे आरती आंबी यांनी सांगितले. त्या घटनेनंतर दखलपात्र गुन्हा दाखल करण्याचे प्रयत्न करण्यात आले, परंतु अद्याप कोणतीही कारवाई झाली नाही. नुकतीच, आमदार संजय गायकवाड यांचा कार्यकर्ता विशाल गोरे याने जाहीरपणे तू जर संजू भाऊच्या नादाला लागला तर तुझा मर्डर मीच करेल अशी धमकी दिल्याचे आरती आंबी यांनी म्हटले आहे. या प्रकारामुळे आमदार गायकवाड यांच्यावर कारवाई होत नसताना त्यांच्या कार्यकर्त्यांचे धाडस वाढत असल्याचे निरीक्षण त्यांनी नोंदवले. या प्रकरणी 11 तारखेला सकाळी 10 ते 11 च्या सुमारास कोथरूड पोलीस ठाण्यात जाऊन गुन्हा दाखल करण्याची आरती आंबी यांची योजना आहे. या तक्रारीसाठी त्यांना महाराष्ट्राभरातील महिलांकडून पाठिंबा मिळाल्याचे त्यांनी नमूद केले.
Published on: Sep 06, 2026 02:50 PM
शिंदे गटातील नेत्यावर गंभीर आरोप; आक्षेपार्ह शिवगाळ प्रकरणी थेट...
महाराष्ट्रातील 2 कोटी मतदारांची नावे गाळली? राजू पाटलांच्या दाव्याने..
गरबा खेळण्यासाठी मुस्लिमांना प्रवेश नाही, हिंदूंनाही टिळा लावणं आवश्यक
हिंजवडीतील आयटी कर्मचाऱ्यांच्या मोर्चात आदित्य ठाकरे सहभागी, पायाभूत..

