Chhagan Bhujbal : गंगापूर रोडवरील 50 झाडांची कत्तल भोवली; भुजबळांनी दिले महत्वाचे आदेश
छगन भुजबळ यांनी नाशिक जिल्ह्यातील खड्डे, विकासकामांचा दर्जा, पर्यटकांची सुरक्षा आणि पोलिसांची जबाबदारी यावर भाष्य केले. त्र्यंबकेश्वर येथील पर्यटन मारहाणीचा मुद्दा तसेच गंगापूर रोडवरील वृक्षतोडीच्या घटनेवर त्यांनी चिंता व्यक्त केली. सर्व समस्यांवर तातडीने आणि दर्जेदार कार्यवाहीची मागणी त्यांनी केली.
राष्ट्रवादी काँग्रेसचे नेते छगन भुजबळ यांनी नाशिक जिल्ह्यातील विविध समस्यांवर आपले मत व्यक्त केले. रस्त्यांवरील खड्ड्यांचा प्रश्न लवकर मार्गी लागला पाहिजे, असे ते म्हणाले. खड्ड्यांमुळे शहराचे नाव खराब होत असून, त्याचा परिणाम पर्यटनावर होऊ शकतो, अशी चिंता त्यांनी व्यक्त केली. रामकुंड, त्र्यंबकेश्वर, सप्तशृंगी आणि शिर्डीकडे जाणाऱ्या रस्त्यांसह इतर विकासकामे वेळेत आणि चांगल्या दर्जाची व्हावीत, अशी अपेक्षा त्यांनी व्यक्त केली.
त्र्यंबकेश्वर येथे पर्यटकांना झालेल्या मारहाणीच्या घटनेवर भुजबळ यांनी चिंता व्यक्त केली. पर्यटन हा जिल्ह्याच्या अर्थव्यवस्थेचा महत्त्वाचा भाग असून, अशा घटनांमुळे पर्यटकांमध्ये भीती निर्माण होऊ शकते. याबाबत पोलीस अधीक्षक स्वामी साहेबांशी चर्चा केल्याचे त्यांनी सांगितले. पोलिसांकडून सतत गस्त घालणे आणि अशा घटनांवर कठोर कारवाई करणे आवश्यक असल्याचे मत त्यांनी मांडले. केवळ पोलीस ठाण्यात बसून न राहता, पोलिसांनी सक्रियपणे काम करावे, असे आवाहन त्यांनी केले. गंगापूर रोडवर जाहिरात फलकांसाठी ५० झाडे कापल्याच्या घटनेची त्यांनी गंभीर दखल घेतली. महानगरपालिका आयुक्तांशी बोलून संबंधित जाहिरात कंपनीला ब्लॅकलिस्ट करण्याचे आदेश दिल्याचे त्यांनी सांगितले.
Published on: Sep 20, 2026 01:00 PM
गंगापूर रोडवरील 50 झाडांची कत्तल भोवली; भुजबळांनी दिले महत्वाचे आदेश
गणेशोत्सवात महागणपती मंडपात काळीज पिळवटून टाकणारी घटना
हार चढवला, पण फुलांचा नाही; मुंबईच्या राजाला चक्क 101..VIDEO व्हायरल
दिशा सालियन प्रकरणावर संजय राऊतांची प्रतिक्रीया, म्हणाले...

