AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Gauri Garje Case : तिच्या मानेवर खुणा.. ती आत्महत्या करूच शकत नाही, गौरी गर्जेच्या वडिलांच्या गंभीर आरोपानं खळबळ

Gauri Garje Case : तिच्या मानेवर खुणा.. ती आत्महत्या करूच शकत नाही, गौरी गर्जेच्या वडिलांच्या गंभीर आरोपानं खळबळ

| Updated on: Nov 25, 2025 | 5:54 PM
Share

गौरी गर्जे यांच्या वडिलांनी आपल्या मुलीच्या मृत्यूबाबत गंभीर आरोप केले आहेत. त्यांनी ही आत्महत्या नसून हत्या असल्याचा दावा केला आहे. त्यांच्या मते, गौरीच्या शरीरावर मारहाणीच्या खुणा आढळल्या असून, अनंत गर्जेचे गायब होणे संशयास्पद आहे. या प्रकरणी निष्पक्ष चौकशीची मागणी करत त्यांनी पंकजा मुंडे यांच्याकडेही दाद मागितली आहे.

गौरी गर्जे प्रकरणात तिच्या वडिलांनी गंभीर आरोप करत ही आत्महत्या नसून हत्या असल्याचा दावा केला आहे. त्यांनी दिलेल्या माहितीनुसार, गौरीच्या शरीरावर मारहाणीच्या खुणा आढळल्या आहेत, ज्या हँगिंगने झालेल्या मृत्यूशी जुळत नाहीत. नातेवाईक येण्यापूर्वीच पंचनामा करण्याची घाई का करण्यात आली, असा प्रश्न त्यांनी उपस्थित केला आहे. मुलीला वाचवण्यासाठी गेलेला व्यक्ती एकटाच का गेला, तसेच इतर दोघे कोण होते, यावरही त्यांनी संशय व्यक्त केला आहे. गौरीच्या वडिलांनी अनंत गर्जे याच्या गायब होण्यावरही प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले आहे, “जर गुन्हा केला नसेल, तर अनंत गर्जे गायब का झाला?” असा सवाल त्यांनी केला आहे.

२०१२ मध्ये अनंत गर्जेचे एका मुलीसोबत अबॉर्शन झाल्याचे कागदपत्र गौरीला मिळाले होते, ज्यामुळे तिला छळण्यात येत होते. वडिलांनी पंकजा मुंडे यांच्याशी चर्चा केली असून, निष्पक्ष चौकशीचे आश्वासन मिळाल्याचे सांगितले. सध्याच्या तपासावर असमाधान व्यक्त करत त्यांनी तीन जणांची नावे दिली असून, योग्य न्याय मिळावा अशी मागणी केली आहे.

Published on: Nov 25, 2025 05:54 PM