चंद्रपुरात काँग्रेसमध्ये दुफळी; शिवसेनेला दोष देऊ नका! संजय राऊतांनी स्पष्टच सांगितलं
संजय राऊत यांनी चंद्रपूरमधील राजकीय घडामोडींवर भाष्य केले आहे. काँग्रेसमधील अंतर्गत दुफळीमुळेच या घटना घडल्या असून, शिवसेनेला दोष देऊ नये, असे त्यांनी स्पष्ट केले. परभणीतील काँग्रेसच्या पाठिंब्याचा संदर्भ देत, चंद्रपूरचा विषय स्थानिक आणि काँग्रेसचा अंतर्गत वाद असल्याचे राऊत यांनी नमूद केले. पैशांच्या आरोपांचेही त्यांनी खंडन केले.
संजय राऊत यांनी चंद्रपूरमध्ये घडलेल्या राजकीय घडामोडींवर आपली भूमिका स्पष्ट केली आहे. चंद्रपुरातील घडामोडी काँग्रेसमधील अंतर्गत दुफळी आणि एकवाक्यतेच्या अभावामुळे घडल्या असून, शिवसेनेला यासाठी दोष देऊ नये, असे राऊत यांनी म्हटले. हा विषय केवळ चंद्रपूरपुरता मर्यादित असून, काँग्रेसच्या दिल्लीतील नेतृत्वापासून ते महाराष्ट्र प्रदेशाध्यक्षांपर्यंत कोणालाही हा वाद सोडवता आला नाही, याकडे त्यांनी लक्ष वेधले.
याउलट, परभणीमध्ये काँग्रेसच्या बारा नगरसेवकांनी शिवसेनेला पाठिंबा देऊन महापौरपद मिळवून दिल्याचे उदाहरण राऊत यांनी दिले. तिथे कोणताही वाद झाला नाही, यावर त्यांनी भर दिला. चंद्रपुरात सहा शिवसेना नगरसेवक असताना आणि सत्तावीस काँग्रेस नगरसेवक असताना राजकीय चर्चा होऊ शकते, पण काँग्रेसमधील मतभेद हेच मूळ कारण असल्याचे त्यांचे म्हणणे आहे. पैशांच्या व्यवहाराच्या आरोपांवर राऊत यांनी भारतीय जनता पक्षाला थेट आव्हान दिले. शिवसेनेवर आरोप करण्याऐवजी ज्यांनी पैसे दिल्याचा आरोप केला, त्यांनी ते मोजून शिवसेनेकडे पोहोचवावेत, असे उपहासाने म्हटले.
शिवसेनेला दोष देऊ नका! संजय राऊतांनी स्पष्टच सांगितलं
गडचिरोलीत शेतकरी खुश, लाल मिरचीला चांगला दर; एक क्विंटलचा भाव तब्बल..
विलिनीकरणावर सुनेत्रा पवारच योग्य निर्णय घेतील; भरणेंचा ठाम विश्वास
अजितदादांना ते कॉन्ट्रक्ट नको होते, रोहित पवार यांच्या दाव्याने खळबळ

