AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Shivsena : महाराष्ट्राच्या राजकारणात मोठी घडामोड; शिवसेनेचं शिष्टमंडळ फडणवीसांना भेटणार, चर्चेचा विषय काय?

Shivsena : महाराष्ट्राच्या राजकारणात मोठी घडामोड; शिवसेनेचं शिष्टमंडळ फडणवीसांना भेटणार, चर्चेचा विषय काय?

| Updated on: Oct 22, 2026 | 2:40 PM
Share

शिवसेनेच्या वरिष्ठ नेत्यांचे शिष्टमंडळ आज मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांची भेट घेणार आहे. मनोज जरांगे पाटील यांच्या ऑडिओ क्लिपमुळे निर्माण झालेल्या राजकीय आरोपांच्या पार्श्वभूमीवर ही भेट महत्त्वाची मानली जात आहे. या भेटीत पुढील रणनीती आणि राज्यातील सद्यस्थितीवर चर्चा होण्याची शक्यता आहे.

महाराष्ट्राच्या राजकारणात सध्या वेगवान घडामोडी सुरू असताना, शिवसेनेच्या वरिष्ठ नेत्यांचे एक शिष्टमंडळ आज मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांची भेट घेणार आहे. ही भेट सायंकाळी ७ वाजता होणार असल्याची माहिती सूत्रांकडून मिळाली आहे. या भेटीमागचे नेमके कारण काय आहे, याबाबत अद्याप अधिकृत तपशील समोर आलेला नाही.

सध्या मनोज जरांगे पाटील यांच्या एका ऑडिओ क्लिपमुळे राज्याच्या राजकारणात मोठी खळबळ उडाली आहे. या क्लिपवरून महायुतीमधील नेत्यांवर आणि विशेषतः शिवसेनेच्या नेत्यांवरही अनेक आरोप-प्रत्यारोप होत आहेत. त्यामुळे, या राजकीय पेचप्रसंगातून मार्ग काढण्यासाठी आणि पुढील रणनीती ठरवण्यासाठी हे शिष्टमंडळ फडणवीसांचा सल्ला घेण्याची शक्यता वर्तवली जात आहे. राज्याचे प्रमुख म्हणून फडणवीस यांच्याकडून या परिस्थितीला कसे सामोरे जायचे, यावर मार्गदर्शन घेतले जाईल असे सूत्रांचे म्हणणे आहे. या भेटीनंतर महाराष्ट्राच्या राजकारणात कोणत्या नव्या दिशा मिळतात, हे पाहणे महत्त्वाचे ठरणार आहे.

 

Published on: Oct 22, 2026 02:39 PM

Follow Us