AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

मुकेश अंबानी यांना जावई नाही तर मुलगा मिळालाय, आनंद पिरामल यांचा व्हिडिओ व्हायरल

श्रीमंत असो किंवा गरीब, जावयाचा आदर प्रत्येक घरात केला जातो. याचे उदाहरण मुकेश अंबानी आणि आनंद पिरामल यांच्या व्हायरल व्हिडिओमध्येही पाहायला मिळतंय. भारतीय चालीरीती आणि परंपरांची झलक पाहायला मिळेल. इतकंच नाही तर आनंद पिरामल यांना पाहिल्यानंतर ते जावई नसून मुलगा असल्याचं जाणवेल.

मुकेश अंबानी यांना जावई नाही तर मुलगा मिळालाय, आनंद पिरामल यांचा व्हिडिओ व्हायरल
| Updated on: Oct 30, 2024 | 6:31 PM
Share

भारतातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती मुकेश अंबानी हे साधेपणासाठी ओळखले जातात. भारतातच नाही तर संपूर्ण जगात अंबानी कुटुंबाची एक वेगळी ओळख आहे. एक कुटुंब म्हणून त्यांनी एक आदर्श निर्माण केला आहे. नुकत्याच झालेल्या एका कार्यक्रमात ते पाहायला मिळाले. जिथे मुकेश अंबानी आणि नीता अंबानी आणि त्यांची मुलगी ईशा अंबानी आणि जावई आनंद पिरामल सोबत पोहोचले होते. या कार्यक्रमात सहभागी होत असताना पापाराझींना फोटो देताना मुकेश अंबानी, नीता अंबानी आणि इशा अंबानी उभे राहिले. पण मुकेश अंबानी यांचे जावई मात्र मागे थांबले. पण मुकेश अंबानी हे आनंद पिरामल यांना बोलवण्यासाठी पुन्हा मागे गेले. त्यानंतर चौघांनी एकत्र फोटो दिले.

सुनेला मुलीप्रमाणे वागवणे

मुकेश अंबानी हे त्यांचे जावई आनंद पिरामल यांना मुलासारखे वागवतात. या व्हिडिओमध्ये जेव्हा पापाराझी मुकेश अंबानी आणि नीता अंबानी यांच्यासोबत ईशाचे फोटो काढत होते तेव्हा त्यांनी आनंद यांना फोन केला. मुलाप्रमाणे जावई देखील कुटुंबाचा एक भाग आहे. ही साधी गोष्ट आहे, जोपर्यंत तुम्ही तुमच्या जावयावर मुलासारखं प्रेम करत नाही, तोपर्यंत तुमच्या मुलीलाही सासरच्या घरात तेच प्रेम मिळावं अशी अपेक्षा कशी करणार.

मुली स्वतःला लहान समजतात

भारतीय चालीरीती आणि संस्कृतीबद्दल बोलायचे झाले तर मुलींनी नेहमीच स्वतःला कमी दर्जाचे मानले आहे. त्यामुळेच सुनेची सेवा करणे, तिच्याकडे लक्ष देणे किंवा तिला सर्वत्र पुढे ठेवणे आवश्यक मानले जाते. ते तर आपल्या सुनेची सेवा करणे हा धर्म मानतात. म्हणूनच त्यांनी आपल्या सुनेचा कधीच अनादर केला नाही. सून सासरी घरी आल्यावर आनंदाने परत जावे आणि चुकूनही नाराजीचे कारण सापडू नये, यासाठी प्रयत्न केले जातात.

मुलीच्या आई-वडिलांना नेहमी भीती वाटते की, सासरच्या घरातील सर्वांनी आपल्या मुलीशी छान बोलून तिला आनंदी ठेवावे. त्यामुळे जावयाला जास्त मान दिला जातो. अनेक वेळा अशी प्रकरणे पाहायला मिळतात जेव्हा जावई आपला सगळा राग आपल्या पत्नीवर काढतो जेव्हा तिच्यामध्ये त्याच्याबद्दल थोडासाही आदर नसतो. हे सर्व व्यक्तीच्या विचारांवर देखील अवलंबून असते. आजपर्यंत अंबानी कुटुंबात असे काही दिसलेले नाही. उलट, या कुटुंबाची मूल्ये नेहमीच लोकांपुढे चांगलं उदाहरण ठेवतात.

व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये आनंद पिरामल यांची बुद्धी त्यातही दिसून येते. मुकेश अंबानी यांचे फोटो पापाराझी आधी घेतील हे त्यांना माहीत होते, म्हणून ते मागेच उभे राहिले. मुकेश अंबानी यांनी देखील आपल्या जावयाला पाठीशी ठेवले नाही, तर त्यांनी जावयाला ही बोलवून घेतले.

ठाकरे बंधूंचं मराठी-मुस्लीम कॉम्बिनेशन, BMC निवडणुकीसाठी मतांची रणनीती
ठाकरे बंधूंचं मराठी-मुस्लीम कॉम्बिनेशन, BMC निवडणुकीसाठी मतांची रणनीती.
'लाव रे तो व्हिडीओ'तून भाजपनं काढले राज ठाकरेंचे जुने VIDEO
'लाव रे तो व्हिडीओ'तून भाजपनं काढले राज ठाकरेंचे जुने VIDEO.
निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर शेलारांनी घेतली शिंदेंची भेट, कुठं एकत्र?
निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर शेलारांनी घेतली शिंदेंची भेट, कुठं एकत्र?.
मतदारांना डांबलं तर 100 महिला नजरकैदेत! स्थानिक म्हणाले, भाजपच्या....
मतदारांना डांबलं तर 100 महिला नजरकैदेत! स्थानिक म्हणाले, भाजपच्या.....
अजित पवार कुठं स्वतंत्र लढणार? फडणवीसांसोबतच्या तासभर बैठकीत काय ठरल?
अजित पवार कुठं स्वतंत्र लढणार? फडणवीसांसोबतच्या तासभर बैठकीत काय ठरल?.
काँग्रेसचा 'मविआ'ला जबर धक्का, BMC निवडणुकीच्या तोंडावर मोठी घोषणा
काँग्रेसचा 'मविआ'ला जबर धक्का, BMC निवडणुकीच्या तोंडावर मोठी घोषणा.
राऊत पुन्हा शिवतीर्थवर, राज ठाकरेंसह युती, जागावाटप नेमकी कशावर चर्चा?
राऊत पुन्हा शिवतीर्थवर, राज ठाकरेंसह युती, जागावाटप नेमकी कशावर चर्चा?.
300 GB डेटा अन् 95 हजार फोटो... Epstein वरून पृथ्वीराज चव्हाणांचा दावा
300 GB डेटा अन् 95 हजार फोटो... Epstein वरून पृथ्वीराज चव्हाणांचा दावा.
कुठं बोगस मतदार, कुठं पैशांचं वाटप तर..; अंबरनाथमध्ये मतदानाला गालबोट
कुठं बोगस मतदार, कुठं पैशांचं वाटप तर..; अंबरनाथमध्ये मतदानाला गालबोट.
निवडणूक आयोग नालायक... विजय वडेट्टीवार यांची तीव्र शब्दांत टीका
निवडणूक आयोग नालायक... विजय वडेट्टीवार यांची तीव्र शब्दांत टीका.