AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

तुमच्याही गर्लफ्रेंडकडे आहेत या पाच गोष्टी? मग तुम्ही आहात नशिबवान

दरवर्षी 1 ऑगस्ट रोजी 'गर्लफ्रेंड डे' साजरा केला जातो. अनेकदा लोक 'उत्तम'च्या शोधात 'चांगल्या' गोष्टी गमावून बसतात. एका चांगल्या गर्लफ्रेंडच्या 5 गुणांबद्दल जाणून घेऊया जे तुमच्या 'पार्टनर'मध्ये असतील, तर तुम्ही खूप नशीबवान आहात.

तुमच्याही गर्लफ्रेंडकडे आहेत या पाच गोष्टी? मग तुम्ही आहात नशिबवान
साक्षी कणसे
साक्षी कणसे | Edited By: | Updated on: Aug 02, 2025 | 12:55 AM
Share

दरवर्षी 1 ऑगस्ट रोजी ‘गर्लफ्रेंड डे’ साजरा केला जातो. या खास दिवशी लोक आपल्या गर्लफ्रेंडला स्पेशल फील करून देण्यासाठी कोणतीही कसर सोडत नाहीत. एक चांगली गर्लफ्रेंड ती असते, जी प्रत्येक परिस्थितीत तुम्हाला साथ देते. आजच्या काळात जिथे नाती वेगाने बदलतात, तिथे एक चांगली गर्लफ्रेंड मिळणे एखाद्या अनमोल भेटवस्तूपेक्षा कमी नाही. अनेकदा लोक ‘उत्तम’च्या शोधात ‘चांगल्या’ गोष्टी गमावून बसतात. एक चांगली गर्लफ्रेंड तुमचे आयुष्य आनंदी बनवते. जेव्हा तुम्ही थकून जाता, तेव्हा ती तुम्हाला प्रोत्साहन देते. जेव्हा तुम्ही आनंदी असता, तेव्हा ती सर्वात आधी हसते. चला, एका चांगल्या गर्लफ्रेंडच्या 5 गुणांबद्दल सविस्तर जाणून घेऊया. जर तुमच्या ‘पार्टनर’मध्ये हे गुण असतील, तर समजून घ्या की तुम्ही खूप नशीबवान आहात!

एका चांगल्या गर्लफ्रेंडच्या 5 खास गोष्टी :

‘सेल्फ-डिपेंडेंट’ असावी :

जर तुमची गर्लफ्रेंड तिच्या कामांसाठी तुमच्यावर अवलंबून नसेल, म्हणजेच ती स्वतःच्या पायावर उभी असेल, तर समजून घ्या की तुम्ही खूप भाग्यवान आहात. आजकालच्या अनेक गर्लफ्रेंड्स ‘बॉयफ्रेंड’कडून रिचार्ज करून घेणे, शॉपिंग करवून घेणे आणि इतर अनेक कामांसाठी त्यांच्यावर अवलंबून असतात. ‘सेल्फ-डिपेंडेंट’ पार्टनर नात्याला अधिक मजबूत आणि समतोल बनवते.

ती तुम्हाला ‘जज’ न करणारी असावी :

एक चांगली गर्लफ्रेंड तुम्हाला जसे आहात, तसेच स्वीकार करते. ती तुमच्या निर्णयांना कधीही ‘जज’ करणार नाही किंवा त्यांच्यावर टीका करणार नाही. जरी तुम्ही कधी चूक केली आणि ती तुमच्यावर नाराज झाली, तरीही ती तुमच्यावर तसेच प्रेम करत असेल, तर तुम्ही खरोखरच नशीबवान आहात. जोडीदाराला त्याच्या चुकांसहित स्वीकारणे हे निरोगी नात्याचे लक्षण आहे.

कठीण काळात सोबत राहणारी असावी :

जर तुम्ही एखाद्या संकटात सापडला असाल आणि ती तुमच्यासोबत खंबीरपणे उभी राहत असेल, तर तीच खऱ्या अर्थाने तुमची ‘बेटर हाफ’ असू शकते. ती तुम्हाला कधीही निराश करणार नाही किंवा तुमचे मनोधैर्य कमी करणार नाही. कठीण प्रसंगात जोडीदाराचा आधार असणे हे सर्वात महत्त्वाचे असते.

तुम्हाला कधीही धोका न देणारी असावी :

कोणत्याही नात्याची सर्वात मोठी ताकद म्हणजे विश्वास एक चांगली गर्लफ्रेंड तुमचा विश्वास कधीही तुटू देणार नाही. ती तुमच्यापासून दूर असली तरी, ती तुमच्यावरच प्रेम करेल आणि तुमच्यासाठी एकनिष्ठ राहील. अशा मुली तुम्हाला कधीही धोका देऊ शकत नाहीत, कारण त्या नात्याची किंमत जाणतात.

तुमचा आदर करणारी असावी :

कोणत्याही नात्यात सन्मान सर्वात महत्त्वाचा असतो. जर तुमची गर्लफ्रेंड तुम्हाला पूर्ण आदर देत असेल, तुमच्या मतांचा मान ठेवत असेल, तर समजून घ्या की तुमच्यासाठी तिच्यापेक्षा चांगले कोणीही असू शकत नाही. आजकालच्या पिढीतील जोडप्यांमध्ये जुळवून घेण्याची इच्छा कमी दिसते आणि ते अनेकदा एकमेकांना कमी लेखण्याचा प्रयत्न करतात. अशा वेळी, जोडीदार एकमेकांचा आदर करत असेल, तर ते नाते दीर्घकाळ टिकते आणि फुलते.

Follow Us
ठाकरेंच्या गटात फटाफुटीच्या चर्चांदरम्यान खासदाराचं सर्वात मोठं विधान,
ठाकरेंच्या गटात फटाफुटीच्या चर्चांदरम्यान खासदाराचं मोठं विधान, मी दिल्लीला...
हे काय? भाजप नेत्याने चालवली बस, स्टेअरिंग हातात घेताच मोठा अपघात...
हे काय? भाजप नेत्याने चालवली बस, स्टेअरिंग हातात घेताच मोठा अपघात... पहा VIDEO
ठाकरेंचे खासदार तळ्यात की मळ्यात आदित्य ठाकरेंच्या त्या विधानची सगळीकड
ठाकरेंचे खासदार तळ्यात की मळ्यात आदित्य ठाकरेंच्या त्या विधानची सगळीकडे चर्चा!
उद्धव ठाकरेंचा आमदारांना थेट आदेश, खासदार बंडखोरीच्या चर्चेनंतर घेतला
उद्धव ठाकरेंचा आमदारांना थेट आदेश, खासदार बंडखोरीच्या चर्चेनंतर घेतला मोठा निर्णय, 22 तारखेला...
पुन्हा 14 जून! सुशांतने जीवन संपवलं त्याच दिवशी संचिता गेली... भावानेच
पुन्हा 14 जून! सुशांतने जीवन संपवलं त्याच दिवशी संचिता गेली... भावानेच केला धक्कादायक खुलासा
खासदारांनी साथ सोडली की नाही? उद्धव ठाकरेंच्या प्रतिक्रियेवरून सगळंच
खासदारांनी साथ सोडली की नाही? उद्धव ठाकरेंच्या प्रतिक्रियेवरून सगळंच समजलं, पहा...
पहिले कानाखाली मारली, नंतर कॉलर खेचली, अभिजीत दिपकेसोबत काय घडलं?Video
पहिले कानाखाली मारली, नंतर कॉलर खेचली, अभिजीत दिपकेसोबत काय घडलं? पहिला Video समोर
ठाकरे गटात फूट की अफवा?; संजय राऊतांनी दिलं सर्वात मोठं उत्तर, म्हणाले
ठाकरे गटात फूट की अफवा?; संजय राऊतांनी दिलं सर्वात मोठं उत्तर, म्हणाले....
खासदार संजय देशमुखांचा ठाकरेंना फोन; प्रतापराव जाधवांच्या भेटीबाबत...
मोठी बातमी! खासदार संजय देशमुखांचा ठाकरेंना फोन; प्रतापराव जाधवांच्या भेटीबाबत सांगितलं अन्... काय घडलं?
ठाकरे गटाला मोठा धक्का? फुटीच्या चर्चेत मुनगंटीवारांचे मोठे विधान!
Sudhir Mungantiwar On Thackeray | ठाकरे गटाला मोठा धक्का? खासदारांच्या फुटीच्या चर्चेत मुनगंटीवारांचे मोठे विधान!