Abhijeet Dipke: किती आठवण येते…; दिवाळीच्या दिवशी अभिजीत दीपकेंची भावनिक पोस्ट, भावना व्यक्त करत दिला खास संदेश

Abhijeet Dipke Gets Emotional on Diwali: जंतर मंतरवरील आंदोलनामुळे चर्चेत आलेले 'कॉकरोच जनता पार्टी'चे अभिजीत दीपके आता त्यांच्या दिवाळीच्या शुभेच्छांमुळे चर्चेत आहेत.

Abhijeet Dipke: किती आठवण येते...; दिवाळीच्या दिवशी अभिजीत दीपकेंची भावनिक पोस्ट, भावना व्यक्त करत दिला खास संदेश
Abhijeet Dipke Shares a Heartfelt Diwali Message
| Updated on: Nov 08, 2026 | 8:35 PM

दिवाळीचा सण आनंद, रोषणाई आणि प्रियजनांची सोबत घेऊन येत असला तरी, असे अनेक जण आहेत जे हा खास दिवस घरापासून दूर साजरा करतात. कॉकरोच जनता पार्टीचे संस्थापक अभिजीत दीपके यांनी अशा लोकांना दिवाळीच्या विशेष शुभेच्छा दिल्या आहेत. अभिजीत दीपके यांनी हा विशेष अभिनंदनाचा संदेश त्यांच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर पोस्ट केला आहे. त्यांनी आपल्या कुटुंबापासून दूर, अमेरिकेत घालवलेल्या दोन दिवाळीचाही उल्लेख केला आहे.

अभिजीत दीपके यांनी एक्स वर लिहिले, मी परदेशात राहत असताना दोन दिवाळी घरापासून दूर साजरी केल्या आहेत. त्यामुळे सणांच्या काळात आपल्याला कुटुंब आणि प्रियजनांची किती आठवण येते हे मला माहीत आहे. म्हणून जे घरापासून दूर दिवाळी साजरी करत आहेत, त्यांना माझे प्रेम. मला आशा आहे की तुम्ही पुढची दिवाळी तुमच्या प्रियजनांसोबत साजरी करू शकाल. आपल्या सर्व सशस्त्र दलातील जवान, पोलीस कर्मचारी, आरोग्य कर्मचारी, विमान आणि रेल्वे कर्मचारी, रस्ते वाहतूक कर्मचारी, अग्निशमन दलाचे जवान, स्वच्छता कर्मचारी, निवासी सुरक्षा कर्मचारी, वसतिगृहात आणि परदेशात राहणारे विद्यार्थी, घरी परत न येऊ शकलेले स्थलांतरित मजूर आणि आपल्या कुटुंबापासून दूर ही दिवाळी साजरी करणाऱ्या इतर सर्वांना दिवाळीच्या हार्दिक शुभेच्छा. आशा आहे की तुम्ही पुढची दिवाळी तुमच्या प्रियजनांसोबत साजरी कराल.

Loading...

अभिजीत दीपकेंनी परदेशात बराच काळ घालवला आहे. अभिजीत दीपकेंनी अमेरिकेतील मॅसॅच्युसेट्स येथील बोस्टन विद्यापीठात शिक्षण घेतले. त्याने कोणताही राजकीय सूर न लावता, दिवाळीत कुटुंबापासून दूर राहण्याचे दुःख आणि एकटेपणा आपल्यासमोर मांडला. हा हृदयस्पर्शी, माणुसकीचा व भावनिक संदेश दिला.

अभिजीत दीपके यांनी शनिवारी केरळमधील कोची येथे मतदार याद्यांच्या विशेष सखोल पुनरावलोकना आणि मुख्य निवडणूक आयुक्त ज्ञानेश कुमार यांच्या विरोधात एका सभेला संबोधित केले. अटक आणि हल्ले होऊनही तिरंगा घेऊन आपला देशव्यापी मोर्चा सुरूच ठेवणार असल्याचे सीजेपीच्या संस्थापकाने जाहीर केले. अभिजीत दीपकेंनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्यावर जोरदार हल्ला चढवत म्हटले की, ते १२० वर्षे सत्तेत राहिले तरी महात्मा गांधी, बाबासाहेब आंबेडकर आणि पंडित जवाहरलाल नेहरू यांच्यापेक्षा मोठे होऊ शकणार नाहीत.

अभिजीत दीपकेंनी आपल्या शुभेच्छा संदेशात लिहिले की, तुम्हा सर्वांना ‘त्रासमुक्त’ दिवाळीच्या हार्दिक शुभेच्छा. त्यांनी हे शब्द काहीसा उपहास करण्यासाठी वापरले. तो अलीकडील आंदोलनांमुळे चर्चेत आहे. त्यांनी अलीकडेच निवडणूक आयोग आणि मुख्य निवडणूक आयुक्त ज्ञानेश कुमार यांच्या कारभारातील अनियमिततेविरोधात आंदोलन केले आहे.

Loading...
Unable to load recommendations.
Follow Us