AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

बारामतीचे EVM पुण्यातील स्ट्राँगरूममध्ये अन् 45 मिनिटं CCTV बंद? शरद पवार गटाचा आरोप

बारामतीचे EVM पुण्यातील स्ट्राँगरूममध्ये अन् 45 मिनिटं CCTV बंद? शरद पवार गटाचा आरोप

| Updated on: May 14, 2024 | 11:53 AM
Share

बारामतीच्या निवडणुकीकरता असलेले सर्व ईव्हीएम हे पुण्यातील स्ट्राँगरूममध्ये ठेवण्यात आले होते. पण ज्या स्ट्राँगरूममध्ये हे ईव्हीएम ठेवण्यात आले होते, तिथे तब्बल ४५ मिनिटं सीसीटिव्ही बंद असल्याचा आरोप शरद पवार गटाने केला. हे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाल्यानंतर एकच खळबळ उडाली

बारामतीमध्ये लढत असलेल्या बारामतीचे ईव्हीएम मशीन पुण्यात ठेवण्यात आले. मात्र अचानक ४५ मिनिटं सीसीटिव्ही फुटेज बंद झालं. त्यावरून शरद पवार गटाने शंका उपस्थित केली आहे. बारामतीच्या निवडणुकीकरता असलेले सर्व ईव्हीएम हे पुण्यातील स्ट्राँगरूममध्ये ठेवण्यात आले होते. पण ज्या स्ट्राँगरूममध्ये हे ईव्हीएम ठेवण्यात आले होते, तिथे तब्बल ४५ मिनिटं सीसीटिव्ही बंद असल्याचा आरोप शरद पवार गटाने केला. शरद पवार गटाचे निवडणूक आधिकारी लक्ष्मीकांत खाबिया यांनी बंद पडलेल्या ईव्हीएमचे फोटो सोशल मीडियावर पोस्ट केलेत आणि एकच खळबळ उडाली. शरद पवार गटाकडून करण्यात आलेल्या तक्रारीनंतर ४५ मिनिटांनी पुन्हा एकदा सीसीटिव्ही फुटेज दिसण्यास सुरूवात झाली. पण या ४५ मिनिटांत नेमकं काय घडलं? असा सवाल शरद पवार गटाचे प्रतिनिधी लक्ष्मीकांत खाबिया यांनी केला. बघा शरद पवार गटाकडू नेमकी काय तक्रार नोंदवली?

Published on: May 14, 2024 11:53 AM