AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Rohit Pawar : मंत्र्यांच्या बंगल्यावर सरकारी पैशांची उधळपट्टी, CM ची परवानगी नसतानाही...रोहित पवारांचा हल्लाबोल

Rohit Pawar : मंत्र्यांच्या बंगल्यावर सरकारी पैशांची उधळपट्टी, CM ची परवानगी नसतानाही…रोहित पवारांचा हल्लाबोल

| Updated on: Nov 03, 2025 | 1:13 PM
Share

राष्ट्रवादी काँग्रेसचे नेते रोहित पवार यांनी मंत्र्यांच्या सरकारी बंगल्यांवरील खर्चावर गंभीर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले आहे. मुख्यमंत्र्यांच्या परवानगीशिवाय भिंतींना ग्रॅनाइट लावून सरकारी पैशांची उधळपट्टी केली जात असल्याचा त्यांचा आरोप आहे. दक्षता आणि गुणनियंत्रक मंडळानेही घोटाळा झाल्याचे निष्पन्न केले असून, अद्याप दोषींवर कारवाई झालेली नाही.

राष्ट्रवादी काँग्रेसचे नेते रोहित पवार यांनी मंत्र्यांच्या सरकारी बंगल्यांवरील खर्चावरून राज्य सरकारवर गंभीर आरोप केले आहेत. सरकारी तिजोरीतील पैशांची उधळपट्टी होत असून, मुख्यमंत्र्यांची परवानगी न घेताच भिंतींना ग्रॅनाइट लावण्यासारख्या कामांवर खर्च केला जात असल्याचा दावा त्यांनी केला आहे. रोहित पवार यांनी याबाबत ट्विट करत म्हटले आहे की, एकीकडे सरकारकडे निधीची कमतरता असताना, दुसरीकडे मंत्र्यांच्या बंगल्यांवर अनावश्यक खर्च केला जात आहे.

या संदर्भात, रोहित पवार यांनी प्रश्न उपस्थित केला आहे की, सरकारकडे पैसे नसताना बंगल्यांच्या भिंतींना ग्रॅनाइटचे कंपाऊंड कसे लावले जात आहे. दक्षता आणि गुणनियंत्रक मंडळाने केलेल्या चौकशीतही हा खर्च घोटाळा असल्याचे सिद्ध झाले आहे. बंगल्यांच्या दुरुस्तीसाठी मुख्यमंत्र्यांची परवानगी घेणे आवश्यक असताना, ती घेतली नसल्याचे अहवालातून समोर आले आहे. या प्रकारात दोषी असलेल्या कार्यकारी अभियंत्यासह इतर अभियंत्यांवर अद्याप कोणतीही कारवाई झालेली नसल्याचे रोहित पवार यांनी नमूद केले आहे.

Published on: Nov 03, 2025 01:13 PM