AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

प्रशांत किशोर आणि पार्थ पवार यांची 4 तास बैठक? महाराष्ट्राच्या राजकारणात नव्या रणनीतीची चर्चा!

प्रशांत किशोर आणि पार्थ पवार यांची 4 तास बैठक? महाराष्ट्राच्या राजकारणात नव्या रणनीतीची चर्चा!

| Updated on: Nov 01, 2026 | 7:13 AM
Share

राजकीय रणनीतीकार प्रशांत किशोर यांच्या टीमने पार्थ पवार यांच्यासोबत चार तास महत्त्वपूर्ण बैठक घेतली आहे. सूत्रांनुसार, प्रशांत किशोर ऑनलाईन उपस्थित होते. यावेळी महत्त्वाच्या विषयावर चर्चा झाली असून, आगामी राजकारणात नव्या रणनीतीची शक्यता वर्तवली जात आहे.

राजकीय वर्तुळात मोठी चर्चा असलेल्या वृत्तानुसार, प्रसिद्ध राजकीय रणनीतीकार प्रशांत किशोर यांच्या टीमने युवा नेते पार्थ पवार यांच्यासोबत चार तास प्रदीर्घ बैठक घेतली आहे. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, ही बैठक नुकतीच पार पडली असून, प्रशांत किशोर स्वतः या बैठकीला ऑनलाईन माध्यमातून उपस्थित होते. मिळालेल्या माहितीनुसार, या बैठकीत आगामी काळातील राजकीय रणनीतीवर सखोल चर्चा झाली. बैठकीतील मुख्य विषय मित्रपक्षांसोबत समन्वय कसा साधायचा हा होता. महाराष्ट्रातील सध्याच्या राजकीय परिस्थितीमध्ये मित्रपक्षांशी प्रभावी संवाद साधणे अत्यंत महत्त्वाचे मानले जाते. याव्यतिरिक्त, पक्षाच्या सोशल मीडियाच्या जबाबदारीबाबतही महत्त्वपूर्ण निर्णय घेण्यात आले आहेत.

युवा नेते पार्थ पवार यांच्यासोबत प्रशांत किशोर यांच्या टीमची ही बैठक आगामी निवडणुकांसाठी पक्षाच्या तयारीचा भाग असू शकते असे राजकीय विश्लेषकांचे मत आहे. ही रणनीती 2026 च्या महाराष्ट्राच्या राजकारणावर प्रभाव टाकू शकते. या बैठकीमुळे राजकीय वर्तुळात अनेक तर्कवितर्क लावले जात आहेत. प्रशांत किशोर यांच्या टीमचा अनुभव आणि पार्थ पवार यांच्या युवा नेतृत्वाचे हे संयोजन महाराष्ट्राच्या राजकारणात काय नवे बदल घडवते, हे पाहणे महत्त्वाचे ठरेल. TV9 मराठीने या संदर्भात अधिक माहिती दिली आहे.

Published on: Nov 01, 2026 07:13 AM

Follow Us