AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

हॉटेलमध्ये यावं आणि बिलही त्यांनीच भरावं; गुलाबराव पाटलांची राऊतांवर टिका

हॉटेलमध्ये यावं आणि बिलही त्यांनीच भरावं; गुलाबराव पाटलांची राऊतांवर टिका

| Updated on: Jan 18, 2026 | 2:18 PM
Share

संजय राऊत यांनी ताज लँड्स एंडमध्ये २५ नगरसेवकांना डांबून ठेवल्याचा आरोप करत पोलीस आयुक्तांना कारवाईचे आवाहन केले. त्यावर गुलाबराव पाटील यांनी राऊतांनी हॉटेलला यावे, मात्र बिल स्वतःच भरावे असे आव्हान दिले. या प्रकरणी राजकीय वर्तुळात चर्चा सुरू आहे, तर उद्धव ठाकरे यांनी मुंबई महापौर शिवसेनेचाच होईल अशी आशा व्यक्त केली.

राज्याच्या राजकारणात सध्या आरोप-प्रत्यारोपांचा फैरी सुरू आहेत. याच पार्श्वभूमीवर एका नेत्याने मुंबईतील ताज लँड्स एंड हॉटेलमध्ये भाजपच्या २५ नगरसेवकांना कोंडून ठेवल्याचा आरोप केला आहे. या नेत्याने मुख्यमंत्र्यांनी पोलीस आयुक्तांना या प्रकरणी आदेश देण्याची मागणी केली, अन्यथा आपण स्वतः हॉटेलमध्ये जेवायला जाऊ, असे म्हटले.

या वक्तव्यावर प्रतिक्रिया देताना गुलाबराव पाटील यांनी म्हटले की, जर संजय राऊत हॉटेलमध्ये येणार असतील, तर त्यांनी आपले बिल स्वतःच भरावे. पाटील यांनी “जय भवानी, जय शिवाजी” या घोषणा देत आपली भूमिका स्पष्ट केली.

दरम्यान, शिवसेना (उद्धव बाळासाहेब ठाकरे) पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे यांनी मुंबईच्या महापौरपदाबाबत आपले मत व्यक्त केले. देवाच्या मनात असेल तर मुंबईचा महापौर शिवसेनेचाच होईल, असे ते म्हणाले. कोणत्याही मोठ्या पदावर जाण्यासाठी परमेश्वराच्या आशीर्वादाची आवश्यकता असते, अशी त्यांची आध्यात्मिक विचारसरणी होती. आगामी मुंबई महानगरपालिका आणि महाराष्ट्र विधानसभा निवडणुकांच्या तोंडावर ही राजकीय वक्तव्ये चर्चेचा विषय ठरली आहेत.

Published on: Jan 18, 2026 02:18 PM