AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

माझी चूक असेल तर...; अजित पवारांच्या अपघात प्रकरणी व्हीएसआरच्या मालकांची मोठी प्रतिक्रिया

माझी चूक असेल तर…; अजित पवारांच्या अपघात प्रकरणी व्हीएसआरच्या मालकांची मोठी प्रतिक्रिया

| Updated on: Mar 09, 2026 | 11:09 AM
Share

पुण्यातून एक महत्त्वाची बातमी समोर येत आहे. बीएसआर कंपनीचे मालक व्ही.के. सिंह यांची दिवंगत उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्या अपघात प्रकरणासंदर्भात पुणे सीआयडीने सलग तीन दिवस चौकशी केली आहे. सिंह यांनी सीआयडीला आपले जबाब नोंदवले असून, माझी चूक झाली असल्यास मला कठोर शिक्षा करा असे म्हटले आहे.

पुण्यातून एक मोठी आणि ब्रेकिंग बातमी समोर आली आहे. पुणे सीआयडीने बीएसआर कंपनीचे मालक व्ही.के. सिंह यांची सलग तीन दिवस चौकशी केली आहे. ही चौकशी दिवंगत उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्या कथित अपघात प्रकरणासंदर्भात करण्यात आली. व्ही.के. सिंह यांनी या चौकशीदरम्यान सीआयडीला आपले जबाब नोंदवले आहेत.

सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सीआयडीने सिंह यांच्याकडे विविध पैलूंवर विचारपूस केली. तीन दिवसांच्या विस्तृत चौकशीनंतर व्ही.के. सिंह यांनी माझी चूक झाली असल्यास मला कठोर शिक्षा करा असे महत्त्वपूर्ण विधान केले आहे. त्यांच्या या विधानामुळे या प्रकरणातील गांभीर्य वाढले आहे. अजित पवार यांच्या कथित अपघाताशी संबंधित हे प्रकरण आता चर्चेचा विषय बनले आहे.

या घटनेमुळे राजकीय वर्तुळात आणि सामान्य जनतेमध्येही कुतूहल निर्माण झाले आहे. महाराष्ट्र विधानसभा अधिवेशनाच्या पार्श्वभूमीवर या घटनेला अधिक महत्त्व प्राप्त झाले आहे, असे अनेक राजकीय विश्लेषकांचे मत आहे. पोलीस आणि प्रशासनाकडून या प्रकरणाचे पुढील तपास आणि कारवाईकडे सर्वांचे लक्ष लागले आहे.

Published on: Mar 09, 2026 11:09 AM
Follow Us