AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Bank Of Maharashtra बँकेकडून ग्राहकांना मोठा दिलासा, आता होम लोन आणि कार लोन केलं स्वस्त, केवळ व्याजदरच नाही तर…

बँक ऑफ महाराष्ट्रने घर घेण्याचे स्वप्न पाहणाऱ्यांना एक मोठी बातमी दिली आहे. बँकेने रविवारी एक विशेष 'मॉन्सून धमाका' ऑफर जाहीर केली.

Bank Of Maharashtra बँकेकडून ग्राहकांना मोठा दिलासा, आता होम लोन आणि कार लोन केलं स्वस्त, केवळ व्याजदरच नाही तर...
| Updated on: Aug 02, 2026 | 3:48 PM
Share

बँक ऑफ महाराष्ट्रने घर घेण्याचे स्वप्न पाहणाऱ्यांना एक मोठी बातमी दिली आहे. बँकेने रविवारी एक विशेष ‘मॉन्सून धमाका’ ऑफर जाहीर केली. या मर्यादित कालावधीच्या ऑफरअंतर्गत, ग्राहकांना आता बाजारातील सर्वात कमी दरात गृहकर्ज दिले जाईल, ज्यामुळे सणासुदीच्या काळात घर खरेदी करणे सोपे आणि अधिक परवडणारे होईल. या आकर्षक ऑफरअंतर्गत, बँक ऑफ महाराष्ट्रने आपले गृहकर्जाचे व्याजदर सध्याच्या 7.1 टक्क्यांवरून थेट 7 टक्क्यांपर्यंत कमी केले आहेत. केवळ व्याजदरच कमी झाला नाही, तर बँकेने गृहकर्जावरील संपूर्ण प्रक्रिया शुल्क आणि कागदपत्र शुल्क देखील पूर्णपणे माफ केले आहे, ज्यामुळे ग्राहकांना तिहेरी लाभ मिळत आहे. गृहकर्जाव्यतिरिक्त, बँकेने नवीन कार खरेदी करण्याचा विचार करणाऱ्या ग्राहकांचीही विशेष काळजी घेतली आहे.

बँक ऑफ महाराष्ट्र आता केवळ 7.45 टक्क्यांच्या आकर्षक सुरुवातीच्या व्याजदराने कार कर्ज देत आहे. गृहकर्जाप्रमाणेच, कार कर्जावरही कोणतेही प्रक्रिया शुल्क किंवा कागदपत्र शुल्क लागत नाही, ज्यामुळे ते उद्योगातील सर्वात परवडणाऱ्या आणि आकर्षक कार कर्जांपैकी एक ठरते. या कपातीचा आणि शून्य शुल्काचा सर्वात थेट आणि महत्त्वपूर्ण फायदा तुमच्या खिशाला होईल. व्याजदर 7.1% वरून 7% पर्यंत कमी झाल्यामुळे तुमच्या कर्जाच्या हप्त्याचा भार लक्षणीयरीत्या कमी होईल. शिवाय, कर्ज मंजूर करताना बँका सामान्यतः प्रक्रिया शुल्क आणि कागदपत्रांसाठी हजारो रुपये आकारतात; ही ‘मॉन्सून धमाका’ ऑफर तुमचे ते सर्व पैसे वाचवेल.

रविवारी जारी केलेल्या एका अधिकृत निवेदनात, बँक ऑफ महाराष्ट्राने म्हटले आहे की, कमी झालेले व्याजदर आणि शून्य शुल्काचा हा तिहेरी लाभ ग्राहकांना आर्थिक उपाययोजना पुरवण्याच्या त्यांच्या वचनबद्धतेचा एक भाग आहे. या महत्त्वपूर्ण कपातीमागील बँकेचा मुख्य उद्देश सर्वसामान्य माणसाला आर्थिक सुविधा प्रदान करणे आणि कोणत्याही अतिरिक्त आर्थिक भाराशिवाय त्यांची स्वप्ने साकार करण्यास मदत करणे हा आहे. ही ‘मॉन्सून धमाका’ ऑफर एक विशेष आणि मर्यादित कालावधीची ऑफर असल्याने, तिचा लाभ घेण्यासाठी ग्राहकांना त्वरीत कृती करावी लागेल. जर तुम्ही बऱ्याच काळापासून घर किंवा नवीन कार खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर बँक ऑफ महाराष्ट्राकडून मिळणारे हे कमी झालेले व्याजदर आणि मोफत प्रक्रिया शुल्क पैसे वाचवण्याची एक उत्तम आणि निश्चित संधी ठरू शकते.

Follow Us
रोहित पवार FDA कार्यालयात; तुकाराम मुंढेंच्या भेटीला; कारण काय?
Rohit Pawar Met Tukaram Mundhe: रोहित पवार FDA कार्यालयात; तुकाराम मुंढेंच्या भेटीला; कारण काय?
KFC च्या म्हाताऱ्याने कोंबड्या वाचवा सांगण्यासारखं! राज ठाकरेंचा टोला
KFC च्या म्हाताऱ्याने कोंबड्या वाचवा सांगण्यासारखं! राज ठाकरेंचा भाजपला जोरदार टोला
जालन्यातील महिलांसाठी पुन्हा रॅम्प वॉक करेन! टीकेला पंकजा मुंडेंचं...
जालन्यातील महिलांसाठी पुन्हा रॅम्प वॉक करेन! टीकेला पंकजा मुंडेंचं सडेतोड उत्तर, म्हणाल्या...
पाच लाखांचा खर्च, अडीच एकरांची मोसंबी बाग वाळली; पाणीटंचाईने शेतकरी सं
Chhatrapati Sambhajianagar: पाच लाखांचा खर्च, अडीच एकरांची मोसंबी बाग वाळली; पाणीटंचाईने शेतकरी संकटात!
सातारा जिल्हा बँक निवडणुकीचे निकाल जाहीर होताच मोठी अपडेट समोर
Satara Bank Election: सातारा जिल्हा बँक निवडणुकीचे निकाल जाहीर होताच मोठी अपडेट समोर
अहिल्यानगर, सांगली, सातारा जिल्हा बँक निवडणुकीत कुठे आणि कोणी बाजी?
अहिल्यानगर, सांगली, सातारा जिल्हा बँक निवडणुकीत कुठे आणि कोणी बाजी मारली? A टू Z माहिती...
कल्याणमध्ये संतापजनक घटना! 'त्या' एका कारणावरून नवऱ्याने उकळतं मटण...
कल्याणमध्ये संतापजनक घटना! 'त्या' एका कारणावरून नवऱ्याने उकळतं मटण बायको आणि लेकावर फेकलं
जळगाव जिल्हा बँक निवडणुकीत मोठा ट्विस्ट! NCP नेत्यांचा अर्ज बाद; नेमकी
जळगाव जिल्हा बँक निवडणुकीत मोठा ट्विस्ट! NCP नेत्यांचा अर्ज बाद; नेमकी कोणाला संधी?
पु. ल. देशपांडे यांच्या आठवणींना उजाळा! राज ठाकरेंच्या उपस्थितीत खास..
पु. ल. देशपांडे यांच्या आठवणींना उजाळा! राज ठाकरेंच्या उपस्थितीत खास दिनदर्शिकेचे प्रकाशन
दिया मिर्झाच्या व्हिडिओवर राजकीय टीका भोवली! मुंबई हायकोर्टाने अमित...
दिया मिर्झाच्या व्हिडिओवर राजकीय टीका भोवली! मुंबई हायकोर्टाने अमित साटम यांना फटकारले