AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘बिग बॉस मराठी सीजन 5’ची अंतिम तारीख जाहीर, या दिवशी पार पडणार सोहळा

Bigg Boss Marathi Season 5 Finale Date : बिग बॉस मराठी सीजन 5 धमाका करताना दिसत आहे. विशेष म्हणजे या सीजनकडून मोठ्या अपेक्षा प्रेक्षकांना आहेत. आता बिग बॉसच्या निर्मात्यांकडून अत्यंत मोठी घोषणा करण्यात आलीये. घरातील सदस्यांना धक्का देण्यात आलाय.

'बिग बॉस मराठी सीजन 5'ची अंतिम तारीख जाहीर, या दिवशी पार पडणार सोहळा
Bigg Boss marathi
| Updated on: Sep 23, 2024 | 11:19 PM
Share

बिग बॉस मराठी सीजन 5 धमाका करताना दिसत आहे. अनेक दिग्गज कलाकार या सीजनमध्ये सहभागी झाले आहेत. विशेष म्हणजे चाहत्यांमध्येही मोठी क्रेझ सीजनबद्दल आहे. रितेश देशमुख या सीजनला होस्ट करतोय. रितेशचा अंदाज प्रेक्षकांना आवडताना दिसतोय. सुरूवातीच्या काळात वर्षा उसगांवकर विरोधात निकी तांबोळी असा सामना बिग बॉसच्या घरात रंगताना दिसला. मात्र, आता निकी तांबोळी आणि वर्षा उसगांवकर यांची जवळीकता वाढताना दिसतंय. दुसरीकडे या आठवड्याच्या नॉमिनेशनमध्ये अरबाज पटेल हा बिग बॉसच्या घरातून बाहेर पडलाय. यावेळी निकी तांबोळी ही ढसाढसा रडताना दिसली.

आता नुकताच बिग बॉसच्या निर्मात्यांनी घरातील सदस्यांना मोठा धक्का दिल्याचे बघायला मिळतंय. बिग बॉसने मोठे बदल यंदाच्या सीजनमध्ये केले आहेत. हे सीजन 100 दिवसांचे नसणार असल्याचे बिग बॉसच्या निर्मात्यांकडून स्पष्ट करण्यात आलंय. हेच नाही तर थेट फिनालेची तारीखही जाहीर करण्यात आलीये.

बिग बॉसच्या निर्मात्यांकडून घरातील सदस्यांना सांगण्यात आले की, आता फिनालेला अवघे 14 दिवस शिल्लक आहेत. 6 ऑक्टोबर 2024 रोजी बिग बॉस मराठी सीजन 5 चा फिनाले पार पडेल. यामुळे घरातील सदस्यांच्या हातामध्ये आता अवघे काही दिवसच शिल्लक आहेत. फिनाले विकमध्ये कोण राहणार हे समजेल असेही सांगण्यात आलंय.

म्हणजेच काय तर आता बिग बॉस फक्त 14 दिवस असणार आहे. त्यानंतर थेट 6 तारखेला बिग बॉस मराठी सीजन 5 ला त्याचा विजेता मिळेल. आता प्रेक्षकांना पुढील काही दिवस फुल मनोरंजन बघायला मिळणार आहे. कोण होणार बिग बॉस मराठी सीजन 5 चा विजेता हे अवघ्या 14 दिवसांमध्येच कळेल.

अभिजीत सावंत आणि वर्षा उसगांवकर यांच्याकडे विजेतेपदाचे प्रबळ दावेदार म्हणून बघितले जाते. वर्षा उसगांवकर या घरात धमाकेदार गेम खेळताना दिसत आहेत. सुरूवातीपासूनच बिग बॉसच्या घरात दोन ग्रुप हे बघायला मिळाले. या सीजनने टीआरपीमध्ये धमाल केली. अरबाज पटेल बिग बॉसच्या घरातून बाहेर पडल्यानंतर सर्वजण हैराण झाले.

Follow Us
...तरच राष्ट्रवादीचं विलिनीकरण शक्य; त्या एका अटीबाबत रोहित पवारांची..
...तरच राष्ट्रवादीचं विलिनीकरण शक्य; त्या एका अटीबाबत रोहित पवारांची मोठी प्रतिक्रिया
PM मोदींच्या सेवायात्रेत महाराष्ट्र महत्त्वाचा भाग! कृष्णराज महाडीक...
PM मोदींच्या सेवायात्रेत महाराष्ट्र महत्त्वाचा भाग! कृष्णराज महाडीक यांनी सांगितला भाजपचा खास प्लॅन
तीन टेस्ट, पक्षाची संघटना ते निवडणूक आयोगाची भूमिका, शिंदे गटाचा युक्त
तीन टेस्ट, पक्षाची संघटना ते निवडणूक आयोगाची भूमिका, शिंदे गटाचा युक्तिवाद काय? वाचा महत्त्वाचे मुद्दे
आता मूळ पक्ष कोणता हा मुद्दा... आजच्या सुनावणीतील महत्त्वाचे अपडेट्स
Shivsena Hearing : आता मूळ पक्ष कोणता हा मुद्दा... आजच्या सुनावणीतील महत्त्वाचे अपडेट्स
मुंबईतील जरांगेंच्या आंदोलनाच्या पार्श्वभूमीवर कोर्टात याचिका, नेमकं..
मुंबईतील जरांगेंच्या आंदोलनाच्या पार्श्वभूमीवर कोर्टात याचिका, नेमकं काय घडतंय?
आदिवासी शाळांची दुरवस्था समोर आणण्यासाठी सीजेपीचे ‘स्कूल ठीक करो...
आदिवासी शाळांची दुरवस्था समोर आणण्यासाठी सीजेपीचे ‘स्कूल ठीक करो’ अभियानाची तुफान चर्चा
कोळवणकर कुटुंबियांचा पर्यावरणपूरक गोकर्ण मंदिराचा देखावा, आत्मलिंग...
कोळवणकर कुटुंबियांचा पर्यावरणपूरक गोकर्ण मंदिराचा देखावा आणि आत्मलिंग कथा
खासगी रुग्णालयांतील सलाईन नळीच्या विक्रीत... FDA आयुक्तांची धडक कारवाई
खासगी रुग्णालयांतील सलाईन नळीच्या विक्रीत... FDA आयुक्तांची धडक कारवाई पुन्हा राज्यभर चर्चेत
आर्थर रोड राजा गणेश मंडळाचा अनोखा देखावा; ज्येष्ठांच्या आरोग्याचा दिला
Ganeshotsav | आर्थर रोड राजा गणेश मंडळाचा अनोखा देखावा; ज्येष्ठांच्या आरोग्याचा दिला महत्त्वाचा संदेश
कायदेशीर बाबींना वेळ द्या, आंदोलन स्थगित करा!
Radhakrishna Vikhepatil | कायदेशीर बाबींना वेळ द्या, आंदोलन स्थगित करा! राधाकृष्ण विखे पाटलांचं मनोज जरांगेंना आवाहन