जेनझींचे अनेक बॉयफ्रेंड आणि गर्लफ्रेंड्स, बाबा रामदेव यांनी थेट दिला आंदोलनाचा इशारा..
योग गुरु रामदेव बाबा यांनी नुकताच मोठे विधान केले. योग गुरु रामदेव बाबा यांनी केलेल्या विधानाने मोठी खळबळ उडाली. यासोबतच रामदेव बाब यांनी सरकारला अत्यंत मोठा इशारा दिला. त्यांनी स्पष्ट केले की, जर शिक्षण व्यवस्थेत काही सुधारणा झाली नाही तर आंदोलन करेल.

योग गुरु रामदेव बाबा यांनी नुकताच जेनझींबद्दल मोठे विधान केले. योग गुरु रामदेव बाबा यांनी जेनझी आणि राजकीय परिस्थिती मोठे विधान केले. त्यांनीजेनझींच्या आंदोलनाचे काैतुकही केले. दुसरीकडे त्यांनी पेपरफुटीवर चिंता व्यक्त केली. जर ही परिस्थिती सुधारली नाही तर आंदोलन करण्याचा मोठा इशारा त्यांनी सरकारला दिला. त्यांनी स्पष्ट म्हटले की, जेनझी चांगले काम करत आहेत. पण काही जण हिंसामध्ये सहभागी आहेत. योग गुरु रामदेव बाबा यांनी स्पष्ट केले की, जेनझींना कोणत्या एका नजरेने बघितले जाऊ शकत नाही. देशातील एक युवा वर्ग खूप जास्त चांगले काम करत आहे. पण अजून एक दुसरा मोठा वर्ग चुकीचे काम करत आहे. यांना चुकीच्या सवयी लागल्या आहेत.
कितीतरी बॉयफ्रेंड गर्लफ्रेंड जेनझी बनवत आहेत. काही जण दारू आणि सिगारेटच्या आहारी गेले आहेत. तरूणांनी अशा गोष्टींपासून दूर राहणे आवश्यक आहे. काही लोक देशातच सर्वकाही व्यवस्थित नाही, असे दाखवत आहेत. पण त्यामागे त्यांचे राजकीय फायदे आहेत. काही जण याच्या माध्यमातूनच पंतप्रधान होण्याचे स्वप्न बघत आहेत, जर तुम्हाला पंतप्रधान व्हायचे असेल तर थोडी वाट बघा.
यादरम्यानच सरकारला मोठा इशारा देत योग गुरु रामदेव बाबा यांनी म्हटले की, जर शिक्षण व्यवस्थेत काही सुधारणा झाली नाही तर मी मोठे आंदोलन उभे करेल. योग गुरु रामदेव बाबा यांनी आता सरकारला मोठा आहेर दिल्याचे बघायला मिळतंय. थेट त्यांनी सरकारला इशारा दिला. आता जेनझींनंतर सरकारपुढे रामदेव बाबांचे आव्हान असणार आहे.
एकापेक्षा कितीतरी जास्त जेनझीं बॉयफ्रेंड गर्लफ्रेंड बनवतात, असे मोठे विधान रामदेव बाबा यांनी केल्याने आता नव्या वादाला तोंड फुटल्याचे बघायला मिळत आहे. अनेकांनी रामदेव बाबा यांनी केलेल्या विधानावर भुवया उंचावल्या आहेत. एकीकडे त्यांनी आंदोलनाचे समर्थन केले तर दुसरीकडे जेंनझींचे कानउघडणी करताना रामदेव बाबा दिसले.