AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

मित्राच्या वाढदिवशी पराक्रम केला, स्वतःवर उलटला!

नुकताच एक मजेशीर व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे ज्यामध्ये एक मुलगा आपल्या मित्राच्या वाढदिवसाच्या पार्टीला गेला होता पण तिथे त्याच्यासोबत असे काही घडले की ते व्हायरल झाले.

मित्राच्या वाढदिवशी पराक्रम केला, स्वतःवर उलटला!
Friends Birthday PartyImage Credit source: Social Media
Rachana Bhondave
Rachana Bhondave | Updated on: Jan 29, 2023 | 4:54 PM
Share

वाढदिवस किंवा इतर पार्ट्यांमध्ये केक कापण्याची परंपरा आता रूढ झाली आहे. छोट्या पार्ट्यांमध्येही लोक केक कापताना दिसतात. नुकताच एक मजेशीर व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे ज्यामध्ये एक मुलगा आपल्या मित्राच्या वाढदिवसाच्या पार्टीला गेला होता पण तिथे त्याच्यासोबत असे काही घडले की ते व्हायरल झाले. जे घडलं ते कदाचित आयुष्यभर विसरता येणार नाही.

हा व्हिडिओ इन्स्टाग्रामवर एका युजरने शेअर केला आहे. यात एक बर्थडे बॉय टेबलवर केक कापताना दिसत आहे. त्याच्या शेजारीच त्याचा मित्र स्प्रे घेऊन उभा आहे. केक कापताच संपूर्ण स्प्रे त्याच्या चेहऱ्यावर लावला जाणार होता, असा या मित्राचा विचार सुद्धा होता. त्याने स्प्रेचे झाकणही उघडे ठेवले.

व्हिडिओमध्ये दिसत आहे की, टेबलवर केक ठेवला आहे आणि त्यावर मेणबत्ती जळत आहे. ती विझवण्यासाठी खाली वाकताच तिथे उभ्या असलेल्या त्याच्या मित्राला त्याच्यावर स्प्रे मारायचा असतो. पण तिथेच त्याच्यासोबत खेळ होतो. स्प्रे नीट न धरल्याने त्या व्यक्तीचा प्लॅन फसतो आणि स्प्रे केक कापणाऱ्या तरुणावर पडण्याऐवजी तो त्याच व्यक्तीवर, मित्रावर पडतो. त्याचा संपूर्ण चेहरा त्या स्प्रेने भरतो आणि त्याचा पचका होतो.

त्याचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होताच लोकांनी त्या मुलाचा आनंद लुटण्यास सुरुवात केली. एका युजरने लिहिले की, “जो व्यक्ती इतरांसाठी खड्डा खोदतो तो स्वत: त्यात पडतो.” एका युजरने हा व्हिडिओ मुद्दाम बनवल्याचं लिहिलं असलं तरी दुसऱ्याने लिहिलं की “भाऊ असं का करतो.”

Follow Us
अनिल अंबानी समूहाला मोठा दणका! 510 कोटींची मालमत्ता जप्त, मोठं कारण...
अनिल अंबानी समूहाला मोठा दणका! 510 कोटींची मालमत्ता जप्त, मोठं कारण समोर
MH-CET घोटाळ्याच्या ऑडिओ क्लिपवरून विक्रम पाचपुते आक्रमक; रोहित पवार..
MH-CET घोटाळ्याच्या ऑडिओ क्लिपवरून विक्रम पाचपुते आक्रमक; रोहित पवारांवरच केला आरोप!
देवगिरीवरील बैठकीबाबत सुनील तटकरे स्पष्टच बोलले! एकनाथ शिंदेंना विरोध
देवगिरीवरील बैठकीबाबत सुनील तटकरे स्पष्टच बोलले! एकनाथ शिंदेंना विरोध नाही, केवळ...
रोहित पवार FDA कार्यालयात; तुकाराम मुंढेंच्या भेटीला; कारण काय?
Rohit Pawar Met Tukaram Mundhe: रोहित पवार FDA कार्यालयात; तुकाराम मुंढेंच्या भेटीला; कारण काय?
KFC च्या म्हाताऱ्याने कोंबड्या वाचवा सांगण्यासारखं! राज ठाकरेंचा टोला
KFC च्या म्हाताऱ्याने कोंबड्या वाचवा सांगण्यासारखं! राज ठाकरेंचा भाजपला जोरदार टोला
जालन्यातील महिलांसाठी पुन्हा रॅम्प वॉक करेन! टीकेला पंकजा मुंडेंचं...
जालन्यातील महिलांसाठी पुन्हा रॅम्प वॉक करेन! टीकेला पंकजा मुंडेंचं सडेतोड उत्तर, म्हणाल्या...
पाच लाखांचा खर्च, अडीच एकरांची मोसंबी बाग वाळली; पाणीटंचाईने शेतकरी सं
Chhatrapati Sambhajianagar: पाच लाखांचा खर्च, अडीच एकरांची मोसंबी बाग वाळली; पाणीटंचाईने शेतकरी संकटात!
सातारा जिल्हा बँक निवडणुकीचे निकाल जाहीर होताच मोठी अपडेट समोर
Satara Bank Election: सातारा जिल्हा बँक निवडणुकीचे निकाल जाहीर होताच मोठी अपडेट समोर
अहिल्यानगर, सांगली, सातारा जिल्हा बँक निवडणुकीत कुठे आणि कोणी बाजी?
अहिल्यानगर, सांगली, सातारा जिल्हा बँक निवडणुकीत कुठे आणि कोणी बाजी मारली? A टू Z माहिती...
कल्याणमध्ये संतापजनक घटना! 'त्या' एका कारणावरून नवऱ्याने उकळतं मटण...
कल्याणमध्ये संतापजनक घटना! 'त्या' एका कारणावरून नवऱ्याने उकळतं मटण बायको आणि लेकावर फेकलं