फडणवीस पंतप्रधान होणार? महायुतीच्या नेत्याचा मोठा खुलासा
अब्दुल सत्तार यांनी देवेंद्र फडणवीस पंतप्रधान होतील, असा विश्वास व्यक्त केला. एकनाथ शिंदे मुख्यमंत्री राहतील, असेही त्यांनी म्हटले. विरोधकांची भूमिका दुबळी असल्याचे सांगत, महाराष्ट्रातील शेतकऱ्यांच्या प्रश्नांवर त्यांनी प्रकाश टाकला आणि मध्यप्रदेश धर्तीवर मदतीची मागणी केली.
अब्दुल सत्तार यांनी अलीकडच्या राजकीय घडामोडींवर भाष्य केले. वंचितचे अध्यक्ष प्रकाश आंबेडकर यांच्या वक्तव्याचे त्यांनी समर्थन केले. प्रकाश आंबेडकर यांनी शरद पवारांना चाणक्य नेते संबोधत, एकनाथ शिंदे पुन्हा मुख्यमंत्री होतील, असे संकेत दिले होते.
यावर बोलताना सत्तार यांनी म्हटले की, शरद पवार हे देशाचे ज्येष्ठ नेते आहेत आणि सर्वपक्षीय नेते त्यांचे मार्गदर्शन घेतात. या घडामोडींमुळे एकनाथ शिंदे मुख्यमंत्री होतील, असे त्यांना वाटते. पृथ्वीराज चव्हाण यांनी मराठी व्यक्ती पंतप्रधान होण्याबाबत केलेल्या विधानावर सत्तार यांनी देवेंद्र फडणवीस यांचे नाव सुचवले. सध्याच्या परिस्थितीत देवेंद्र फडणवीस हे देशात उत्कृष्ट नेते म्हणून ओळखले जातात आणि त्यांना पंतप्रधान पदासाठी योग्य मानले पाहिजे, असे सत्तार यांनी म्हटले. तसेच, देवेंद्र फडणवीस पंतप्रधान झाल्यावर एकनाथ शिंदे मुख्यमंत्री राहतील, असेही त्यांनी स्पष्ट केले. डिसेंबर १९ नंतरच्या संभाव्य राजकीय घडामोडींवर बोलताना, दिल्लीतून घडणाऱ्या घटनांबाबत पृथ्वीराज चव्हाण यांना अधिक माहिती असेल, असे त्यांनी नमूद केले.
Pune Muncipal Result Updates : रवींद्र धंगेकरांच्या पत्नीचा पराभव!
मुंबईत MIM चा विजयी पंजा. प्रभाग क्रमांक 139 मधून शबाना शेख यांचा विजय
पवारांच्या तुतारीचा आवाज बंद!अजितदादांच्या घड्याळाचे काटेही उलटे फिरले
वसंतदादा पाटलाचं पणतू हर्षवर्धन पाटील विजयी!

