ठाकरे बंधूंच्या गर्जना मोर्चासाठी मनसेची मोठी तयारी; 150 जणांची स्पेशल टीम तैनात?
ठाकरे बंधूंच्या गर्जना मोर्चासाठी मनसेने १५० हून अधिक जणांचे विशेष पथक तयार केले आहे. सूत्रांच्या माहितीनुसार, मोर्चाला कोणतेही गालबोट लागू नये यासाठी मनसेची ही स्पेशल टीम काम करणार आहे. मनसे या मोर्चावर बारकाईने लक्ष ठेवणार आहे.
महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेने (मनसे) ठाकरे बंधूंच्या नियोजित गर्जना मोर्चासाठी १५० हून अधिक जणांचे एक विशेष पथक (Special Team) तयार केले आहे. सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, या मोर्चादरम्यान कोणतीही अप्रिय घटना घडू नये आणि संपूर्ण कार्यक्रम शांततेत पार पडावा, यासाठी हे विशेष पथक कार्यरत असणार आहे. मनसेच्या या महत्त्वपूर्ण पावलामुळे मोर्चाच्या आयोजनातील शिस्त आणि सुरक्षितता सुनिश्चित करण्याचा प्रयत्न केला जात आहे. गर्दीचे नियोजन, संभाव्य अडथळे दूर करणे आणि कोणत्याही प्रकारची कायदा व सुव्यवस्था बिघडण्याची शक्यता टाळणे, ही या १५० हून अधिक सदस्यांच्या स्पेशल टीमची प्रमुख जबाबदारी असेल.
मनसे या संपूर्ण मोर्चावर बारकाईने नजर ठेवणार असून, सुरळीतपणा राखण्यासाठी सक्रिय भूमिका बजावणार आहे. राजकीय वर्तुळात या मोर्चाची आणि मनसेच्या या तयारीची चर्चा सुरू आहे. टीव्ही ९ मराठीने दिलेल्या वृत्तानुसार, अशा मोठ्या राजकीय कार्यक्रमांमध्ये सुरक्षा आणि शिस्त राखणे अत्यंत महत्त्वाचे असते. मनसेच्या या विशेष पथकामुळे मोर्चा शांततेत आणि यशस्वीपणे पार पडण्यास मदत होईल अशी अपेक्षा व्यक्त केली जात आहे. हे पथक मोर्चाच्या सुरुवातीपासून ते समाप्तीपर्यंत सर्व घडामोडींवर लक्ष ठेवेल आणि आवश्यकतेनुसार त्वरित कार्यवाही करेल.
Published on: Oct 03, 2026 04:36 PM
ठाकरे बंधूंच्या गर्जना मोर्चासाठी मनसेची मोठी तयारी; 150 जणांची स्पेशल
केंद्राकडे खर्गे यांची 3,705 कोटी रुपयांच्या मदतीची मागणी
बांधावर बसले, शेतकऱ्यांसोबत जेवले; बावनकुळेंनी जाणून घेतल्या समस्या
शंभूराज देसाईंचा हर्षवर्धन सपकाळच्या ड्रग्ज प्रकरणी प्रत्युत्तर

