राणेंचा उद्धव ठाकरेंवर हल्ला; आदित्य यांच्या पासपोर्ट जप्तीची मागणी
नितेश राणे यांनी रोहित पवारांवर थेट हल्ला चढवत उडवाउडवीची उत्तरे न देता तारीख सांगावी असे म्हटले. ठाकरे बंधूंच्या मोर्चाला परवानगी न मिळाल्याने कायदेशीर कारवाई होणार असल्याचे त्यांनी स्पष्ट केले. आदित्य ठाकरे देशाबाहेर पळू शकतात, असा गंभीर आरोप करत, त्यांचा पासपोर्ट जप्त करण्याची मागणी केली. तसेच, व्होट जिहाद आणि हिंदुत्वाच्या मुद्द्यांवरही त्यांनी आपली भूमिका मांडली.
भाजप नेते नितेश राणे यांनी विविध राजकीय मुद्द्यांवरून विरोधी पक्षांवर जोरदार टीका केली आहे. रोहित पवारांनी उडवाउडवीची उत्तरे न देता, थेट तारीख सांगावी अशी मागणी त्यांनी केली. ठाकरे बंधूंनी काढलेल्या मोर्चाला परवानगी नसल्याने कायदेशीर कारवाई होणारच, असे राणे यांनी स्पष्ट केले. लोकशाहीत मोर्चा काढण्याचा अधिकार असला तरी, त्यासाठी परवानगी घेणे आवश्यक असल्याचे ते म्हणाले.
आदित्य ठाकरे यांच्यावरही राणे यांनी गंभीर आरोप केले. दिशा सालियन प्रकरणी त्यांचे नाव १३ वेळा एफआयआरमध्ये आल्याचा दावा करत, आदित्य ठाकरे देशाबाहेर पळून जाण्याच्या तयारीत असल्याचा संशय त्यांनी व्यक्त केला. त्यांचा पासपोर्ट जप्त करून लुकआऊट नोटीस काढण्याची मागणी राणेंनी केली. निवडणूक आयोगावर प्रश्नचिन्ह उपस्थित करणाऱ्या उद्धव ठाकरे यांच्यावरही त्यांनी टीकास्त्र सोडले. तसेच, व्होट जिहाद आणि गजवा-ए-हिंद या संकल्पनांवर बोलताना, देशात अराजकता निर्माण करण्याचा पाकिस्तानचा अजेंडा असल्याचे मत त्यांनी मांडले.
Published on: Oct 05, 2026 03:36 PM
राणेंचा उद्धव ठाकरेंवर हल्ला; आदित्य यांच्या पासपोर्ट जप्तीची मागणी
'राऊतांना मोदींवर टीका करण्याचा अधिकार नाही', परिणय फुकेंचं वक्तव्य
मंगेश चिवटेंच्या उमेदवारीवर शहाजी बापू पाटलांचा यू-टर्न
Video: ट्रिपल इंजिन सरकार विरोधात टोळीयुद्ध सुरू - हर्षवर्धन सपकाळ

