ठाण्यात दहीहंडी उत्सवाचा उत्साह शिगेला; राजकीय नेत्याचा गोविंदा पथकांना मोठं आवाहन
ठाण्यात दहीहंडी उत्सवाचा उत्साह शिगेला पोहोचला आहे. रवींद्र फाटक यांनी गोविंदा पथकांना सुरक्षितता आणि नियमांचे पालन करून थर रचण्याचे आवाहन केले आहे. रामनगर गोविंदा पथकाला पहिला मान मिळाल्यानंतर, नऊ थर रचण्याचा विश्वविक्रम करण्याचा त्यांचा प्रयत्न आहे.
ठाण्यात दहीहंडी उत्सवाचा उत्साह शिगेला पोहोचला असून, यंदाच्या सोहळ्याला विशेष महत्त्व प्राप्त झाले आहे. या निमित्ताने रामनगर गोविंदा पथकाला पहिला मान मिळाला आहे. रवींद्र फाटक यांनी गोविंदा पथकांना थर रचताना सुरक्षितता आणि शासकीय नियमांचे पालन करण्याचे आवाहन केले आहे. त्यांनी सांगितले की, ठाण्यातील गोविंदा पथके गेल्या दोन-तीन महिन्यांपासून कसून सराव करत आहेत आणि मुंबईप्रमाणेच ठाण्यातही गोविंदा पथकांची संख्या वाढली आहे.
यंदाच्या दहीहंडी उत्सवात केवळ गोविंदा पथकांना सन्मानित केले जाणार नाही, तर विश्वविक्रमी थर रचणाऱ्या पथकांना विशेष बक्षिसे दिली जातील. या कार्यक्रमाला मराठी आणि हिंदी चित्रपटसृष्टीतील अनेक कलाकार उपस्थित राहून कला सादर करतील. महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे आणि उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस हे देखील या सोहळ्याला उपस्थित राहून गोविंदांना शुभेच्छा देणार आहेत. नऊ थर रचण्याचा विश्वविक्रम ठाण्याचे गोविंदा पथक करेल, असा विश्वास फाटक यांनी व्यक्त केला.
Published on: Sep 05, 2026 02:18 PM
3700 कोटींचे टेंडर्स, अन्...; अजय बारस्करांचे मनोज जरांगेंच्या...
कधी एकमेकांचे कट्टर विरोधक, रवी राणा आणि बच्चू कडू एकत्र
जंतरमंतरवर पोलीस न लावता आंदोलन करू द्या, आहे का हिंमत?
मी डॉ. बाबासाहेब आंबेडकरांचा वाघ... अजय बारस्करांचा जरांगेंना इशारा

