AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

स्वस्त कार लोन कुठे मिळेल? देशातील प्रमुख बँकांचे व्याज दर काय? जाणून घ्या

आज आम्ही तुम्हाला देशातील काही प्रमुख बँकांच्या खासगी बँकांच्या व्याजदरांबद्दल सांगणार आहोत. कार लोन घेण्याचा विचार करत असाल तर ही बातमी वाचा.

स्वस्त कार लोन कुठे मिळेल? देशातील प्रमुख बँकांचे व्याज दर काय? जाणून घ्या
| Updated on: Mar 14, 2026 | 4:28 PM
Share

तुम्ही कर्जाने कार खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर ही बातमी आधी वाचा. आज आम्ही तुम्हाला देशातील काही प्रमुख बँकांच्या खासगी बँकांच्या व्याजदरांबद्दल सांगणार आहोत. अशा परिस्थितीत, जर तुम्ही खासगी बँकेकडून कार लोन घेण्याचा विचार करत असाल तर ही बातमी तुमच्यासाठी खूप महत्वाची ठरणार आहे. चला जाणून घेऊया सविस्तर माहिती.आजकाल असे अनेक लोक आहेत जे बँकेकडून स्वत:ची कार घेण्यासाठी कर्ज घेत आहेत आणि स्वत:ची कार खरेदी करण्याचे स्वप्न पूर्ण करत आहेत. देशातील सर्व खासगी आणि सरकारी बँकांकडून त्यांच्या ग्राहकांना कार कर्ज दिले जाते. सर्व बँकांचे व्याजदर वेगवेगळे असतात. अशा परिस्थितीत, आपण अशा बँकेकडून कार कर्ज घेतले पाहिजे ज्याचे व्याज दर कमी आहेत.

आज आम्ही तुम्हाला देशातील काही प्रमुख बँकांच्या खासगी बँकांच्या व्याजदरांबद्दल सांगणार आहोत. अशा परिस्थितीत, जर तुम्ही खासगी बँकेकडून कार लोन घेण्याचा विचार करत असाल तर ही बातमी तुमच्यासाठी खूप महत्वाची ठरणार आहे. चला जाणून घेऊया सविस्तर माहिती.

एचडीएफसी बँक कार लोन व्याज दर

देशातील सर्वात मोठ्या खासगी बँकांपैकी एक असलेल्या एचडीएफसी बँक आपल्या ग्राहकांना 9 टक्के व्याज दराने कार कर्ज देते. हे व्याज दर ग्राहकाच्या क्रेडिट स्कोअर आणि इतर पात्रतेनुसार बदलू शकतात.

आयसीआयसीआय बँक कार लोन व्याज दर

आयसीआयसीआय बँक आपल्या ग्राहकांना 8.5 टक्के व्याज दराने कार कर्ज देते. हे व्याज दर ग्राहकाच्या क्रेडिट स्कोअर आणि इतर पात्रतेनुसार देखील बदलू शकतात.

अ‍ॅक्सिस बँक कार लोन व्याज दर

अ‍ॅक्सिस बँक ही देशातील आघाडीची खासगी बँक आहे, जी आपल्या ग्राहकांना 8.95 टक्के प्रारंभिक व्याजदराने कार कर्ज देते. अ‍ॅक्सिस बँकेचे व्याज दर ग्राहकांच्या क्रेडिट स्कोअर आणि इतर पात्रतेनुसार देखील बदलतात.

बंधन बँक कार कर्ज व्याज दर

बंधन बँक आपल्या ग्राहकांना 9.47 टक्के प्रारंभिक व्याज दराने कार कर्ज देते. हे व्याज दर आपल्या क्रेडिट स्कोअर आणि इतर पात्रतेनुसार देखील बदलतात.

आयडीबीआय बँक कार लोन व्याज दर

आयडीबीआय बँक आपल्या ग्राहकांना 7.50 टक्के प्रारंभिक व्याज दराने कार कर्ज देते. हे व्याज दर आपल्या क्रेडिट स्कोअर आणि इतर पात्रतेनुसार देखील बदलतात.

(डिस्क्लेमर: या आर्टिकलमध्ये देण्यात आलेली माहिती व उपाय हे सामान्य ज्ञानावर आधारित आहेत. आमचा याला दुजोरा नाही. ते अवलंबण्यापूर्वी तज्ज्ञांचा सल्ला जरूर घ्यावा.)

Follow Us
अंगद का पैर म्हणत अमित शाहांचा भाजपच्या विजयाचा विश्वास...
Amit Shah : अंगद का पैर म्हणत अमित शाहांचा भाजपच्या विजयाचा विश्वास; अखिलेश यादवांनी एका वाक्यात दिलं प्रत्युत्तर
साताऱ्यात पावसाची जोरदार बॅटिंग, शहरासह ग्रामीण भाग जलमय...
Satara Rain : साताऱ्यात पावसाची जोरदार बॅटिंग, शहरासह ग्रामीण भाग जलमय; शेतकऱ्यांच्या चेहऱ्यावर आनंद
पुर्णेकर प्रकरणावर प्रश्न विचारताच उपमुख्यमंत्री थेट.. नेमकं काय घडलं?
Eknath Shinde On Purnekar Case : पुर्णेकर प्रकरणावर प्रश्न विचारताच उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे थेट...; नेमकं काय घडलं?
वाल्मिक कराड यांचा मुलगा सुशील कराड पुन्हा चर्चेत; ऑडिओ क्लिप व्हायरल
Sushil Karad : वाल्मिक कराड यांचा मुलगा सुशील कराड पुन्हा चर्चेत; पीडित महिलेला धमकी दिल्याची ऑडिओ क्लिप व्हायरल
आम्ही संविधानाला संपवू देणार नाही! राहुल गांधींचा हुंकार....
Rahul Gandhi : आम्ही संविधानाला संपवू देणार नाही! राहुल गांधींचा हुंकार; संपूर्ण भाषण पाहा
नरेंद्र मोदी ज्ञानेश कुमार यांना निवडणार की देशाला? तेजस्वी यादव...
Tejashwi Yadav : नरेंद्र मोदी ज्ञानेश कुमार यांना निवडणार की देशाला? तेजस्वी यादव यांचा थेट सवाल
शेतकऱ्यांना भरघोस मदत मिळणार, सरकार वाऱ्यावर सोडणार नाही....
Eknath Shinde : शेतकऱ्यांना भरघोस मदत मिळणार, सरकार वाऱ्यावर सोडणार नाही; उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदेंची मोठी ग्वाही
शिंदेंनी पुर्णेकर कुटुंबाला भेटायला येऊ नये, हात जोडून विनंती...
Ram Purnekar : शिंदेंनी पुर्णेकर कुटुंबाला भेटायला येऊ नये, हात जोडून विनंती; राम पूर्णेकर असं का म्हणाले?
दिवाळीच्या फराळावर FDA चा कडक पहारा; तुकाराम मुंडेंनी स्वतः तपासले...
Tukaram Munde FDA : दिवाळीच्या फराळावर FDA चा कडक पहारा; तुकाराम मुंडेंनी स्वतः तपासले लाडू-चिवडे; विक्रेत्यांना दिला इशारा
सिंहस्थ कुंभमेळ्याच्या ध्वजस्तंभासाठी पुरोहित संघाची मोठी मागणी; कायमस
सिंहस्थ कुंभमेळ्याच्या ध्वजस्तंभासाठी पुरोहित संघाची मोठी मागणी; कायमस्वरूपी सुरक्षा देण्याची विनंती