AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Raja Raghuvanshi Murder : बॉयफ्रेंड मॅनेजर, बायको HR..लव अफेअरमध्ये बिचारा राजा मारला गेला, एक नवीन मोठा खुलासा

Sonam Raghuvanshi Affair : हनीमूनसाठी घरापासून 2186 KM दूर अंतरावर जाणं राजा रघुवंशीला महाग पडलं. याची किंमत त्याला प्राण देऊन चुकवावी लागली. राजाला काश्मीरला जायचं होतं. पण पत्नी सोनम त्याला जबरदस्ती मेघायलला घेऊन गेली.

Raja Raghuvanshi Murder : बॉयफ्रेंड मॅनेजर, बायको HR..लव अफेअरमध्ये बिचारा राजा मारला गेला, एक नवीन मोठा खुलासा
Sonam Raghuvanshi Affair
| Updated on: Jun 09, 2025 | 1:17 PM
Share

लग्नाला अजून एक महिनाही झाला नव्हता. त्याआधीच पती राजा रघुवंशीला संपवण्यात आलं. ते सुद्धा घरापासून 2186 किलोमीटर दूर नेऊन राजाला मारलं. राजा हनीमूनसाठी गेला होता. पण हा त्याच्यासाठी मृत्यूचा हनीमून बनला. 17 दिवसांपूर्वी राजा आणि त्याची पत्नी सोनम शिलॉन्गच्या जंगलातून गायब झाली. 2 जून रोजी राजाचा मृतदेह सापडला. या प्रकरणात आता इंदूर आणि मेघालय पोलिसांनी बऱ्यापैकी उलगडा केलाय. सोनम सध्या पोलिसांच्या ताब्यात आहे. तिचा बॉयफ्रेंड आणि सुपारी किलर्सना सुद्धा पोलिसांनी अटक केलीय.

राजा रघुवंशीच्या हत्या प्रकरणात ज्या लोकांना अटक केलीय, त्यात विक्की ठाकुर, आनंद आणि राज कुशवाह यांचा समावेश आहे. राजा कुशवाह या सगळ्या गुन्ह्यात मास्टरमाइंड असल्याच पोलीस तपासात समोर आलय. तो सतत सोनम रघुवंशीच्या संपर्कात होता. तो सोनमचा बॉयफ्रेंड आहे. पोलिसांनी कॉल डिटेल रेकॉर्डच्या (CDR) आधारावर ट्रेस करुन त्याला पकडलं.

राजावर सर्वात पहिला हल्ला आनंदने केला

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, राजावर सर्वात पहिला हल्ला आनंदने केला. त्यानंतर अन्य दोन आरोपींनी गुन्हा प्रत्यक्षात आणला. या प्रकरणात गाजीपूर पोलिसांनी इंदूर पोलिसांना आवश्यक इनपुट दिले. सोनम रघुवंशीने नंदगंज पोलीस ठाण्यात सरेंडर केलं.

परतीच तिकीट तिने बुक केलं नव्हतं

पोलीस सूत्रांच्या माहितीनुसार, मेघालयला जाण्याच तिकीट सोनमने बुक केलं होतं. पण परतीच तिकीट तिने बुक केलं नव्हतं. त्यामुळे राजा रघुवंशीला मार्गातून हटवण्याच प्लानिंग आधीच झाल्याचा संशय बळावतो.

अजूनही काही जणांना अटक होऊ शकते

राज कुशवाह आणि विक्की ठाकूर सध्या इंदूर पोलिसांच्या ताब्यात आहे. त्यांची चौकशी सुरु आहे. तिसरा आरोपी आनंदला शिलॉन्ग पोलिसांनी मध्य प्रदेशच्या सागरमधून ताब्यात घेतलं व सोबत मेघालयला घेऊन गेले. तिन्ही आरोपींची भूमिका आणि कारस्थानाचा उलगडा करण्यासाठी पोलीस कॉल रेकॉर्ड, लोकेशन आणि अन्य टेक्निकल पुराव्यांची मदत घेत आहेत. पोलिसांनुसार अजूनही काही जणांना अटक होऊ शकते. कारस्थानात अजूनकही काही जण सहभागी असल्याचा संशय आहे.

सोनमसोबत त्याचे घनिष्ठ संबंध

सोनमच तिच्याच फॅक्टरीतील एक कर्मचारी राज कुशवाहसोबत प्रेमसंबंध होते. ही फॅक्टरी सोनमचे वडील देवी सिंह रघुवंशी यांच्या मालकीची आहे. तिथे सोनम एचआर म्हणून काम करायची. राज कुशवाह त्या फॅक्टरीत मॅनेजर म्हणून काम करायचा. सोनमसोबत त्याचे घनिष्ठ संबंध होते. सोनमच्या वडिलांनी सांगितलं की, घटनेच्या दोन दिवस आधीपर्यंत राज कुशवाह नियमित फॅक्टरीमध्ये येत होता.

महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?.
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?.
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'.
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर.
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना..
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना...
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?.
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?.
सारंगखेड्याच्या घोडेबाजारात 21 लाखांच्या बाबाची क्रेझ, का होतेय चर्चा?
सारंगखेड्याच्या घोडेबाजारात 21 लाखांच्या बाबाची क्रेझ, का होतेय चर्चा?.
2029 ला मोदीच PM, महायुतीला एक वर्ष अन् फडणवीसांना थेट सांगून टाकलं..
2029 ला मोदीच PM, महायुतीला एक वर्ष अन् फडणवीसांना थेट सांगून टाकलं...
महायुतीच्या वर्षपूर्ती निमित्त अनाथ मुलांशी संवाद साधताना फडणवीस भावूक
महायुतीच्या वर्षपूर्ती निमित्त अनाथ मुलांशी संवाद साधताना फडणवीस भावूक.