AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘कपिल शर्माच्या शो’मधून सिद्धू आऊट?

मुंबई : पुलवामा दहशतवादी हल्ल्यावर पाकिस्तानची बाजू घेणे माजी क्रिकेटपटू आणि पंजाबचे विद्यमान नेते नवजोत सिंह सिद्धू यांच्या चांगलच अंगलट आलं आहे. ‘द कपिल शर्मा शो’ या कार्यक्रमाचा अविभाज्य भाग असलेल्या नवजोत सिंह सिद्धू यांची कार्यक्रमातून हकालपट्टी होण्याची शक्यता आहे. सोनी चॅनेलने त्यांना राजीनामा देण्यास सांगितल्याचंही बाोललं जात आहे. तर त्यांच्या जागी अभिनेत्री अर्चना पुरणसिंह या […]

'कपिल शर्माच्या शो'मधून सिद्धू आऊट?
Nupur Chilkulwar
Nupur Chilkulwar | Edited By: | Updated on: Jul 05, 2019 | 4:26 PM
Share

मुंबई : पुलवामा दहशतवादी हल्ल्यावर पाकिस्तानची बाजू घेणे माजी क्रिकेटपटू आणि पंजाबचे विद्यमान नेते नवजोत सिंह सिद्धू यांच्या चांगलच अंगलट आलं आहे. ‘द कपिल शर्मा शो’ या कार्यक्रमाचा अविभाज्य भाग असलेल्या नवजोत सिंह सिद्धू यांची कार्यक्रमातून हकालपट्टी होण्याची शक्यता आहे. सोनी चॅनेलने त्यांना राजीनामा देण्यास सांगितल्याचंही बाोललं जात आहे. तर त्यांच्या जागी अभिनेत्री अर्चना पुरणसिंह या कार्यक्रमात दिसण्याची शक्यता आहे. या कार्यक्रमाच्या दोन भागांचं शूटिंग अर्चना यांनी केलं. मात्र, सोनी चॅनेलने अद्याप अर्चना यांना सिद्धूच्या जागी रिप्लेस करण्यात आल्याबाबत अधिकृत माहिती दिलेली नाही.

14 फेब्रुवारीला जम्मू-काश्मीरच्या पुलवामा येथे दहशतवाद्यांनी सीआरपीएफच्या जवानांच्या ताफ्यावर आत्मघाती हल्ला केला. यामध्ये आपले 40 जवान शहीद झाले. या हल्ल्याची जबाबदारी दहशतवादी संघटना जैश-ए-मोहम्मदने घेतली. यानंतर संपूर्ण जगातून या हल्ल्याचा निषेध करण्यात आला. पाकिस्तानविरोधात देशात संतापाची लाट उसळली.

वाचा : “आणखी एका मुलाला सैन्यात पाठवेन, पण पाकला धडा शिकवा”

मात्र, नवजोत सिंह सिद्धू यांना पाकिस्तानचा पुळका आला.

“काही लोकांमुळे संपूर्ण देशाला गुन्हेगार समजणे चुकीचे आहे. हा एक भ्याड हल्ला होता, मी याचा विरोध करतो. हिंसा ही निंदनीय आहे. ज्यांची चुक आहे त्यांना शिक्षा व्हायलाच हवी”, असे म्हणत सिद्धू हे पाकिस्तानची बाजू घेताना दिसले.

सिद्धू यांच्या या वक्तव्यानंतर लोकांमधील आक्रोश वाढला. अनेकांनी त्यांच्या या वक्तव्यावर आणि पाकिस्तानची बाजू घेण्यावर टीका केली. त्यांना तात्काळ ‘द कपिल शर्मा शो’मधून काढण्यात यावे ही मागणी उठू लागली. इतकेच नाही तर, ‘द कपिल शर्मा शो’ बंद करण्यात यावा अशीही मागणी होऊ लागली. त्यानंतर या कार्यक्रमाच्या आयोजकांवरील दबाव वाढला आहे, त्यामुळे सिद्धू यांना कार्यक्रमातून बाहेरचा रस्ता दाखवण्यात येऊ शकतो.

पुलवामा हल्ला :

जम्मू-काश्मीरच्या पुलवामा येथे गुरुवारी 14 फेब्रुवारीला दहशतवादी हल्ला झाला. या भ्याड हल्ल्यात सीआरपीएफचे 37 जवान शहीद झाले. दहशतवादी संघटना जैश-ए-मोहम्मदने या हल्ल्याची जबाबदारी घेतली. आदिल अहमद डार नावाच्या दहशतवाद्याने सुसाईट बॉम्बर बनून हा आत्मघाती हल्ला केला.

संबंधित बातम्या :

Pulwama Attack : मास्टरमाईंड आदिल अहमद दार नेमका कोण?

Pulwama Attack: जावेद अख्तर आणि शबाना आझमींवर कंगणांचं टीकास्त्र

गंभीरचा संताप, सेहवागची हळहळ, सलमान,आमीर, शाहरुखची श्रद्धांजली

Follow Us
ECI विरोधात 2 ऑक्टोबरला सीजेपीचं आंदोलन; पोलिसांनी परवानगी नाकारली तरी
Abhijeet Dipke : ECI विरोधात 2 ऑक्टोबरला सीजेपीचं आंदोलन; पोलिसांनी परवानगी नाकारली तरी...
बसचा ब्रेक फेल अन् थेट रिक्षा-कारला धडकली; बेलापूरमध्ये भीषण अपघात
Belapur : बसचा ब्रेक फेल अन् थेट रिक्षा-कारला धडकली; बेलापूरमध्ये भीषण अपघात, जखमींना MGM रुग्णालयात केलं दाखल
विश्रांतवाडी अत्याचार प्रकरणावरून सुषमा अंधारे आक्रमक, थेट....
Sushma Andhare : विश्रांतवाडी अत्याचार प्रकरणावरून सुषमा अंधारे आक्रमक; फास्ट ट्रॅक कोर्ट, SIT अन्....
सासवडच्या पिण्याच्या पाण्यात अळ्या-किड्यांचे साम्राज्य; मुख्य जलवाहिनी
Pune : सासवडच्या पिण्याच्या पाण्यात अळ्या-किड्यांचे साम्राज्य; मुख्य जलवाहिनीच्या वॉल्व्हमध्ये आढळला....
गणेश विसर्जनानंतर शौचालयात गेले, मात्र पुन्हा बाहेर आलेच नाहीत...
Goregaon : शौचालयात गेले प ण पुन्हा बाहेर आलेच नाहीत; विषारी वायूमुळे दोघांचा मृत्यू?, गोरेगावात नेमकं काय घडलं?
60 तासांपासून पाऊस थांबेना! उत्तर प्रदेशात 56 जणांनी गमावला जीव
Uttar Pradesh Heavy Rain : 60 तासांपासून पाऊस थांबेना! उत्तर प्रदेशात 56 जणांनी गमावला जीव; 63 जिल्ह्यांना पुराचा धोका
गोमूत्र-शेण खाण्याला विरोध म्हणजे हिंदूविरोधी कसं?; बापटांचा सवाल?
Vidyand Bapat : गोमूत्र-शेण खाण्याला विरोध म्हणजे हिंदूविरोधी कसं?; विद्यानंद बापटांचा आनंद दवेंना सडेतोड सवाल
सिल्व्हर ओकवर शरद पवारांच्या उपस्थितीत मोठी बैठक संपन्न
NCP : सिल्व्हर ओकवर शरद पवारांच्या उपस्थितीत मोठी बैठक संपन्न; कोणत्या मुद्द्यांवर झाली चर्चा?
वर्ल्ड कप जिंकला तर रस्त्यावर नाचूया, पण धर्म-सण...
Sumeet Raghavan : वर्ल्ड कप जिंकला तर रस्त्यावर नाचूया, पण धर्म-सण...; DJच्या मुद्द्यावर सुमित राघवन स्पष्टच बोलले
बिग बॉस फेम रीलस्टार दिव्या शिंदेला अटक; पोलीस कोठडी सुनावली पण....
Reelstar Divya Shinde : Bigg Boss Marathi : बिग बॉस फेम रीलस्टार दिव्या शिंदेला अटक; पोलीस कोठडी सुनावली पण किती दिवसांची?