AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Tukaram Mundhe: तुकाराम मुंढे MPSC चे नवे बॉस व्हावे … रोहित पवार यांचा मोठा दावा

Rohit Pawar Statement On Tukaram Mundhe: राज्यात सध्या पेपरफुटी या प्रकरणावरुन वातावरण तापले आहे. MPSC स्पर्धा परीक्षेतील औषध निरीक्षक पदाचा पेपर फुटल्याने विद्यार्थ्यांमध्ये खळबळ उडाली आहे.

Tukaram Mundhe: तुकाराम मुंढे MPSC चे नवे बॉस व्हावे ... रोहित पवार यांचा मोठा दावा
| Updated on: Sep 11, 2026 | 9:53 AM
Share
Rohit Pawar On Tukaram Mundhe: राज्यात सध्या पेपरफुटी या प्रकरणावरुन वातावरण तापले आहे. MPSC स्पर्धा परीक्षेतील औषध निरीक्षक पदाचा पेपर फुटल्याने विद्यार्थ्यांमध्ये खळबळ उडाली आहे. पुण्यात मोठ्या संख्येने विद्यार्थ्यांनी एकत्र येत मोर्चा काढला. या मोर्चात आमदार रोहित पवार आणि विरोधी पक्षातील नेतेही सहभागी झाले होते. या मोर्चात महाराष्ट्र लोकसेवा आयोगाचे अध्यक्ष विवेक भीमनवार यांच्या राजीनाम्याची मागणी केली आहे. एवढच नाही तर रोहित पवार यांनी एक मागणी धरली आहे.
रोहित पवार काय म्हणाले?
रोहित पवार म्हणाले, “MPSC आयोगाचे अध्यक्षच वादग्रस्त आहेत. त्यांनी अगोदरच्या विभागातही अनेक गोंधळ घातले आहेत. विवेक भीवनवार यांची कारकिर्दच वादग्रस्त ठरली आहे. अनेकांनी यांच्या नियुक्तीला विरोध केला होता. अनेक पुरावे मुख्यमंत्री आणि राज्यपालांना दिले आहेत की या खात्यात  ते आयुक्त असताना सगळ्यात जास्त भ्रष्टाचार झाला आहे. अनेक वर्षांपासून भीमानवार हे RTOमध्ये कार्यरत होते, त्यांचे तिथले रॅकेट अजून इथे सुरु आहे. अजून 40 टक्के पुरावेच आम्ही सगळ्यांसमोर आणले आहेत. आम्ही लढणार आणि या माणसाचा राजीनामा झालाच पाहिजे.
तुकाराम मुंढे यांना अध्यक्ष बनवा…
MPSC आयोगाच्या अध्यक्षपदावर तुकाराम मुंढे यांनी बसवा, मी सगळं चेक केले आहे, ज्या अटी आहेत त्यानुसार तुकाराम मुंढेसाहेब अध्यक्ष होऊ शकतात. भीमनवर यांच्या विरोधात जर कारवाई नाही झाली तर मुख्यमंत्री यांना पाठीशी घालत आहेत, ते मुख्यमंत्र्यांचे मित्र आहेत, असे देखील रोहित पवार म्हणाले.
“हे आंदोलन माझे नाहीये , जसं जमेल तसे विद्यार्थ्यांना पाठिंबा देण्याचा प्रयत्न करतोय. विद्यार्थ्यांना विचारून ठरवू की आंदोलन करायचे आहे की नाही, जर विद्यार्थी म्हणाले तरच आंदोलन करु.. तुम्ही विरोधात असताना विद्यार्थ्यांसोबत होतात आणि आता सत्तेत गेला तर तुम्ही गप्प बसतात. तुमच्यात हिंमत नाही तुमचा बॉस चुकतोय तर त्याच्या विरोधात जायला. विद्यार्थ्यांचे कल्याण करा असा सल्ला रोहित पवार यांनी दिला आहे.

Follow Us
मी पक्षाची बाजू मांडली, इतर नेते... रामदास कदमांनी एकनाथ शिंदेंकडे....
Ramdas Kadam : मी पक्षाची बाजू मांडली, इतर नेते... रामदास कदमांनी एकनाथ शिंदेंकडे नाराजी व्यक्त केली
SIT चं खेळणं आम्हाला काय दाखवताय...; जरांगे प्रकरणावरून राऊतांचा....
Sanjay Raut : SIT चं खेळणं आम्हाला काय दाखवताय...; मनोज जरांगे प्रकरणावरून संजय राऊतांचा सरकारवर हल्लाबोल
मनोज जरांगे यांच्या ऑडिओ क्लिपवर बच्चू कडू नेमकं काय म्हणाले?
Bachchu Kadu : मनोज जरांगे यांच्या ऑडिओ क्लिपवर बच्चू कडू नेमकं काय म्हणाले?
संजय राऊतांनी लिहिलं गृहमंत्री अमित शाह यांना पत्र; पत्रास कारण....
Sanjay Raut : संजय राऊतांनी लिहिलं केंद्रीय गृहमंत्री अमित शाह यांना पत्र; पत्रास कारण....
शिवसेना पक्ष-चिन्हाचा फैसला लांबणीवर; खटल्याची पुढील तारीख अखेर ठरली
Shivsena : शिवसेना पक्ष-चिन्हाचा फैसला लांबणीवर; खटल्याची पुढील तारीख अखेर ठरली
कर्जत-भीमाशंकरमध्ये 32 हजार झाडांवर कुऱ्हाड? विवेकानंद पाटील म्हणाले
Vivekanand Patil : कर्जत-भीमाशंकरमध्ये 32 हजार झाडांवर कुऱ्हाड? विवेकानंद पाटील म्हणाले, शेवटपर्यंत....
कर्जत-भीमाशंकरमधील वृक्षतोडीविरोधात राज ठाकरे आक्रमक; आदित्य ठाकरेही..
Bhimashankar Tree Cutting : कर्जत-भीमाशंकरमधील वृक्षतोडीविरोधात राज ठाकरे आक्रमक; आदित्य ठाकरेही आज करणार पाहणी
इचलकरंजीत कमी दरात PME बस सेवा सुरु; नागरिकांना मोठा दिलासा
Ichalkaranji Bus : इचलकरंजीत कमी दरात PME बस सेवा सुरु; नागरिकांना मोठा दिलासा
गोकुळ अध्यक्षपदासाठी महायुती उमेदवार देणार? चर्चांना उधाण
Gokul Election | गोकुळ अध्यक्षपदासाठी महायुती उमेदवार देणार? कोल्हापूरच्या राजकारणात चर्चांना उधाण
खरगेंच्या त्या वक्तव्याने भाजप आक्रमक; मोदींच्या वडिलांबाबतच्या....
Mallikarjun Kharge : खरगेंच्या त्या वक्तव्याने भाजप आक्रमक; मोदींच्या वडिलांबाबतच्या टिप्पणीवर देशभरात आंदोलनं