Nana Patekar Unseen Photos : रांगडा अंदाज, मिश्किल स्वभाव! नाना पाटेकरांचे Unseen फोटो पाहून चाहते भावूक
अभिनेते नाना पाटेकर यांच्या निधनानंतर फोटोग्राफर अतुल कसबेकर यांनी त्यांचे काही खास आणि कधीही न पाहिलेले फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले. या फोटोंमधून नानांचा साधा, रांगडा आणि प्रेमळ स्वभाव पाहायला मिळतो.

अभिनेते नाना पाटेकर यांच्या निधनानंतर फोटोग्राफर अतुल कसबेकर यांनी नानांचे काही खास आणि आजवर कधीही न पाहिलेले फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत.
या फोटोंमध्ये नाना पाटेकरांचा साधा आणि रांगडा अंदाज पाहायला मिळतो. झाडाखाली निवांत बसलेले नाना त्यांच्या व्यक्तिमत्त्वातील साधेपणाची झलक देतात.
एका फोटोत नाना कुत्र्यांसोबत मनमोकळेपणाने खेळताना दिसत आहेत. त्यांच्या या दिलखुलास अंदाजाने नानांच्या प्रेमळ आणि हळव्या स्वभावाचीही प्रचिती येते.
“तुमचे फोटो काढण्याचं भाग्य मला मिळालं, पण त्याहीपेक्षा आपल्या गप्पा, आपलं हसू आणि आपण घालवलेला एकत्रित वेळ कायम लक्षात राहील,” अशा शब्दांत अतुल कसबेकर यांनी नानांना भावपूर्ण श्रद्धांजली वाहिली.
नाना पाटेकरांचे आगामी ‘ईठा’ आणि ‘शक्ती शालिनी’ हे चित्रपट लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहेत. मोठ्या पडद्यावर नानांना शेवटचं पाहताना चाहत्यांच्या डोळ्यांत नक्कीच अश्रू तरळतील.