AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

दरमहा फक्त 99 रुपये द्या आणि 4999 रुपयांचा हा ब्ल्यूटूथ स्पीकरला घरी आणा; जाणून घ्या टेलिकॉम कंपनीचा प्लान

सवलतीच्या ऑफरअंतर्गत बीएसएनएल ब्रॉडबँड ग्राहकांना गुगल नेस्ट मिनी आणि गुगल नेस्ट हब स्मार्ट डिव्हाइस मिळतील ज्यासाठी त्यांना दरमहा फक्त 99 रुपये आणि 199 रुपये द्यावे लागतील.

दरमहा फक्त 99 रुपये द्या आणि 4999 रुपयांचा हा ब्ल्यूटूथ स्पीकरला घरी आणा; जाणून घ्या टेलिकॉम कंपनीचा प्लान
दरमहा फक्त 99 रुपये द्या आणि 4999 रुपयांचा हा ब्ल्यूटूथ स्पीकरला घरी आणा
| Edited By: | Updated on: Jul 16, 2021 | 4:27 PM
Share

नवी दिल्ली : दूरसंचार कंपनी भारत संचार निगम लिमिटेड अर्थात बीएसएनएलने पुन्हा एकदा आपल्या ऑफर्स पुन्हा लाँच केल्या आहेत, ज्यामध्ये कंपनी कमी किंमतीत गुगल स्मार्ट डिव्हाइसची ऑफर करत आहे. जे ग्राहक वार्षिक ब्रॉडबँड योजनेसाठी 799 किंवा त्याहून अधिक पैसे देतात, त्या ग्राहकांसाठी ही ऑफर आहे. सवलतीच्या ऑफरअंतर्गत बीएसएनएल ब्रॉडबँड ग्राहकांना गुगल नेस्ट मिनी आणि गुगल नेस्ट हब स्मार्ट डिव्हाइस मिळतील ज्यासाठी त्यांना दरमहा फक्त 99 रुपये आणि 199 रुपये द्यावे लागतील. 12 आणि 13 महिन्यांच्या सब्सक्रिप्शनसाठी एकदा शुल्क द्यावा लागेल. (Pay only Rs 99 per month and bring home this Bluetooth speaker for Rs 4999; know the plan of the telecom company)

आजपासून ऑफर सुरु

आजपासून ही ऑफर सुरू झाली आहे. यामध्ये बीएसएनएल ब्रॉडबँड ग्राहकांना किंमतीत सूट देत गुगलचे स्मार्ट डिव्हाइस मिळतील. जे लोक सध्या बीएसएनएलशी जोडलेले आहेत आणि ज्यांनी एफटीटीएच(FTTH), एअर फायबर, डीएसएल(DSL) ब्रॉडबँड सेवा घेतली आहे ते या ऑफरचा लाभ घेऊ शकतात. जे ग्राहक वार्षिक ब्रॉडबँड योजनेसाठी 799 किंवा त्याहून अधिक पैसे देतात, त्या ग्राहकांसाठी ही ऑफर आहे. सवलतीच्या ऑफरअंतर्गत बीएसएनएल ब्रॉडबँड ग्राहकांना गुगल नेस्ट मिनी आणि गुगल नेस्ट हब स्मार्ट डिव्हाइस मिळतील ज्यासाठी त्यांना दरमहा फक्त 99 रुपये आणि 199 रुपये द्यावे लागतील. 12 आणि 13 महिन्यांच्या सब्सक्रिप्शनसाठी एकदा शुल्क द्यावा लागेल.

ऑनलाइन पोर्टलद्वारे घेऊ शकता प्लान

सदस्य बीएसएनएलच्या ऑनलाइन पोर्टलद्वारे प्लान घेऊ शकतात. जे वापरकर्ते वार्षिक, द्वैवार्षिक, त्रैवार्षिक ब्रॉडबँड योजना घेतात, त्यांना 10.5 महिने, 20.5 महिने आणि 20.5 महिन्यांसाठी एकदा शुल्क भरावा लागेल. तर, जर कोणी गूगल नेस्ट मिनी स्वतंत्र घेतल्यास त्यास 4999 रुपये द्यावे लागतील. परंतु जर आपण बीएसएनएल भारत फायबर योजना घेतल्या तर आपल्याला ते 1287 रुपयात मिळेल आणि त्याची वैधता 13 महिन्यांची असेल. येथे आपल्याला स्पीकरसाठी दरमहा 99 रुपये द्यावे लागतील. त्याचबरोबर, 12 महिन्यांच्या योजनेत स्पीकरची किंमत 1188 रुपये असेल.

गूगल मिनीवर ऑडिओबुक ऐकू शकता

गूगल नेस्ट मिनी वापरकर्त्यांना हँड्स फ्री सहाय्य करते जिथे वापरकर्ते सहजपणे संगीत प्ले करू शकतात आणि गूगल मिनीवर ऑडिओबुक ऐकू शकतात. दुसरीकडे, वापरकर्त्याने गुगल नेस्ट हब घेतल्यास त्याला दरमहा 1999 रुपये द्यावे लागतील. याचा लाभ 10.5 महिने, 20.5 महिने आणि 30.5 महिन्यांपर्यंत मिळू शकतो. गूगल नेस्ट हबची किंमत 9999 रुपये आहे. परंतु बीएसएनएल ब्रॉडबँड योजनेद्वारे आपण ते 2587 रुपयांमध्ये घेऊ शकता. यासाठी वापरकर्त्याने 13 महिन्यांसाठी 799 रुपयांची किंवा त्याहून अधिक किंमतीची योजना घ्यावी लागेल. जर बीएसएनएल ग्राहकांनी 12 महिन्यांसाठी ब्रॉडबँड योजना घेतली, तर ते नेस्ट हबसाठी दरमहा 199 रुपये देतात, ज्याची रक्कम 2388 रुपये आहे. (Pay only Rs 99 per month and bring home this Bluetooth speaker for Rs 4999; know the plan of the telecom company)

इतर बातम्या

संजय राठोड आमचे दुश्मन नाहीत, शिवसेना तर बिलकुल नाही : चंद्रकांत पाटील

या फंडाच्या माध्यमातून टाटा ग्रुपतर्फे घर बसल्या पैसे कमवण्याची संधी; फक्त 15 दिवस शिल्लक

नाशिक तपोवन परिसरातील प्रस्तावित MICE सेंटरची निविदा अखेर रद्द
नाशिक तपोवन परिसरातील प्रस्तावित MICE सेंटरची निविदा अखेर रद्द.
जब तक सूरज चांद रहेगा, गांधी तेरा... 'मनरेगा'विरोधात संसद भवनला आंदोलन
जब तक सूरज चांद रहेगा, गांधी तेरा... 'मनरेगा'विरोधात संसद भवनला आंदोलन.
लवकरच बॉम्ब फोडणार, त्यांनी कॅश बॉम्ब...शिंदेंच्या आमदाराचा गौप्यस्फोट
लवकरच बॉम्ब फोडणार, त्यांनी कॅश बॉम्ब...शिंदेंच्या आमदाराचा गौप्यस्फोट.
ठाकरेबंधू-शिंदेंची शिवतीर्थसाठी रस्सीखेच, प्रचारसभेसाठी कुणाला परवानगी
ठाकरेबंधू-शिंदेंची शिवतीर्थसाठी रस्सीखेच, प्रचारसभेसाठी कुणाला परवानगी.
BMC साठी महायुतीची पहिली बैठक अन् दादांच्या NCP ला निमंत्रण नाही!
BMC साठी महायुतीची पहिली बैठक अन् दादांच्या NCP ला निमंत्रण नाही!.
गांधी कुटुंबाला दिलासा, ED आरोपपत्राची दखल घेण्यास कोर्टाचा नकार
गांधी कुटुंबाला दिलासा, ED आरोपपत्राची दखल घेण्यास कोर्टाचा नकार.
इलेक्शन जीतकर हम होंगे असली धुरंधर...शिंदेंच्या टीकेवर राऊतांचं उत्तर
इलेक्शन जीतकर हम होंगे असली धुरंधर...शिंदेंच्या टीकेवर राऊतांचं उत्तर.
महायुतीची राज्यात सर्वच ठिकाणी तंतरली... दानवे यांचा सरकारवर निशाणा
महायुतीची राज्यात सर्वच ठिकाणी तंतरली... दानवे यांचा सरकारवर निशाणा.
...तर दिल्लीत आंदोलन करणार; जरांगे पाटील यांचा थेट इशारा, प्रकरण काय?
...तर दिल्लीत आंदोलन करणार; जरांगे पाटील यांचा थेट इशारा, प्रकरण काय?.
अखेर 'तो' क्षण येणार, मनसे-ठाकरेंची युती कधी होणार? तारीख समोर
अखेर 'तो' क्षण येणार, मनसे-ठाकरेंची युती कधी होणार? तारीख समोर.