AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

बायको फोनवर बोलत नाही, सुट्टी द्या! पत्नीचा रुसवा काढायला शिपायाचं SSP ला पत्रं

पत्नीच्या नाराजीमुळे कॉन्स्टेबल गौरव चौधरी यांनी अर्ज पत्राद्वारे अतिरिक्त एसपींना रजेची विनंती केली.

बायको फोनवर बोलत नाही, सुट्टी द्या! पत्नीचा रुसवा काढायला शिपायाचं SSP ला पत्रं
Newly married constableImage Credit source: Social Media
| Updated on: Jan 10, 2023 | 1:25 PM
Share

यूपीतील महाराजगंज जिल्ह्यातील नौतनवान पोलीस स्टेशन परिसरातील पीआरव्हीमध्ये तैनात असलेला एक कॉन्स्टेबल सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. त्याने केलेला एक अर्ज व्हायरल होतोय. शिपायाने लिहिले की, त्याला रजा मिळत नव्हती, यामुळे त्याची पत्नी रागावली होती. फोन करूनही ती बोलत नाही. इतकंच नाही तर फोन रिसिव्ह करताना न बोलता ती तो फोन शिपायाच्या आईला देते.

पत्नीच्या नाराजीमुळे कॉन्स्टेबल गौरव चौधरी यांनी अर्ज पत्राद्वारे अतिरिक्त एसपींना रजेची विनंती केली, त्यानंतर अतिरिक्त पोलीस अधीक्षकांनी कॉन्स्टेबलला 5 दिवसांची रजा मंजूर केली. हे पत्र आता सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत आहे.

नौतनवा पोलीस स्टेशन परिसरातील पीआरबीमध्ये तैनात कॉन्स्टेबल गौरव चौधरी हे 2016 च्या बॅचचे आहेत. ते मऊ जिल्ह्यातील रहिवासी आहेत. सध्या ते भारत-नेपाळ सीमेवरील नौतनवान पोलीस स्टेशनच्या पीआरबीमध्ये तैनात आहेत. शिपाई गौरव चौधरी यांनी गेल्या महिन्यात लग्न केले होते. त्यानंतर ते पत्नीला घरी सोडून ते ड्युटीवर गेले.

Constable writes letter

Constable writes letter

भाच्याच्या वाढदिवसाला आठवडाभराच्या सुट्टीवर येईन, असे आश्वासन या पोलिसाने पत्नीला दिले होते, मात्र पत्नी त्याचा फोन उचलत नव्हती. ज्यानंतर शिपाई गौरव चौधरी यांनी भाच्याच्या वाढदिवसाला 7 दिवसांची सुट्टी मागितली.

त्याचबरोबर या मार्मिक पत्रानंतर अतिरिक्त पोलीस अधीक्षक आतिष सिंह यांनी 5 दिवसांची कॅज्युअल रजा मंजूर केली, त्यानंतर पत्नीला दिलेले वचन पूर्ण करण्यासाठी हा सैनिक घरी गेला.

Follow Us
खरात प्रकरणातील त्या आरोपांवर नीलम गोऱ्हे यांनी मांडली भूमिका!
खरात प्रकरणातील त्या आरोपांवर नीलम गोऱ्हे यांनी मांडली भूमिका!.
भोर तालुक्यात वादळी वारा, यात्रेनिमित्त टाकलेला मंडपही कोसळला!
भोर तालुक्यात वादळी वारा, यात्रेनिमित्त टाकलेला मंडपही कोसळला!.
सातारा जिल्हा परिषद राडा प्रकरण पोलीस अधीक्षक यांना भोवलं
सातारा जिल्हा परिषद राडा प्रकरण पोलीस अधीक्षक यांना भोवलं.
पुण्यात अवकाळी पावसासह गारपीट; उकाड्यापासून नागरिकांना दिलासा
पुण्यात अवकाळी पावसासह गारपीट; उकाड्यापासून नागरिकांना दिलासा.
मुंबई पालिकेत महायुतीत नाराजीनाट्य सुरुच
मुंबई पालिकेत महायुतीत नाराजीनाट्य सुरुच.
गॅस तुटवड्यावर छगन भुजबळांचे स्पष्टीकरण; PNG साठी अर्ज करण्याचे आवाहन
गॅस तुटवड्यावर छगन भुजबळांचे स्पष्टीकरण; PNG साठी अर्ज करण्याचे आवाहन.
खरात प्रकरणावरून राजकीय वर्तुळात गदारोळ; मंत्री शिरसाट म्हणाले....
खरात प्रकरणावरून राजकीय वर्तुळात गदारोळ; मंत्री शिरसाट म्हणाले.....
शिवतीर्थावर पार्थ पवार यांची ठाकरेंसोबत भेट; भेटीचं कारण गुलदस्त्यात
शिवतीर्थावर पार्थ पवार यांची ठाकरेंसोबत भेट; भेटीचं कारण गुलदस्त्यात.
सरकारने वास्तव स्पष्ट करावे; सिलिंडरच्या तुटवड्यावर सुळेंचे स्पष्ट मत
सरकारने वास्तव स्पष्ट करावे; सिलिंडरच्या तुटवड्यावर सुळेंचे स्पष्ट मत.
आमचे 9 खासदार फुटणार नाहीत, संजय राऊतांनी व्यक्त केला विश्वास
आमचे 9 खासदार फुटणार नाहीत, संजय राऊतांनी व्यक्त केला विश्वास.