AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Sushma Andhare | दरवाज्यात अडकून जखमा? चाकणकर-तटकरेेंचे नाव घेत सुषमा अंधारे म्हणाल्या, हा योगायोगच...

Sushma Andhare | दरवाज्यात अडकून जखमा? चाकणकर-तटकरेेंचे नाव घेत सुषमा अंधारे म्हणाल्या, हा योगायोगच…

| Updated on: Mar 24, 2026 | 3:05 PM
Share

अशोक खरात याच्यावर अध्यात्म आणि तंत्र-मंत्राच्या नावाखाली महिलांचे लैंगिक शोषण आणि भाविकांची आर्थिक लूट केल्याचे आरोप समोर आले आहेत. त्याच्याशी अनेक मोठ्या नेत्यांचे संबंध असल्याचेही बोलले जात आहे. असे म्हणतात की रुपाली चाकणकर यांनी अशोक खरात याला गुरु मानले.

अशोक खरात याच्यावर अध्यात्म आणि तंत्र-मंत्राच्या नावाखाली महिलांचे लैंगिक शोषण आणि भाविकांची आर्थिक लूट केल्याचे आरोप समोर आले आहेत. त्याच्याशी अनेक मोठ्या नेत्यांचे संबंध असल्याचेही बोलले जात आहे. असे म्हणतात की रुपाली चाकणकर यांनी अशोक खरात याला गुरु मानले. यादरम्यान रुपाली चाकणकर यांच्या तर्जनीच्या बोटाला जखम झाली होती, त्याचे फोटोही समोर आले. तसेच राष्ट्रवादी काँग्रेसचे प्रदेशाध्यक्ष सुनील तटकरे यांचेही जखमेचे फोटो व्हायरल झाले होते. यावरून सुषमा अंधारे यांनी चाकणकर यांच्यावर टीका केली आणि एक ट्वीट करत व्हिडीओद्वारे आपली भूमिका मांडली. सुषमा अंधारे म्हणाल्या की, रुपाली चाकणकर यांच्या बोटाला झालेली जखम दरवाज्यात अडकल्यामुळे झाली, तसेच सुनील तटकरे यांची बोटही दरवाज्यात अडकून जखमी झाली होती. त्यांनी या घटनेला योगायोग ठरवून, दोन्ही जखमा अनपेक्षित प्रकारे झाल्याचे सांगितले आणि या सर्व घटनांवर थोडा टोलाही लगावला.

Published on: Mar 24, 2026 03:05 PM
Follow Us