Thane Water Cut : ठाणेकरांनो पाणी जपून वापरा, BMC कडून ‘या’ दिवशी पाणी कपात
मुंबई पालिकेने ठाणे शहरातील पाणी पुरवठ्यात 10 टक्के कपात जाहीर केली आहे. ठाणे शहरातील काही भागांना 7 ऑक्टोबर ते 9 ऑक्टोबर या कालावधीत पाणी कपातीचा सामना करावा लागेल. पाणीटंचाईमुळे हा निर्णय घेण्यात आला असून, नागरिकांनी सहकार्य करण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे.
मुंबई पालिकेने ठाणे शहरातील पाणी पुरवठ्यात महत्त्वाचा बदल जाहीर केला आहे. पाणीटंचाईच्या पार्श्वभूमीवर, ठाणे शहराच्या पाणी पुरवठ्यात 10 टक्के कपात करण्यात येणार आहे. हा निर्णय ठाणे शहरातील नागरिकांसाठी 7 ऑक्टोबर ते 9 ऑक्टोबर या तीन दिवसांच्या कालावधीसाठी लागू होईल. या कपातीमुळे ठाणे शहरातील काही भागांना पाणीटंचाईचा सामना करावा लागू शकतो.
मुंबई पालिकेकडून (बृहन्मुंबई महानगरपालिका) घेण्यात आलेल्या या निर्णयामुळे नागरिकांना पाणी जपून वापरण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे. राज्याच्या विविध भागांमध्ये सध्या पाणी व्यवस्थापनाचे नियोजन सुरू असताना, ठाण्यातील ही कपात स्थानिक प्रशासनाच्या पाणी पुरवठा योजनांवर परिणाम करेल. नागरिकांनी पाणी जपून वापरण्याचे आणि सहकार्य करण्याचे आवाहन प्रशासनाने केले आहे.
शिंदे म्हणाले, बिहारच्या लाडक्या बहिणींनी दिली लँडस्लाईड व्हिक्ट्री..
सुळेंकडून नितीशबाबूंचं कौतुक! बिहार निकालावर राज्यात कोण-काय म्हणालं?
भाजप नंबर1 चा पक्ष तरी नितीश कुमार CM होते अन् राहणार, JDUचा मोठा दावा
'ही' 5 कारणं ज्यामुळं बिहारमध्ये NDAची हवा, विजयामागे मोदींचा करिष्मा

