Marathi News Videos Due to Vistadome Coach, passengers on Mumbai Pune route got a pleasant experience of Western Ghats

Vistadome Coach मुळे मुंबई-पुणे मार्गावरील प्रवाशांना मिळाला पश्चिम घाटाचा सुखद अनुभव
गोवा मार्गावरील प्रवाशांना उपलब्ध असलेलं विस्टाडोम कोच मधील प्रवास करताना पश्चिम घाटाचा अनुभव आता मुंबई-पुणे मार्गावर ही उपलब्ध होणार आहे.
मुंबई-पुणे मार्गावर निसर्गाच्या शर्यतीत धावणाऱ्या डेक्कन एक्स्प्रेसमध्ये व्हिस्टाडोम कोच बसविण्यात आले आहेत. रेल्वेमंत्री पीयूष गोयल यांनी ट्वीटद्वारे माहिती दिली होती की, 26 जूनपासून मुंबई ते पुणे दरम्यान धावणाऱ्या डेक्कन एक्सप्रेस विशेष ट्रेनमध्ये लोक निसर्गाच्या सुंदर दृश्यांचा आस्वाद घेत प्रवास करु शकतात. या ट्रेनमध्ये प्रवास करणे लोकांसाठी एक अविस्मरणीय क्षण ठरेल. मोठ्या खिडक्या आणि काचेच्या कमाल मर्यादेपासून निसर्गाकडे पाहण्याचा एक वेगळा अनुभव असेल.
उद्धव ठाकरेंना मोठा दिलासा, बंडखोर खासदारांविरोधात याचिका दाखल, काय करण्यात आला युक्तीवाद?
Uddhav Thackeray : अभिजीत दीपकेच्या आंदोलनाला पाठिंबा देण्यासाठी उद्धव ठाकरेंनी घेतला अजून एक महत्वाचा निर्णय
VBA Maharashtra Bandh : डावे, बेस्ट संघटना ते कोचिंग क्लासेस, वंचितच्या ‘महाराष्ट्र बंद’ला नेमका कोणाचा पाठिंबा, प्रकाश आंबेडकरांनी A टू Z सांगितलं!
इंग्लंडविरुद्ध मालिका गमावल्यानंतरही भारतीय संघाला मोठा फायदा, शुभमन गिल, विराट कोहली आणि रोहितला मिळाली आनंदाची बातमी
CJP Delhi Protest : आधी वांगचूक यांची भेट नंतर केंद्र सरकारचं मोठं पाऊल, CJP ची भेट घेणार; मागण्यांचं काय होणार?
Related Video
इंग्लंडविरुद्ध मालिका गमावल्यानंतरही भारतीय संघाला मोठा फायदा
मुंबईत भाजपचं आंदोलन पेटलं, अमित साटम रस्त्यावर, कार्यकर्ते आक्रमक
दीपकेंच्या आंदोलनाला पाठिंबा देण्यासाठी ठाकरेंचा महत्वाचा निर्णय
शाहरुखच्या मुलापासून संजयपर्यंत दारु विकून कोट्यवधी कमावतात हे कलाकार
मोठी बातमी! ठाकरेंनी दिल्लीतून केली थेट घोषणा, येत्या दोन दिवसांनंतर..
मोठी बातमी! ठाकरेंनी दिल्लीतून केली थेट घोषणा, येत्या दोन दिवसांनंतर..
आंदोलनामध्ये पोलिसांनी वापरली छऱ्यांची बंदूक; द हिंदूचा मोठा दावा
CJP चा सर्वात मोठा निर्णय, आता नेत्यांच्या घरी... शिष्टमंडळातील सौरभ..
धर्मेंद्र प्रधान राजीनामा का देत नाहीत? 5 मोठी कारणे आली समोर
उद्धव ठाकरेंनी कंबर कसली! केजरीवालांसोबत्या चर्चेनंतर थेट... दिल्लीत
पालिका उद्यान विभागाचे प्रमुख जितेंद्र परदेशी यांच्यावर कारवाई करा, मनसेची मागणी
दिवंगत लोकनेते अजितदादा पवार यांच्या पूर्णाकृती पुतळ्याचे होणार लोकार्पण
चंद्रपूर जिल्ह्यात 'टस्कर' हत्ती परतला, शेतकऱ्यांमध्ये भीतीचे वातावरण
अवघ्या तिसऱ्या वर्षी राजवर्धिनी चव्हाणचा सह्याद्री गड-कोट सर करण्याचा अद्वितीय संकल्प पूर्ण
इगतपुरीत विद्यार्थ्यांचा एल्गार!