AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

अजित पवारांच्या अपघाताबाबतचा अजब दावा केल्यानंतर...  इस्कॉनच्या पदाधिकाऱ्यांनी घेतली सुनेत्रा पवारांची भेट

अजित पवारांच्या अपघाताबाबतचा अजब दावा केल्यानंतर… इस्कॉनच्या पदाधिकाऱ्यांनी घेतली सुनेत्रा पवारांची भेट

| Updated on: Aug 21, 2026 | 12:59 PM
Share

इस्कॉनच्या पदाधिकाऱ्यांनी उपमुख्यमंत्री सुनेत्रा पवारांची भेट घेऊन त्यांना भगवान श्रीकृष्णाची पुस्तके भेट दिली. यावेळी सुनेत्रा पवारांना पुण्यातील एका कार्यक्रमासाठी आमंत्रणही देण्यात आले. इस्कॉन खारघरचे अध्यक्ष डॉ. सूरदासजी यांनी श्रीमद् भागवत वाचल्यास अपघाती मृत्यू टळतो असा दावा केला होता.

राज्याच्या राजकारणातील महत्त्वाच्या घडामोडींच्या पार्श्वभूमीवर, उपमुख्यमंत्री सुनेत्रा पवार यांनी इस्कॉनच्या पदाधिकाऱ्यांची मुंबई येथे भेट घेतली. या भेटीदरम्यान, इस्कॉनच्या प्रतिनिधींनी सुनेत्रा पवारांना भगवान श्रीकृष्णाशी संबंधित पवित्र पुस्तके भेट दिली. हा प्रसंग धार्मिक आणि सामाजिक संबंधांच्या दृष्टिकोनातून महत्त्वाचा मानला जात आहे.

या भेटीच्या वेळी, इस्कॉनच्या पदाधिकाऱ्यांनी सुनेत्रा पवारांना येत्या काही दिवसांत पुण्यामध्ये आयोजित होणाऱ्या त्यांच्या एका कार्यक्रमाला उपस्थित राहण्याचे आमंत्रण दिले. या निमंत्रणामुळे सुनेत्रा पवार यांच्या संभाव्य पुणे भेटीची चर्चा सुरू झाली आहे. याच संदर्भात, इस्कॉन खारघरचे अध्यक्ष डॉ. सूरदासजी यांनी यापूर्वी एक महत्त्वपूर्ण दावा केला होता. श्रीमद् भागवत या पवित्र ग्रंथाचे वाचन केल्याने अपघाती मृत्यू टाळता येतो, असे डॉ. सूरदासजी यांनी म्हटले होते. ही माहिती या भेटीच्या चर्चेचा एक भाग ठरली. एकूणच, हा प्रसंग धार्मिक संस्था आणि राजकीय नेते यांच्यातील संवाद दर्शवतो, जिथे आध्यात्मिक विचारांचे आदानप्रदान होते.

Published on: Aug 21, 2026 12:59 PM

Follow Us