AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Karuna Munde : माझ्या मांडीवर रात्री 2-3 वाजेपर्यंत ढसाढसा रडायचे अन् आता म्हणताय त्या बहिणींचा आधार, करूणा शर्मांचा मुंडेंवर निशाणा

Karuna Munde : माझ्या मांडीवर रात्री 2-3 वाजेपर्यंत ढसाढसा रडायचे अन् आता म्हणताय त्या बहिणींचा आधार, करूणा शर्मांचा मुंडेंवर निशाणा

| Updated on: Oct 03, 2025 | 11:09 AM
Share

धनंजय मुंडेंनी मीडिया ट्रायलमध्ये बहिणीचा आधार मिळाल्याचे म्हटले होते. यावर करुणा मुंडेंनी टीका केली आहे. 2009 ते 2022 पर्यंत त्रास देणारी बहीण आता आधार कशी वाटू शकते, असा सवाल करुणा मुंडेंनी केला. धनंजय मुंडेंची बहीण त्यांच्यामुळे रात्री रडत असल्याचेही करुणा मुंडे म्हणाल्या.

राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे नेते धनंजय मुंडे यांनी नुकतेच एका ‘मीडिया ट्रायल’दरम्यान आपल्या बहिणीने आधार दिल्याचे विधान केले होते. या विधानावर आता करुणा मुंडे यांनी तीव्र शब्दांत टीका केली आहे. करुणा मुंडे यांनी धनंजय मुंडे यांना उद्देशून विचारले आहे की, “जी बहीण त्यांना त्रास देत होती, त्याच बहिणीचा आता त्यांना आधार का वाटू लागला आहे?” करुणा मुंडे यांनी स्पष्ट केले की, धनंजय मुंडे यांनी उल्लेखलेली त्यांची बहीण 2009 ते 2022 या कालावधीत त्यांना सतत त्रास देत होती.

करुणा मुंडेंनी असेही म्हटले की, “या काळात धनंजय मुंडेंची बहीण रात्री दोन-दोन, तीन-तीन वाजेपर्यंत माझ्या मांडीवर रडत होती आणि आज त्याच बहिणीचा आधार वाटतोय.” माध्यमांकडून ‘मीडिया ट्रायल’ सुरू असताना बहिणीने आधार दिला असला तरी, त्यांच्यातील पूर्वीचे संबंध आणि बहिणीला झालेल्या त्रासाकडे करुणा मुंडे यांनी लक्ष वेधले आहे. हे संपूर्ण प्रकरण महाराष्ट्राच्या राजकारणात आणि विशेषतः मुंडे कुटुंबातील संबंधांमध्ये चर्चेचा विषय ठरले आहे.

Published on: Oct 03, 2025 11:09 AM