AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Gokul : Mahayuti : गोकुळमध्ये महायुतीची नवी खेळी; चार शासकीय सदस्यांच्या नियुक्तीने सत्तासमीकरण बदलणार?

Gokul : Mahayuti : गोकुळमध्ये महायुतीची नवी खेळी; चार शासकीय सदस्यांच्या नियुक्तीने सत्तासमीकरण बदलणार?

| Updated on: Nov 03, 2026 | 12:04 PM
Share

गोकुळ दूध संघातील सत्तासंघर्षात महायुतीने नवी खेळी खेळली आहे. चार शासकीय सदस्यांच्या नियुक्तीची शक्यता असून, आज त्याबाबत निर्णय अपेक्षित आहे. शौमिका महाडिक, नवीद मुश्रीफ आणि अशोक फराटे यांच्या नावांवर शिक्कामोर्तब झाले असून, चौथ्या नावासाठी मुख्यमंत्र्यांशी चर्चा होणार आहे. चंद्रकांत पाटील यांच्या लेटर बॉम्बनंतर ही नवी राजकीय घडामोड आहे.

कोल्हापूर जिल्ह्यातील प्रतिष्ठित गोकुळ दूध संघातील सत्तासंघर्षात महायुतीने एक नवी राजकीय खेळी खेळल्याचे चित्र समोर आले आहे. या खेळीचा भाग म्हणून, गोकुळमध्ये चार शासकीय सदस्यांची नियुक्ती होण्याची शक्यता वर्तवली जात आहे. आज या नियुक्तींबाबत अंतिम निर्णय होण्याची शक्यता असून, राजकीय वर्तुळात यावर चर्चा सुरू आहे.

महायुतीचा हा प्रयत्न गोकुळमधील सध्याची सत्तासमीकरणे बदलण्याचा असल्याचा दावा केला जात आहे. चार सदस्यांपैकी शौमिका महाडिक, नवीद मुश्रीफ आणि अशोक फराटे यांच्या नावांवर शिक्कामोर्तब झाल्याची माहिती सूत्रांनी दिली आहे. चौथ्या सदस्याच्या नावासाठी राज्याच्या मुख्यमंत्र्यांशी चर्चा केली जाणार असल्याचे सांगितले जात आहे.

या घडामोडींमुळे गोकुळ दूध संघाची सत्ता नेमकी कोणाच्या हातात जाणार, याकडे सर्वांचे लक्ष लागले आहे. यापूर्वी गोकुळच्या निवडणुकीच्या अगोदर चंद्रकांत पाटील यांनी चार शासकीय सदस्यांच्या नियुक्तीची मागणी करणारे एक पत्र जारी केले होते. या लेटर बॉम्बमुळे तेव्हाही राजकीय चर्चांना मोठे उधाण आले होते. त्याच पार्श्वभूमीवर, आता महायुतीने सत्तासंघर्षात ही नवी खेळी खेळल्याचे बोलले जात आहे.

Published on: Nov 03, 2026 12:04 PM

Follow Us