Mumbai Modi Express | गणेशोत्सवासाठी कोकणात जाणाऱ्या चाकरमान्यांना मोठा दिलासा! नितेश राणेंच्या पुढाकाराने मोदी एक्सप्रेस मुंबईहून कोकणाकडे रवाना
गणेशोत्सवासाठी कोकणात जाणाऱ्या चाकरमान्यांसाठी मत्स्यव्यवसाय व बंदरे मंत्री नितेश राणे यांच्या पुढाकाराने दरवर्षीप्रमाणे यंदाही मोदी एक्सप्रेस धावली. दादर येथून सकाळी १०.३० वाजता निघालेल्या या विशेष रेल्वेमुळे प्रवाशांमध्ये आनंद आणि समाधान व्यक्त होत आहे, कारण त्यांना वेळेवर आपल्या गावी पोहोचणे शक्य झाले.
गणेशोत्सवाच्या पार्श्वभूमीवर कोकणात जाणाऱ्या चाकरमान्यांसाठी मत्स्यव्यवसाय व बंदरे मंत्री नितेश राणे यांच्या पुढाकाराने मोदी एक्सप्रेस ही विशेष रेल्वे दरवर्षीप्रमाणे यंदाही मुंबईहून कोकणाकडे रवाना झाली. दादर स्टेशनवरून सकाळी १०.३० वाजता ही ट्रेन सिंधुदुर्ग, मालवण आणि कणकवलीसारख्या मतदारसंघातील प्रवाशांना घेऊन निघाली.
या विशेष रेल्वेमुळे कोकणातील प्रवाशांना मोठा दिलासा मिळाला आहे, कारण ऐन गणेशोत्सवात नियमित गाड्यांमध्ये जागा मिळणे कठीण असते. प्रवाशांनी नितेश राणे आणि त्यांच्या संपूर्ण परिवाराचे आभार मानले. अनेक प्रवाशांनी सांगितले की, राणे साहेबांच्या या उपक्रमामुळे त्यांना तिकिटाची चिंता न करता सहजपणे आपल्या गावी पोहोचता येत आहे. प्लॅटफॉर्मवर मोठ्या प्रमाणात गर्दी झाली होती आणि प्रवाशांमध्ये उत्साहाचे वातावरण होते. स्वतः नितेश राणे यांच्या हस्ते हिरवा कंदील दाखवून या ट्रेनला रवाना करण्यात आले. या शिस्तबद्ध आयोजनामुळे प्रवासाचा आनंद द्विगुणित झाल्याचे प्रवाशांनी नमूद केले.
Published on: Sep 11, 2026 01:34 PM
नांदेडचा विकास तुमसे ना हो पायेगा', ठाकरे गटाच्या अजब आंदोलनाची...
अखेर ठरलं! मनोज जरांगे उद्या मुंबईकूचची तारीख जाहीर करणार
काँग्रेसमधील बडा नेता तातडीने राज्यपालांच्या भेटीला; बैठकीचं कारणंही..
नितेश राणेंच्या पुढाकाराने मोदी एक्सप्रेस मुंबईहून कोकणाकडे रवाना

