मातोश्रीच्या आवारात राज-उद्धव ठाकरे यांचे एकत्र बॅनर्स
महाविकास आघाडी आणि मनसेतर्फे आज मुंबईत निवडणूक आयोगाच्या विरोधात सत्याचा मोर्चा काढण्यात येणार आहे. मतदार यादीतील घोळ, दुबार मतदारांच्या मुद्द्यांवरून हा मोर्चा फॅशन स्ट्रीटपासून मुंबई महानगरपालिकेच्या मुख्यालयापर्यंत जाईल. उद्धव ठाकरे, राज ठाकरे, शरद पवार यांच्यासह अनेक नेते उपस्थित राहतील.
महाविकास आघाडी (मविआ) आणि महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेतर्फे (मनसे) आज मुंबईमध्ये निवडणूक आयोगाविरोधात एक महत्त्वाचा मोर्चा काढण्यात येणार आहे. या मोर्चाला सत्याचा मोर्चा असे नाव देण्यात आले आहे, जो मतदार यादीतील अनियमितता, दुबार मतदार आणि बनावट मतदारांच्या मुद्द्यांवर लक्ष केंद्रित करणार आहे. मुंबईच्या फॅशन स्ट्रीट येथून सुरू होऊन हा मोर्चा मुंबई महानगरपालिकेच्या मुख्यालयापर्यंत जाईल. या आंदोलनामुळे राज्याच्या राजकारणात मोठी चर्चा सुरू झाली आहे.
या मोर्चात महाविकास आघाडी आणि मनसेचे अनेक दिग्गज नेते सहभागी होणार आहेत. यामध्ये शिवसेना (उद्धव बाळासाहेब ठाकरे) पक्षाचे प्रमुख उद्धव ठाकरे, महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे अध्यक्ष राज ठाकरे, तसेच शरद पवार, बाळासाहेब थोरात, विजय वडेट्टीवार आणि जितेंद्र आव्हाड यांचा समावेश आहे. या सर्व प्रमुख नेत्यांच्या उपस्थितीमुळे या मोर्चाला विशेष महत्त्व प्राप्त झाले आहे.
Published on: Nov 01, 2025 09:45 AM
खासगी बंगला अन् जंगी रेव्ह पार्टी, तरणी पोरं चक्क...पुण्यात भर रात्री
अपहरण झालेल्या तरुणाची फिल्मी स्टाईलने पाठलाग करून सुटका, पोलिसांचा
यंदाचा मान्सून ठरणार आव्हानात्मक? हवामान विभागाचा मोठा अंदाज,
बापरे! गणेशमूर्ती घ्यायची म्हटलं की खिसा होणार खाली, किंमत तब्बल...

