मविआ नेत्यांसह राज ठाकरे निवडणूक आयोगात जाणार, निवडणुका घोषित होण्यापूर्वी आयुक्तांना भेटणार!
महाराष्ट्रातील स्थानिक स्वराज्य संस्था निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर महाविकास आघाडी आणि मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे यांचे शिष्टमंडळ निवडणूक आयोगाला भेटणार आहे. मतदार याद्यांमधील कथित अनियमितता आणि पारदर्शक निवडणुका यांबाबत चिंता व्यक्त करण्यासाठी हे सर्वपक्षीय नेते एकत्र येणार आहेत. ही भेट १४ तारखेला होणार आहे.
महाराष्ट्रातील स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या आगामी निवडणुकांपूर्वी, महाविकास आघाडीच्या नेत्यांसह महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे अध्यक्ष राज ठाकरे हे निवडणूक आयोगाकडे जाणार आहेत. १४ तारखेला दुपारी १२:३० वाजता राज्याचे मुख्य निवडणूक अधिकारी एस. चोकलिंगम यांची भेट घेण्यासाठी एक सर्वपक्षीय शिष्टमंडळ त्यांच्याकडे जाईल. या शिष्टमंडळात शरद पवार, उद्धव ठाकरे, प्रदेश काँग्रेसचे अध्यक्ष हर्षवर्धन सकपाळ आणि राज ठाकरे यांचा समावेश असेल.
विधानसभा निवडणुकीत मतदार याद्यांमध्ये घोळ झाल्याचा आरोप महाविकास आघाडीसह राज ठाकरे यांनीही निवडणूक आयोगावर केला होता. त्यामुळे मतदार याद्यांसह पारदर्शक निवडणुका सुनिश्चित करण्याच्या मागणीसाठी हे नेते एकत्र येत आहेत. संजय राऊत यांनी मुख्यमंत्री आणि दोन्ही उपमुख्यमंत्र्यांनाही लोकशाही वाचवण्यासाठी एकत्र येण्याचे निमंत्रण दिले आहे. ठाकरे बंधूंमधील युतीच्या चर्चांच्या पार्श्वभूमीवर राज ठाकरे यांची मविआ नेत्यांसोबतची ही भेट राजकीय वर्तुळात चर्चेचा विषय बनली आहे
भारत - न्यूझीलंडच्या टीम टी 20 च्या फायनलमध्ये भिडणार!
आंबा बागायतदारांना जास्तीत जास्त मदत देणार; नितेश राणे यांची ग्वाही
पुलाला दादांचं नाव देण्याची मागणी, तसा निर्णय घेऊ; फडणवीसांचं वक्तव्य
उड्डाणपुलाला अजितदादांचे नाव देण्याची मागणी द्यावं; मोहोळ यांची मागणी

