AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Nanded :  घरच्यांकडून प्रियकराची हत्या अन् प्रेयसीनं बांधली पार्थिवासोबत लग्नगाठ नांदेडमधील सैराटने एकच खळबळ

Nanded : घरच्यांकडून प्रियकराची हत्या अन् प्रेयसीनं बांधली पार्थिवासोबत लग्नगाठ नांदेडमधील सैराटने एकच खळबळ

| Updated on: Nov 29, 2025 | 5:20 PM
Share

नांदेडमध्ये प्रेमप्रकरणातून एका तरुणाची त्याच्या प्रेयसीच्या वडील आणि भावाने हत्या केली आहे. या हृदयद्रावक घटनेनंतर प्रेयसीने प्रियकराच्या पार्थिवाशी लग्न करत, दोषींना फाशीची शिक्षा देण्याची मागणी केली आहे. या प्रकरणामुळे परिसरात हळहळ व्यक्त होत असून पोलीस तपास करत आहेत.

नांदेडमध्ये एका धक्कादायक घटनेत प्रेमप्रकरणातून एका तरुणाची हत्या करण्यात आली आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, प्रेयसीच्या वडील आणि भावाने या तरुणाचा जीव घेतला. या हृदयद्रावक घटनेनंतर प्रियकराच्या हत्येने शोकाकुल झालेल्या प्रेयसीने एक धक्कादायक निर्णय घेतला. तिने आपल्या प्रियकराच्या पार्थिवाशी लग्न केले. या घटनेमुळे परिसरात हळहळ व्यक्त केली जात आहे. प्रियकराची हत्या करणाऱ्या वडील आणि भावाला फाशीची शिक्षा देण्याची मागणी संबंधित तरुणीने केली आहे. पोलीस या प्रकरणाचा पुढील तपास करत असून, सत्य समोर आणण्याचे प्रयत्न करत आहेत.

नांदेडमधील या सैराटनं परिसरात एकच खळबळ उडाली आहे. जिथे प्रेमप्रकरणातून मुलीच्या वडील आणि भावाने एका तरुणाची हत्या करत त्याला जीवानिशी संपवलं आहे. या घटनेनंतर प्रियकराच्या हत्येने व्यथित झालेल्या प्रेयसीने त्याच्या पार्थिवाशी लग्न केल्यानं सगळेच आवाक् झाल्याचे पाहायला मिळतंय.

Published on: Nov 29, 2025 05:20 PM