Ravindra Dhangekar : भाजपचा स्वाभिमानी कार्यकर्ता माझ्यासोबत तर फडणवीस का नसतील? धंगेकरांचा सवाल
जैन बोर्डिंग प्रकरणी एकनाथ शिंदे यांनी दोन दिवसांत तोडगा काढण्याचे आश्वासन दिल्याचे आमदार रवींद्र धंगेकर यांनी सांगितले. आळंदी येथे माऊलींचे दर्शन घेतल्यानंतर धंगेकर यांनी शिंदे यांच्या आश्वासनावर समाधान व्यक्त केले.
आमदार रवींद्र धंगेकर यांनी जैन बोर्डिंग प्रकरणी एकनाथ शिंदे यांनी दोन दिवसांत तोडगा काढण्याचे आश्वासन दिल्याची माहिती दिली आहे. धंगेकर यांनी आळंदी येथे माऊलींचे दर्शन घेतल्यानंतर हे विधान केले. शिंदे यांच्या आश्वासनामुळे आपल्याला समाधान लाभले असून जैन मंदिर मुक्त होईल, असा विश्वास त्यांनी व्यक्त केला.
यावेळी बोलताना धंगेकर यांनी भाजपचा स्वाभिमानी कार्यकर्ता आपल्यासोबत असताना उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस आपल्यासोबत का नसतील, असा प्रश्नही उपस्थित केला. ते म्हणाले की, एक सामान्य कुटुंबातील कार्यकर्ता म्हणून पुणेकर जनतेने त्यांना अनेक आशीर्वाद दिले आहेत. वाईट प्रवृत्तींच्या विरोधात लढण्याची आपली भूमिका कायम राहील आणि ही लढाई कधीही थांबणार नाही, असेही त्यांनी स्पष्ट केले. जनतेच्या बाजूने उभे राहणे हे आपले कर्तव्य असून त्यातून आपण कधीही मागे हटणार नाही, असेही धंगेकर यांनी नमूद केले.
राणीच्या बागेत शक्ती वाघाआधीच रुद्रचा मृत्यू; माहिती लपवल्याचा आरोप
...तर आत्मदहन करणार अन् देवाभाऊ जबाबदार तुम्हीच असाल, मुंडेंचा इशारा
हिवाळी अधिवेशनात 33 हून अधिक मोर्चे विधानभवनावर धडकणार, पहिल्याच दिवशी
इंडिगो विमानसेवेचा अमोल कोल्हे यांना फटका, संताप व्यक्त करत म्हणाले...

