AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

सुनेत्रा पवारांच्या शपथविधीवर भाष्य करायचं नाही! शरद पवारांनी सगळं स्पष्टच सांगितलं

सुनेत्रा पवारांच्या शपथविधीवर भाष्य करायचं नाही! शरद पवारांनी सगळं स्पष्टच सांगितलं

| Updated on: Feb 04, 2026 | 11:44 AM
Share

शरद पवारांनी नरवणे यांच्या पुस्तकावरून झालेल्या गदारोळावर, तसेच राहुल गांधींच्या संदर्भावर भाष्य केले. गौतम अदानींच्या सांत्वनपर भेटीबाबत त्यांनी स्पष्टीकरण दिले. लाडकी बहेन योजनेच्या नामांतराच्या मागणीवर त्यांनी आपली भूमिका मांडली. तसेच, सुनेत्रा पवारांच्या शपथविधीवर टिप्पणी करणे टाळले, विविध राजकीय घडामोडींवर त्यांनी मोजक्या शब्दात प्रतिक्रिया दिल्या.

राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे अध्यक्ष शरद पवार यांनी विविध राजकीय घडामोडींवर आपली भूमिका स्पष्ट केली. सुनेत्रा पवारांच्या शपथविधीबाबत भाष्य करणे त्यांनी टाळले. लष्करप्रमुख नरवणे यांच्या पुस्तकाचा राहुल गांधींनी लोकसभेत उल्लेख केल्याने झालेल्या गदारोळावर बोलताना, विरोधी पक्षाच्या नेत्याला सदनात संदर्भ देण्याचा अधिकार असल्याचे त्यांनी सांगितले. असे अनावश्यक संशयाचे वातावरण निर्माण करणे योग्य नसल्याचे मत त्यांनी व्यक्त केले.

मुंबईत गौतम अदानींनी घेतलेल्या सांत्वनपर भेटीबद्दल विचारले असता, पवार म्हणाले की ती केवळ दुःख व्यक्त करणारी भेट होती आणि त्यात इतर कोणताही विषय नव्हता. अजित पवार यांच्या नेतृत्वाखाली सुरू झालेल्या लाडकी बहेन योजनेचे नाव बदलून अजित पवारांच्या नावावर ठेवण्याच्या मागणीवर, काहीही म्हणा, काहीही करू देत, अशी प्रतिक्रिया पवारांनी दिली. ओम बिर्लांवर उपस्थित केलेल्या प्रश्नांवर, पुस्तकात जास्त काही लिहिलेले नसल्याचे त्यांनी सांगितले, आणि सदनाला प्रत दाखवून प्रामाणिकपणाची खात्री दिल्याचे स्पष्ट केले.

Published on: Feb 04, 2026 11:43 AM